Khoá hướng dẫn sáo, tiêu miễn phí tại công viên Gia Định và Tao Đàn
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 3 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Khoá hướng dẫn sáo, tiêu miễn phí tại công viên Gia Định và Tao Đàn
Kính gửi quý anh em, do lịch làm việc có thay đổi nên Lee em rảnh thêm được ngày thứ 7, vào ngày này em hay tập tiêu trên công viên Gia Định từ 15h -> 18h, anh em nào rảnh thì ghé lên chơi nha, ngoài ra việc hướng dẫn sáo tiêu cũng sẽ làm luôn tại đây, anh em nào tham gia luyện tập theo giáo trình của em thì nhớ mang theo giá nhạc dzùm em, em xin cảm ơn!
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Từ ngày 26-04 đến 2-5-2012 mình sẽ ở Nha Trang, vì vậy các thứ bảy và chủ Nhật tuần này mình sẽ không lên công viên hướng dẫn anh em tập luyện được, hẹn mọi người tuần tới nha !
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Xin dc học thêm 1 hoặc 2 buổi chiều tối hằng tuần (ngoại trừ thứ Bảy vì : mưu sinh Smile xin thông cảm! ) : thời gian học do Mr honsoLee ấn định . Anh em nào rảnh xin cùng ghi danh . cảm ơn!
Đợt này bác Lee còn hướng dẫn nũa không mà thấy im lim vậy kìa. Nhìu a e chờ bác đó. Đợt này chắc phải qua nhờ bác Lee chỉ giáo nhiều hơn mới được. Bận rộn công việc nên lâu nay em không có dịp lên tao đàn họp mặt cùng a e được
vẫn còn hướng dẫn đều đặn nha, anh em cứ ghé lên tập, Lee em biết gì là hướng dẫn cái ấy, không chút giấu giếm, bác nào mới lên mà chưa biết gì, hoặc hỏi những thứ ko liên quan đến note thì có thể chưa cần mang giá nhạc, nhưng đã học vào bài tập nhìn note thì phải có giá nhạc, ko có, xin mời kiếm anh em khác hướng dẫn, em bó tay!
Riêng giờ tập bên Gia Định xin đổi lại là : 16h30 - > 18h thứ 7 hàng tuần nha.
Địa chỉ IP: Đã lưu
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
chuẩn bị cơm gạo lên anh Lee học thoai, được học miễn phí mà cơn cái rì không học, ke ke
Các bác cho em hỏi là ở HN có khóa nào tương tự cho Tiêu không ạ??? Em cảm ơn Smile.
Bác nào học flute thì ghé nhà em photo giáo trình riêng nha! có gì call : 0984.000.331
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
anh honsoLee ơi học Flute là sáo tây đúng ko anhhh Big Grin Big Grin D: Big Grin
(07-23-2012, 10:13 PM)chrisphan Đã viết: anh honsoLee ơi học Flute là sáo tây đúng ko anhhh Big Grin Big Grin D: Big Grin

Dạ, có thể tạm nói là như vậy !
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nhạc lí căn bản (video hướng dẫn) Jibber 1 9,481 11-13-2013, 01:14 AM
Bài mới nhất: saopro

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách