Khoá hướng dẫn sáo, tiêu miễn phí tại công viên Gia Định và Tao Đàn
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 3 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Khoá hướng dẫn sáo, tiêu miễn phí tại công viên Gia Định và Tao Đàn
(08-08-2014, 10:15 PM)hoangvubaoloc@yahoo.com.vn Đã viết: 21 tuổi còn học được không nhỉ? sợ ra đó học toàn vs học sinh cấp 3 thì ngại lắm Sad

Vô tư bạn nhé, trên ấy còn có chú gần 50 tuổi vẫn học mà bạn !
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Xin lỗi các anh em, thứ tư hôm nay 13/8 mình có việc bận ko lên hướng dẫn trên HUI dc, hẹn các bạn tuần sau nhé, các lớp khác vẫn học bình thường theo lịch
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Anh chị hoặc bạn nào định ra Công Viên Gia Định tập sáo cho em/mình theo mới nha.mới tập mà ra một mình ngại quá , không có dám Smile
(08-15-2014, 01:20 PM)hiepsigiay_1206 Đã viết: Anh chị hoặc bạn nào định ra Công Viên Gia Định tập sáo cho em/mình theo mới nha.mới tập mà ra một mình ngại quá , không có dám Smile

Rà ngoài Tao Đàn với Gia Định thì có nhiều người tập mà bạn lo gì! Cứ yên tâm mà thẳng tiến nhé !
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
(08-15-2014, 03:06 PM)honsoLee Đã viết:
(08-15-2014, 01:20 PM)hiepsigiay_1206 Đã viết: Anh chị hoặc bạn nào định ra Công Viên Gia Định tập sáo cho em/mình theo mới nha.mới tập mà ra một mình ngại quá , không có dám Smile

Rà ngoài Tao Đàn với Gia Định thì có nhiều người tập mà bạn lo gì! Cứ yên tâm mà thẳng tiến nhé !

Chắc là đợt tới này sẽ ra Smile . Tại hồi trước có ra 1 lần mà lúc đấy thấy có 3,4 a tập thôi ak. Toàn a pro rồi có mỗi mình mình ngồi tò te nên hơi ngại ngại tẹo Smile
mới đầu mình cũng rất ngại, nhưng rồi cũng hết ngại thôi bạn :v cứ ra đi Smile ở đó cũng có những người như bạn mới ra mà
anh ơi cho em hỏi password của file thanh nhạc cơ bản là gì vậy ạ? em tải về mà không đoán ra được pass Big Grin
Anh Lee ới, em chưa bit tí ti lào về tiêu cả, mà cái tiêu em đặt là tiêu bát khổng (của đáng tội xem nhiều phim tàu). Zị e có ra Tao Đàn chủ nhật được không ạ??? Nếu được, em ra lần đầu thì ngoài tiêu và người ra còn cần thêm gì nữa không ạ?
Cảm ơn anh trước nhé Big Grin
(08-19-2014, 07:35 PM)Dao hoang Đã viết: Anh Lee ới, em chưa bit tí ti lào về tiêu cả, mà cái tiêu em đặt là tiêu bát khổng (của đáng tội xem nhiều phim tàu). Zị e có ra Tao Đàn chủ nhật được không ạ??? Nếu được, em ra lần đầu thì ngoài tiêu và người ra còn cần thêm gì nữa không ạ?
Cảm ơn anh trước nhé Big Grin

Thoải mái nha bạn, bạn thích học hệ tiêu nào cũng đươc, với mình không thành vấn đề trong việc hướng dẫn.
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Em dang o quan nhat thi den dau hoc duoc vay anh

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nhạc lí căn bản (video hướng dẫn) Jibber 1 9,490 11-13-2013, 01:14 AM
Bài mới nhất: saopro

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách