Tin nóng hổi về lời nhận định của anh Duy Nhok Style
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Tin nóng hổi về lời nhận định của anh Duy Nhok Style
Uh hen, thấy bên saotruc.net họ tổ chức rất thành công, có phần BGK đánh giá, có phần bình chọn của member nữa, ko biết bà con nghĩ sao ?
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
(06-13-2012, 05:31 PM)honsoLee Đã viết:
(06-13-2012, 11:01 AM)nhoc_style Đã viết: còn nhạc Tàu anh phát cuồng có không thì em không biết nhưng anh thổi không chất bằng Anh Đạt được, nghe anh Đạt thổi em nghe là hình dung được cái gì luôn, phải nói là đến trình độ siêu roài, nghe sướng tê người,hĩ hĩ
Còn ghiền nhạc cổ điển em thấy anh hợp với cái này nhất nè, bài nào ra bài đó, oke anh pro nhất cái này không dám ý kiến ý cò gì nữa, he he

Chú tự tin quá rồi, ack ack, bữa nào chú thử ghé tai bác Đạt hỏi nhỏ xem là so với lão Lee, bác Đạt thổi nhạc Tàu ăn lão ấy chổ nào nhỉ, làm mấy bài nhạc nhè nhẹ, nhạc trẻ của Tàu thì gọi là thổi ra chất Tàu ah`??!!!

Thế hỏi nhỏ chú Style và bác Đạt là nắm được bao nhiêu cái phong cách vùng miền của Tàu vậy, diễn tấu được bao nhiêu loại ngón của Tàu nhỉ, vận dụng được mấy loại hơi của Tàu thế !? Anh hỏi vậy để mấy chú đừng tự mãn thôi, anh thấy dạo này Damsan mình nhiều chú, bác thổi vài ba cái bài nhè nhẹ, trầm trầm của Tàu nằm trong cái giếng nhỏ xíu mà dzám tự nhận, rồi oánh giá...rồi tự phong là "trình độ siêu" làm anh muốn bại não quá, em với mấy bác ấy coi chừng mắc bệnh thiển cận thì biết nhạc Tàu còn khó huống chi là hiểu !

dạ cái này thì bác lee chí phải..bác lee thổi sáo bài nối vòng tay lớn mình phê lòi cổ..tính chơi 10 ngón theo bác nhưng mỗi lần gặp bác là cứ giá nhạc nên em nản luôn..tiện thể cho em hỏi bác lee 1 câu xanh rờn này bài trường tươn tư ai thổi bác..bài thổi bằng cậy rê ấy..trong đam san chỉ có mình bác biết...em tạm đưa ra giả thiết là chính bác thổi..vì bác cũng có 1 thời chơi tiêu tàu...
mà dù sao chúng ta cũng là anh em huynh đệ..thương yêu nhường nhịn lẫn nhau..chứ mấy bác cứ chém chém chém thế em hơi buồn..tình cảm xích mẻ khi đó mấy bác mới biết..biết rồi sẽ hiểu..hiểu rồi đừng có ân hận...
bá lee có cái hay của bác..anh đạt có cái hay của anh đat..anh em ai cũng có sở trường sở đoản hết nên chia se học hỏi lẫn nhau để giúp nhau tiến bộ cải thiện khả năng chơi nhạc chứ mấy bác cư chém chém chém..không nghĩ trước nghĩ sau em buồn..dù sao đi nữa em vẫn thích tất cả anh em đam san trong diễn đàn..mấy bác nếu có thương em thì thôi đừng chém nữa nhe..sinh nhật đam san nếu em không thổi được thì hát không hát dc thì múa..không múa được thì la hét ..dù sao nó vẫn vui mà..cần chi để ý tới hay dở..mình đếm với nhau chỉ vì 2 chữ đam mê và san sẻ mà..mấy bác đừng chém nữa nhe...
(06-14-2012, 09:02 PM)thichchangiac Đã viết: dạ cái này thì bác lee chí phải..bác lee thổi sáo bài nối vòng tay lớn mình phê lòi cổ..tính chơi 10 ngón theo bác nhưng mỗi lần gặp bác là cứ giá nhạc nên em nản luôn..

Biết chú rồi, thế bây giờ, anh cho mượn riêng mình chú cái giá nhạc để tập, chú chịu ko? Sau này ko tập nữa thì trả lại anh, mai mốt còn anh "truyền" cho người khác!
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
hè hè,đời mấy ai hơn ai,đời mấy ai hoàn hảo...mấy bác cứ chém từa lưa.Big GrinBig Grin
mà chém vậy cũg tốt,có sao đâu,từ trong mấy nhát chém đó thì mấy người vô danh tiểu tốt như tụi em đây mới thấy cái hay của mấy bác mà học hỏi chứ.SmileSmile

(06-12-2012, 10:39 PM)Tây Cuồng Đã viết: chắc ko đâu,tại bên mình ít dân xì pam chứ úp qa tiêúsao thì có mà sập 4r =))

Còn lâu mới sập nháTongue
Hãy tìm kiếm trước khi Hỏi... bạn sẽ Giỏi hơn mỗi khi Tìm
http://www.thegioitieusao.com/
heheh...chị úp qa đi là pék liền à,,hehe..nhớ P/S là : SƯU TẦM BỞI TUYỆT TÌNH - TÂY CUỒNG nha =))
Tongue 
Sao em gặp phải cái vấn đề là cầm cây tiêu thổi không có được, cây tiêu cầm không có chắc nên ko muốn chơi. Cầm cây sáo Fa sáo Son ráng tập bài Táng Hoa Ngâm nghe như tiếng tiêu của anh Thoại mới đã Tongue
Muốn chơi sáo!
e ủng hộ cái zụ damsan gót tai lần này ah, có cơ hội cho các thành viên thể hiện khả năng của mình, đồng thời tạo phong trào cho diễn đàn thêm sôi nổi
A e vẫn như xưa nhỉ... A lee lấy vợ rồi, có vẻ đanh đá hơn trước nhiều đấy Smile...!
Hôm bữa offline Đam San đề nghị chơi trò hoa sơn luận kiếm đi. Mỗi năm diễn đàn sẽ chọn ra 5 ngũ đại cao thủ Đam San đi. Do anh em giơ tay binh chọn. Mỗi người cứ chơi bài good nhất của mình rồi từ đó bầu chọn ra. Như thế sẽ không bàn cãi nữa. Mục đích để tăng tính cạnh tranh trong diễn đàn. Vui là chính. Để xem diễn đàn ta ai là Đông Tà, Tây Độc, Nam đế... Hehe coi bộ vui đây

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  7/6/2015 - Hội Quán Đinh Linh - Chương Trình giao Lưu Ca Nhạc Dân Tộc BaGaiLeeLỳ 3 9,594 06-10-2015, 11:38 PM
Bài mới nhất: David Dang
  Bộ đàn đá độc đáo nhất thế giới của nghệ nhân Việt traudat 1 5,652 06-13-2014, 02:50 PM
Bài mới nhất: toyotaphumyhung
  Hội quán sáo trúc do NSUT Đinh Linh thành lập hoiquansaotruc.vn 4 12,135 10-03-2013, 04:04 PM
Bài mới nhất: manhcuongtnc
  Bữa cơm gia đình traudat 0 6,403 05-26-2013, 11:45 AM
Bài mới nhất: traudat
  CLB Sáo Trúc mới (do NSUT Đức Định thành lập) bambooflute 1 6,283 09-18-2012, 02:49 PM
Bài mới nhất: cd-htv
  Lớp học sáo trúc - NSUT Đức Định bambooflute 9 17,853 07-19-2012, 05:46 PM
Bài mới nhất: big_pig

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách