Video sinh hoạt tại Tao Đàn chap 1
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Video sinh hoạt tại Tao Đàn chap 1
Xin trân trọng kính chào bà con cô bác trong diễn đàn, hì hì.^^

Hôm nay chủ nhật ngày 19/08/2012. anh em yêu sáo trúc tại sài gòn lại tập trung về Tao Đàn cũng nhau tập sáo, sau khi buổi tập kết thúc anh em lại về quán nước nhỏ ngay cái chòi cùng nhau sữa chua và chương trình tự sướng, "thổi cho nhau nghe " bắt đầu. Đây là video em ghi lại được, mọi người cùng nghe để thấy không khí của anh em nhé.

P/S: Còn rất nhiều bài về sau rất hay mà tiếc máy em hết pin, chán thiệt, hic hic,

(Guitar anh cokhach, sáo anh jibber0403, saxo bạn Khánh, cùng toàn thể anh em Tao Đàn đóng góp cho chương trình thành công tốt đẹp, ^^)

Triệu Đóa Hồng

Dấu tình sầu (Ngô Thuỵ Miên)

có những bài em chưa biết tên, mọi nguời ai biết thì báo e, sửa lại nha hoặc là Mod sửa hộ em,hì hì

Tình khúc buồn (Ngô Thuỵ Miên)

Bèo Dạt Mây Trôi

Tình Ca Du Mục

Về Quê

Tiếng Hát Giữa Rừng Pác Bó

Xuân Chiến Khu

Chiếc Lá Cuối Cùng

Besame Mucho (Nhạc Pháp)

Aquizamora

Xin còn gọi tên nhau (Trường Sa)

tới đây thì hết pin , mấy tiếc mục sau đặc sắc mà không có quay được hic hic
hức , về sớm quá ko là đc lên hình lun rồi Big Grin
Mong chủ nhật tuần này hy vọng có thể lên giao lưu với a e.
Cảm ơn Mod Duy nhiều, đúng là ở Tao Đàn có nhiều khoảnh khắc thú vị và hoành tráng vậy mà anh không biết khai thác để giới thiệu cho bà con biết, kém cỏi thật !!!
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
sinh hoạt anh em tập hợp lại chơi nhìu bài ngẫu hứng vui vẻ quá,
bài chưa đặt tên [ clip số 2 từ trên xuống] là bài Dấu Tình Sầu của Ngô Thụy Miên
chưa đặt tên_1 và clip cuối nghe quen quen mà ko biết bài gì
YH!: tanlatan_17@yahoo.com.vn
Facebook
MCN - Bến Tre - VN
em biết được clip cuối cùng là bài Xin còn gọi tên nhau của Trường Sa Smile
Tìm tiên giữa suối mơ.Rêu xanh đá trắng bụi lu mờ.Ân cần dạo bước cõi thiên thai.Tiên cảnh nay mong trở lại rồi.Bên suối buồn man mác.Trăng soi nước biết ánh trăng ngời.Tiên nữ hỡi nàng ở đâu sao không thấy?
chôm chôm nhà mình đươc lên luôn. hum nay bị bệnh ngày mai không biết có khoẻ để lên tao đàn không nưã từ bến tre chạy lên rùi chiều chạy về tất cả vì một niềm đam mê
trời bác làm siêng quá vậy, niềm đam mê của bác lớn quá đó, từ bến tre chạy lên Tao Đàn hơi bị xa luôn, bác vất vả quá, mà hình như dưới Bến Tre cũng có người chơi mà bác
bến tre có mấy đứa nhưng còn yếu lắm trình độ như em tuy không đâu vào đâu nhưng đứng top ở Bến Tre rùi
(08-26-2012, 09:16 AM)thamlang Đã viết: bến tre có mấy đứa nhưng còn yếu lắm trình độ như em tuy không đâu vào đâu nhưng đứng top ở Bến Tre rùi

Thành viên mình sôi nổi và thích quá ta

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Lịch sinh hoạt của các anh em ở công viên Tao Đàn . KTS_CHUYEN 44 85,730 03-08-2014, 10:39 PM
Bài mới nhất: MrMit
  Video một ngày sinh hoạt tại Tao Đàn nhoc_style 25 49,291 09-13-2012, 08:57 PM
Bài mới nhất: tieuthien92
  Hình ảnh, video off mini Club Tao Đàn tại quán caffe Nắng Khuya nhoc_style 10 21,583 09-13-2012, 08:53 PM
Bài mới nhất: tieuthien92

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách