Hình ảnh, video off mini Club Tao Đàn tại quán caffe Nắng Khuya
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Hình ảnh, video off mini Club Tao Đàn tại quán caffe Nắng Khuya
Kính chào mọi người, hôm nay CLB Tao Đàn tổ chức off mini tại quán cafe Nắng Khuya, chương trình mang tên "Thổi sáo cho nhau nghe", sau đây là hình ảnh và video mà em ghi lại được

[Hình: SDC11457.jpg]
[Hình: SDC11449.jpg]
[Hình: SDC11448.jpg]
[Hình: SDC11446.jpg]
[Hình: SDC10806.jpg]
[Hình: SDC10781.jpg]
[Hình: SDC10780.jpg]
[Hình: SDC10779.jpg]
[Hình: SDC11460.jpg]

đây là video em ghi lại được

Về Quê ( anh jibber0403)

Khát Vọng (anh saotruc)

Mục Dân Tân Ca ( anh saotruc)

Một Cõi Đi Về ( bạn cuonglong)

Vọng Cổ Buồn ( bạn cuonglong )

Tùy Hứng Lý Qua Cầu ( anh jibber0403 )

Lý Cây Bông (kutanhhinh )

Đất Phương Nam ( kutanhhinh )

Tình Ca Du Mục ( kutanhhanh)

Tình Xưa Nghĩa Cũ ( anh caytruc)

Giấc Mơ Cha-pi ( anh cokhach )

Búp Bê Không Tình Yêu ( anh jibber0403)

p/s tới dây thì full thẻ, những bài cuối cùng có quay lại hết nhưng bên máy anh Hưng đợi anh up lên vậy,hì hì ^^
Không bật đèn hả Duy, tối um um vậy, video chẳng nhìn thấy mặt người chơi
Hãy tìm kiếm trước khi Hỏi... bạn sẽ Giỏi hơn mỗi khi Tìm
http://www.thegioitieusao.com/
xem mp3 đi, chứ có đèn nhưng mờ lắm, hic hic
Cậu up video lên mà bắt người ta như nghe mp3, =)) kì quá đấy DUy à ^^
Thế gỡ xuống hết à cậu, hic hic ^^, biết làm sao giờ, hay là gỡ xuống nhỉ, hic hic, anh cokhach cho ý kiến đi ạ
^^tớ nói vui vậy thui, cậu có bao nhiu, up hết đi, mọi người nghe là chính mà Smile
Duy rất là nhanh nhẹn,hoạt bát! Mới đây mà đã có video,hình ảnh để coi rồi ^^

Cuối giờ các bác về hết còn mỗi em bị mấy anh nhạc công của quán "bắt" ở lại làm vài ba "bãi" nữa mới về được, hichic!
Nhưng công nhận bữa off hôm nay rất vui. Anh Cô Khách vất vả nhất, đệm cho các bạn từ đầu chí cuối luôn Big Grin
Trước tiên xin cảm ơn tất cả mọi người đã đến tham dự buổi off, một buổi off đầu tiên mà tôi nhận xét là khá thành công. Kể ra lúc đầu tôi tới trước 7h, chẳng có thấy ai, ngồi chờ mãi tới 7h30 mới thấy có 1 người tới, nghĩ trong lòng cũng buồn, chắc bể sô quá, may là tiếp theo mọi người tới đầy đủ. hơn 8h mới bắt đầu. Và dĩ nhiên tiên phong chính là jibber0403, người có trách nhiệm hâm nóng sân khấu bằng bản nhạc Về Quê, có lẽ do mở màn quá thành công nên mọi người cũng hứng khởi lên tham gia, và thành quả thì chắc mọi người cũng biết qua các video up lên ở trên.
Đấy, tôi nhìn thấy nhiều người đã không còn ngại ngùng với sân khấu, tự tin biểu diễn hết mình, với không gian âm nhạc thật ấm cúng thân tình, chúng ta có một buổi off thật vui vẻ ý nghĩa, và cũng xin lỗi mọi người là hơn 10h tôi phải về trước vì có việc gấp cho nên nói như Quyết là đem con bỏ chợ, nhưng mà đứa con này cũng lăn lóc ở chợ quen rồi cho nên bỏ nó ngoài đó nó càng tung hoành dữ dội hơn....
Và cuối cùng xin nhường lời nhận xét và quyết định cho mọi người, có tổ chức tiếp theo vào tháng sau hay không thì mọi người hãy cho ý kiến nhé.
À, những bạn nào không tham gia được buổi off này thì tiếc nuối đấy nhé.... hy vọng nếu có lần sau thì các bạn tranh thủ nha, không thì bỏ lỡ mất những cơ hội tuyệt vời để nghe những bản nhạc hay từ những thành viên biểu diễn đấy nhé...
A Men Đà PhậtAngel
vui quâ nhi
vui sao không thank em phát lần sau em up tiếp nhỉ, ke ke ^^

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Video sinh hoạt tại Tao Đàn chap 1 nhoc_style 9 17,747 10-14-2013, 09:18 AM
Bài mới nhất: hainammar
  Video một ngày sinh hoạt tại Tao Đàn nhoc_style 25 49,502 09-13-2012, 08:57 PM
Bài mới nhất: tieuthien92

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách