đơn xin gia nhập câu lạc bộ sáo trúc tao đàn
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
đơn xin gia nhập câu lạc bộ sáo trúc tao đàn
CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập – Tự do – Hạnh phúc

ĐƠN XIN GIA NHẬP CLB SÁO TRÚC TAO ĐÀN

Kính gởi: - Chủ nhiệm CLB SÁO TRÚC TAO ĐÀN cùng toàn thể anh em trong CLB SÁO TRÚC TAO ĐÀN
Tôi tên là Nguyễn Duy Quyền
Sinh ngày: 10/05/1991
Nguyên quán: Gia Hanh - Can Lộc - Hà Tĩnh
Chổ ở hiện nay: 126, khu phố 3 Thị Trấn Châu thành - Huyện Châu Thành - Tỉnh Bến Tre

Hiện tôi đang công tác tại Thị Trấn Châu thành - Huyện Châu Thành - Tỉnh Bến Tre
Sau khi tìm hiểu về CLB SÁO TRÚC TAO ĐÀN và đã tham gia một vài lần tại CLB tôi thấy rất là thích và đam mê tiếng sáo trúc Việt Nam, Và tạo ra một sân chơi lành mạnh cho giới trẻ. Nay tôi tự nguyện làm đơn này xin được chính thức làm thành viên trong CLB SÁO TRÚC TAO ĐÀN
Nếu được kết nạp, tôi xin chấp hành nghiêm chỉnh điều lệ, quy định của CLB đề ra. rất mong được đồng ý của chủ nhiệm và các anh chị em trong CLB sáo Trúc Tao Đàn
Trân trọng cám ơn.

Bến Tre, ngày 25 tháng 08 năm 2012
Người làm đơn

Nguyễn Duy Quyền. Ý kiến của Chủ nhiệm CLB SÁO TRÚC TAO ĐÀN

bác đúng là thành viên nhiệt tình nhất diễn đàn này rồi đó, chủ xị đâu rồi, vào duyệt đơn cho người ta kìa, ke ke ^^
Cha Lee Sơn Hô đâu rồj, ae đợj dàj cổ roàj mà vẫn chưa thấy xuất hjện nữa, bê bốj wá, sa thảj hắn đj ae Big Grin
dzạ lee con xin mời các cụ tham gia ạ ! Mong các cụ gắn bó lâu dài với chòi Tao Đàn hen !
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Chủ xị Tao Đàn chuyển qua tay của Leehonso khi nào thế? Leehonso là người sáng lập thôi chứ không phải chủ xị. Nhận bừa coi chừng bị đuổi.
Yahoo chat : duytantan
email : nguyentanduy@gmail.com
Face Book
thấy bà nội chưa, em xin lỗi, để mai em chuyển đơn gia nhập của bác ấy tới "Chúa chòi" Tao Đàn là chuyenKTS vậy, hic !
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Bác này lịch sự hey....Chúc bác tìm dc niềm vui khi đến w CLB Tao Đàn.
yh: real_madrid3107@yahoo.com
phone:0909.07.1990
E cũng là mem mới cn này mới ra giao lưu với a e. Ngày mai có mem mới chung xuồng nên đỡ bỡ ngỡ hơn Big Grin
em nói thiệt với các bác mới tham gia hoặc lần đầu tham gia Tao Đàn lần đầu nha, để mọi người biết và cảm nhận, hì hì
Lần đó cách đây 2 năm mình cũng lần mò sang Tao Đàn, lúc trước mình toàn sinh hoạt bên Hoàng Văn Thụ, qua đâu quen ai đâu ai cũng lạ hoắc, bỡ ngỡ lắm, như nai tơ trên rừng ý muốn thịt hồi nào cũng được, hic, hic, lên Tao Đàn mà gặp người như đại ca Lee Hôn Sô lần đầu nữa là nản luôn ý chí anh hùng ^^, nhưng nhờ cố gắng và không mặc cảm nên mới dần dần quen được nhiều anh em trên Tao Đàn và 1 điểm chung đó là mọi người rất tốt bụng và nhiệt tình, anh em chơi với nhau vui vẻ lắm, cũng nhờ đó mà gắn bó mãi cho tới bây giờ, mà lâu lâu không lên Tao Đàn là thấy thiếu cái gì đó kinh khủng lắm, như con nghiện thiếu thuốc ấy, he he^^, cái này nghe giang hồ đồn là hội chứng ghiền Damsan,^^

Chính vì lý đó nên em có 1 lời khuyên cho các bác mới tham gia, có ý định tham gia Tao Đàn thi nên lăn xả chịu khó làm quen bắt chuyện với anh em, mọi người chỉ bảo nhiết tình, rồi sẽ đến lúc mọi người bị nghiện cái hội chứng Damsan giống em cho mà coi, hé hé

Đại ca Lee Hôn Sô nếu lúc đầu tiếp xúc thì sẽ thấy rất khó gần, khó ưa, nhưng chơi lâu rồi mới thấy tấm chân tình của đại ca, đại ca Lee là người thẳng thắn nên đôi khi mất lòng anh em, nhưng anh luôn là người cho chúng ta học hỏi, tấm lòng của anh Lee dành cho anh em là rất lớn không thể diễn tả bằng lời được mà mỗi người tự cảm nhận lấy, hé hé ^^

Đôi dòng tâm sự với các bác, chúc cho các bác tham gia diễn đàn ngày càng đông vui và hơn hết là niềm đam mê của mình ngày càng phát triển,

Chúc cả nhà sức khỏe và một ngày làm việc thắng lợi ^^

(08-25-2012, 11:26 PM)nhoc_style Đã viết: em nói thiệt với các bác mới tham gia hoặc lần đầu tham gia Tao Đàn lần đầu nha, để mọi người biết và cảm nhận, hì hì
Lần đó cách đây 2 năm mình cũng lần mò sang Tao Đàn, lúc trước mình toàn sinh hoạt bên Hoàng Văn Thụ, qua đâu quen ai đâu ai cũng lạ hoắc, bỡ ngỡ lắm, như nai tơ trên rừng ý muốn thịt hồi nào cũng được, hic, hic, lên Tao Đàn mà gặp người như đại ca Lee Hôn Sô lần đầu nữa là nản luôn ý chí anh hùng ^^, nhưng nhờ cố gắng và không mặc cảm nên mới dần dần quen được nhiều anh em trên Tao Đàn và 1 điểm chung đó là mọi người rất tốt bụng và nhiệt tình, anh em chơi với nhau vui vẻ lắm, cũng nhờ đó mà gắn bó mãi cho tới bây giờ, mà lâu lâu không lên Tao Đàn là thấy thiếu cái gì đó kinh khủng lắm, như con nghiện thiếu thuốc ấy, he he^^, cái này nghe giang hồ đồn là hội chứng ghiền Damsan,^^

Chính vì lý đó nên em có 1 lời khuyên cho các bác mới tham gia, có ý định tham gia Tao Đàn thi nên lăn xả chịu khó làm quen bắt chuyện với anh em, mọi người chỉ bảo nhiết tình, rồi sẽ đến lúc mọi người bị nghiện cái hội chứng Damsan giống em cho mà coi, hé hé

Đại ca Lee Hôn Sô nếu lúc đầu tiếp xúc thì sẽ thấy rất khó gần, khó ưa, nhưng chơi lâu rồi mới thấy tấm chân tình của đại ca, đại ca Lee là người thẳng thắn nên đôi khi mất lòng anh em, nhưng anh luôn là người cho chúng ta học hỏi, tấm lòng của anh Lee dành cho anh em là rất lớn không thể diễn tả bằng lời được mà mỗi người tự cảm nhận lấy, hé hé ^^

Đôi dòng tâm sự với các bác, chúc cho các bác tham gia diễn đàn ngày càng đông vui và hơn hết là niềm đam mê của mình ngày càng phát triển,

Chúc cả nhà sức khỏe và một ngày làm việc thắng lợi ^^

Cảm ơn bài quẳng cáo quá đỗi kinh hoàng của chú, mà anh thấy mình rất lịch sự với các chị em, đây là điểm mạnh của anh sao ko thấy chú em quẳng cáo cái hen ???
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách