ý kiến về việc chữ kí của thành viên
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ý kiến về việc chữ kí của thành viên
theo em thấy diễn đàn mình nên quy định về chữ kí của thành viên ạ, em nghĩ những hình làm chữ kí tối đa 300x225 để tránh diện tích của diễn đàn. đồng thời tránh người đọc cảm thấy khó chịu khi đọc bài. Đây là ý kiến của em, mọi người cảm thấy sao ạ, em thấy bác Maomeo để hình chữ kĩ hơi bị lơn ạ,Big Grin
Oh, cảm ơn bạn, mình sẽ thêm cái ý này vào nội quy ngay !
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
em cũng đồng ý với bạn nhoc_style về ý kiến này, theo em diễn đàn nên lập riêng một topic cho những mem muốn kinh doanh nhạc cụ và cũng là tạo điều kiện cho các mem muốn mua nhạc cụ được dễ dàng hơn khi bắt đầu theo đuổi giấc mơ về nhạc cụ dân tộc chứ không cần thiết phải quảng cáo thêm ở chữ kí nữa!!!!!!
ym: truongviethoa20091993@yahoo.com.vn
gm: truongflower@gmail.com
dt: 01684819068
Cảm ơn bạn nhoc_style nhé!
Tui cũng thấy chữ ký để hình làm cho diễn đàn mất thiện cảm. Vì thế chúng ta tạm khóa chức năng để hình trong chữ ký, cho tới khi nào có thống nhất về nội dung cũng như kích thước của hình ảnh chữ ký.
Theo tui thấy chữ ký có text có link là đủ rồi.
Yahoo chat : duytantan
email : nguyentanduy@gmail.com
Face Book
theo em thì nên cho chữ ky' để ảnh nhưng mà để mâ'y cai ảnh nhỏ nhỏ thôi Big Grin
Tôi rất đồng ý với bạn saotruc. Theo tôi chữ ký thì chỉ nên có text thôi, và nếu gọi là 'chữ ký' thì làm sao có ảnh được!
Train yourself to let go of everything you fear to lose.
Đúng thế! Chữ kí thỉ chỉ nên có text và kèm link thui là đủ rùi! Còn muốn chưng hình thì tại sao không làm nguyên một cái mục riêng như là Hình Ảnh Thành Viên chẳng hạn cho tha hồ mà tự sướng. ^^

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Ý kiến về diễn đàn aviaiva 24 74,989 09-01-2016, 10:40 PM
Bài mới nhất: vn.ttquynhh
Rainbow XIN THÀNH LẬP CLB NHẠC CỤ DÂN TỘC ĐHQG THỦ ĐỨC samburai36 11 24,363 10-07-2012, 01:11 PM
Bài mới nhất: minhduy8030
  Việc tìm sheet của damsan trên google newroyal 3 9,979 06-17-2012, 07:30 PM
Bài mới nhất: kid_kaito
  Ý Kiến về các Sub forum domanhhai 1 6,612 02-08-2012, 04:32 PM
Bài mới nhất: Hoatiensinh

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách