Khoá hướng dẫn sáo, tiêu miễn phí tại công viên Gia Định và Tao Đàn
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 3 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Khoá hướng dẫn sáo, tiêu miễn phí tại công viên Gia Định và Tao Đàn
(05-09-2014, 06:26 PM)Sugar Athon Đã viết: Chủ nhật e đăng ký học với nha... E rất thích thổi sáo. Mà mình muốn học phải mua sáo đem lên nhưng mà em không biết mua loại nào, giá cả ra sao, ở đâu thì phải làm sao thưa anh??? Em mới học lần đầu ạk, nhưng đam mê lắm... Thank you

Bạn cứ lên theo lịch nhé ! Luôn sẵn lòng đón tiếp bạn, sáo cứ mua loại sáo dỏm, giá rẻ tập là được, học cứng cứng năm bảy tháng thì hẵng mua sáo khác nhé !
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
(05-09-2014, 11:14 PM)honsoLee Đã viết:
(05-09-2014, 06:26 PM)Sugar Athon Đã viết: Chủ nhật e đăng ký học với nha... E rất thích thổi sáo. Mà mình muốn học phải mua sáo đem lên nhưng mà em không biết mua loại nào, giá cả ra sao, ở đâu thì phải làm sao thưa anh??? Em mới học lần đầu ạk, nhưng đam mê lắm... Thank you

Bạn cứ lên theo lịch nhé ! Luôn sẵn lòng đón tiếp bạn, sáo cứ mua loại sáo dỏm, giá rẻ tập là được, học cứng cứng năm bảy tháng thì hẵng mua sáo khác nhé !
Cảm ơn anh nha ^^
dạo này em ho nhiều và hay mệt nên không lên lớp được, mọi người trong nhà và hàng xóm khuyên em bỏ thổi sáo đi, coi chừng thổi nhiều quá mất hơi rồi sao này bị phổi thì mệt, em rất lo sợ và hoang mang, không biết có nên tiếp tục với đam mê của mình không nữa.
Mà trên thế giới này có trường hợp nào do thổi sáo mà bị phổi chưa anh, sao thấy mơ hồ quá @@
Bác nào rảnh hứớng dẫn cách tập nhịp được không à?? E thổi lúc nào cũng nhanh hơn nhịp hết . E cũng tìm hiểu các bài hướng dẫn rồi và tập theo nhưng không khả thi mấy. Lần đầu tham gia dđ k pit viết bài ở đâu nên viết đại ở đây các bác thông cảm
hãy đến với leehonso đi ông ấy chỉ cho chiều này nè tao đàn
Anh ơi vậy em ra công viên Gia Định vào thứ 7 cn thì soa mới liên lạc được với anh vậy? Vàe chưa có sáo nữa em ra Nguyễn Thiện Thuật mua được không anh?
(05-24-2014, 02:21 PM)deathlessvn Đã viết: Anh ơi vậy em ra công viên Gia Định vào thứ 7 cn thì soa mới liên lạc được với anh vậy? Vàe chưa có sáo nữa em ra Nguyễn Thiện Thuật mua được không anh?

Mới học thì mua sáo rẻ rẻ chừng 50-70k là dc rồi nhé bạn, học chừng 5-6 tháng thì sẽ lên đời cây xin hơn! Sáo bán ở Khu Nguyễn Thiện Thuật cũng dc, miễn sao giá 50-70k là dc, nếu ko mua dc thì mình sẽ cho bạn mượn trong vài bữa đầu, đừng lo lắng !
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Do ngày mai 22/6/2014 forum sẽ tổ chức Sinh nhật, vì vậy lớp học sẽ tạm dừng 1 buổi, các bạn nếu quan tâm có thể ghé xem thông tin ở đây :

http://damsan.net/showthread.php?tid=3721

Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Do bận đi công tác nên 2 ngày thứ 7 và CN tuần này (5/7 và 6/7) mình ko thể lên hướng dẫn các Ace ở Gia Định và Tao Đàn dc nhé, hẹn các bạn tuần sau nhé. Hết sức xin lỗi vì việc này!
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
A ơi h e chưa biết gì về sáo muốn tập có đc ko a, e mới mua cây sáo 30k về mà bịt lỗ vào thổi ko ra tiếng lun Big Grin

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nhạc lí căn bản (video hướng dẫn) Jibber 1 9,490 11-13-2013, 01:14 AM
Bài mới nhất: saopro

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 3 khách