Tin nóng hổi về lời nhận định của anh Duy Nhok Style
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Tin nóng hổi về lời nhận định của anh Duy Nhok Style
Sau khi ngồi chém gió một hồi,anh Duy đã pị em dụ cho nói ra 1 kâu mà anh em chơi tiu phải hãi hùng và kinh sợ,...em có cả bằng chúng...giờ em pót zới mục đích chính là dìm hàng lão ta cho hả zận vì em cũng là người mê tiêu =))

Big GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig Grin

anh Duy thông kảm =))

[Hình: Untitled.gif]

ANH EM CHÉM NÀO !!!

Big GrinCoolTongue
chài, đợi cao thủ vô cho ý kiến thôi, he he
Kính phục, kính phục đã lâu !!! ^^
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Ngưỡng mộ !
các bác thấy tin này có nóng hổi hay ko cơ chứ Big Grin
ha ha,em không khoái cái món tiêu nên đối với em thì nó là vậy, chứ với Anh Lee, lão Thoai thì.........khó đỡ quá, ha ha

cũng lâu roài bên Damsan mình chưa có cơn bão nào nhỉ, nay nhờ em chắc bên mình có vụ hay để xem rồi,ha ha, chờ xem thứ bão có to không nhỉ, ka ka

kính mời các đại cao thủ chém đi nào,hửa hửa
chắc ko đâu,tại bên mình ít dân xì pam chứ úp qa tiêúsao thì có mà sập 4r =))
bên mình thì ko lên đây chửi đâu, đợi gặp mặt chửi nó mới sướng, hửa hửa, sao 4r buồn xô vậy nhỉ, ai cho tui nhát dao ko nhỉ,hic hic
tui cũng chẳng biết nói sao nữa..hồi trước nghe táng hoa ngâm tui mê tiêu..từ ngày lấy cây sáo của ông chuyên + nghe anh le đầu trọc thổi bài nối vòng tay lớn tui lại mê sáo..bây giờ tui chẳng biết nói sao..thôi thì chơi cả hai..vui thì chơi sáo..buồn buồn thì chơi tiêu..mà chán thì oánh game ..
em thì lúc đầu em thích nghe nhạc Tàu, thích sáo Tàu cầm sáo theo kiểu của Tàu, sau này nghe thấy mọi người thổi tiêu cũng ham tiêu, được anh Chuyên tặng cho cây tiêu tò te được vài hôm thì cũng cho nó lên giá làm kĩ niêm
Hiện tại bây giờ mê sáo Việt, mê dân ca miền Nam Và Miền Bắc, khoái Miền Nam hơn, nghe nó mùi mẫn, sảng khoái lắm, nhạc Tàu ko ham nữa, ghét nghe cái âm thanh của cây sáo Tàu, thích nhạc độc tấu mục tiêu của em là hoàn thành hết mấy bài độc tấu,he he, ko biết đến bao giờ nữa, nhưng sẽ cố gắng hết sức, hửa hửa

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  7/6/2015 - Hội Quán Đinh Linh - Chương Trình giao Lưu Ca Nhạc Dân Tộc BaGaiLeeLỳ 3 9,565 06-10-2015, 11:38 PM
Bài mới nhất: David Dang
  Bộ đàn đá độc đáo nhất thế giới của nghệ nhân Việt traudat 1 5,631 06-13-2014, 02:50 PM
Bài mới nhất: toyotaphumyhung
  Hội quán sáo trúc do NSUT Đinh Linh thành lập hoiquansaotruc.vn 4 12,107 10-03-2013, 04:04 PM
Bài mới nhất: manhcuongtnc
  Bữa cơm gia đình traudat 0 6,394 05-26-2013, 11:45 AM
Bài mới nhất: traudat
  CLB Sáo Trúc mới (do NSUT Đức Định thành lập) bambooflute 1 6,266 09-18-2012, 02:49 PM
Bài mới nhất: cd-htv
  Lớp học sáo trúc - NSUT Đức Định bambooflute 9 17,785 07-19-2012, 05:46 PM
Bài mới nhất: big_pig

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách