Ru lại câu hò Sáo C
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Ru lại câu hò Sáo C
Gần 5 tiếng đồng hồ thu âm, ghép nhạc, video, up lên youtube ..v..v..Cuối cùng cũng xong để cho các bạn .....chém ....TongueTongueTongue

http://www.youtube.com/watch?v=iNzlSaOK8...e=youtu.be
bạn thỗi rất hay,bạn bỏ thời gian 5 tiếng để thu âm bài nay là một kỳ công,nhưng bạn thổi chưa ra dc cái chất dân ca thi phải.tôi chưa thấy tình cảm lắm.
hamzui thổi tình cảm vậy là được rồi, tình cảm nữa là tui khóc đấy hihi! ......phải công nhận "hamzui" chọn được bản nhạc và ngữ cảnh hợp thiệt....đi vào lòng người một cách không thể chối từ....chúc mừng thành công của..."hamzui" nha!
video xúc động quá trời, bác hamdzui123 nhiệt tình quá, chúc bác ngày càng thổi sáo hay, khi nào bác về nước nhớ ghé Tao Đàn thăm anh em nhé bác
Thân ái !
hay quá bác ơi, hic hic hu hu
khúc ngâm thơ, tiếng sáo của bạn đã làm cho mình rơi lệ...............có lẽ rơi lệ vì say, hay vì dĩ vãng nhạt nhòa trước mắt, hay vì tiếng sáo .............
Cảm ơn bạn nhé Ham Vui bạn đã làm cho mình sống lại trong tiềm thức, trong dĩ vãng một kỉ niệm buồn..........nhưng là kỉ niệm thời sinh viên rất đẹp.........đẹp lắm............
(08-08-2012, 12:56 PM)trưởng lão. Đã viết: bạn thỗi rất hay,bạn bỏ thời gian 5 tiếng để thu âm bài nay là một kỳ công,nhưng bạn thổi chưa ra dc cái chất dân ca thi phải.tôi chưa thấy tình cảm lắm.
Cám ơn bạn, mình cũng thấy vậy đó, chưa đủ tình cảm cho lắm . Phải tập thêm mới được ....Tongue

(08-08-2012, 12:59 PM)cuonglong Đã viết: hamzui thổi tình cảm vậy là được rồi, tình cảm nữa là tui khóc đấy hihi! ......phải công nhận "hamzui" chọn được bản nhạc và ngữ cảnh hợp thiệt....đi vào lòng người một cách không thể chối từ....chúc mừng thành công của..."hamzui" nha!

Cám ơn nhé . CuongLong đừng có khóc .... không có kẹo để dỗ đâu ...Tongue
(08-08-2012, 03:30 PM)nhoc_style Đã viết: video xúc động quá trời, bác hamdzui123 nhiệt tình quá, chúc bác ngày càng thổi sáo hay, khi nào bác về nước nhớ ghé Tao Đàn thăm anh em nhé bác
Thân ái !

Nhất định rồi, mình rất mong có một ngày anh em họp mặt, lúc đó tha hồ mà chém gió ...Tongue
(08-08-2012, 03:51 PM)mitdoc_dieuluyen Đã viết: hay quá bác ơi, hic hic hu hu

Có thiệt hông Ku ... Lớn rùi mà xem video cũng khóc à ...TongueTongueTongue
(08-08-2012, 10:54 PM)hunghoasi Đã viết: khúc ngâm thơ, tiếng sáo của bạn đã làm cho mình rơi lệ...............có lẽ rơi lệ vì say, hay vì dĩ vãng nhạt nhòa trước mắt, hay vì tiếng sáo .............
Cảm ơn bạn nhé Ham Vui bạn đã làm cho mình sống lại trong tiềm thức, trong dĩ vãng một kỉ niệm buồn..........nhưng là kỉ niệm thời sinh viên rất đẹp.........đẹp lắm............

Bạn viết văn hay wá hà ... Qua lời lẽ của bạn, mình biết bạn có một tâm hồn nghệ sĩ rất lãng mạn ...Chúc bạn mau đạt được những gì mình mong muốn . Thân .
Mình rất thích nghe các bài của bạn post, bài nào cung làm mình cảm động hết. Like!

(08-10-2012, 09:17 AM)Don.Quixote Đã viết: Mình rất thích nghe các bài của bạn post, bài nào cung làm mình cảm động hết. Like!

Cám ơn bạn, những lời khích lệ tinh thần của bạn sẽ làm cho mình càng thêm đam mê và trao dồi thêm nghệ thuật sáo trúc . Chúc dzui hén . Thân .
quá hay ^^! tiếng sáo tha thiết nhưng hình như e cảm thấy nó chưa được sâu lắm @@ hic
Asakura.Hao
....Bâng Khuâng Liễu Rũ Bên Hồ Vắng
Ngàn Hạc Tìm Nhau Sếu Gọi Đàn.....

Phiêu Du...

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách