Tìm Bạn Tập Sáo Ở Quảng Ngãi
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Tìm Bạn Tập Sáo Ở Quảng Ngãi
Kính chào các đồng chí và các bạn yêu mến sáo trúc nói riêng và nhạc cụ dân tộc nói chung.

Hôm nay em lập thớt này mong tìm được người cùng chung niềm đam mê ở Quảng Ngãi quê mình để cùng nhau luyện tập, trước là để anh em giải trí sau những giờ học tập lao đông căng thẳng, sau là để phát triển phong trào chơi nhạc dân tộc ở quê mình được phát triển và nâng cao hơn. Anh em ai có niềm đam mê thì cùng nhau luyện tập nhé !

Trước hết anh em ai có ý định chơi thì đăng kí tên + số điện thoại để có gì liên lạc nhé, và quan trọng là tìm 1 địa điểm nào có thể tập được, ví dụ như công viên Ba Tơ chẳng hạn...

Tên của mình : Nguyễn Thiện Duy số điện thoại : 0988 935 189

Mong được làm quen với tất cả anh em !!
Có dân Quảng Ngãi đây:
MHM 0962--663362
Hẹn một năm gặp một lần
(03-12-2013, 08:39 AM)music_heal_mysoul Đã viết: Có dân Quảng Ngãi đây:
MHM 0962--663362
Hẹn một năm gặp một lần

không biết có ai không nữa chứ 1 mình thì chán lắm anh ui, hẹn anh sang năm gặp nhé, nếu mà đông đông thì sang năm làm luôn cái off cho hoành tráng, hì hìTongue
(03-12-2013, 08:44 AM)nhoc_style Đã viết:
(03-12-2013, 08:39 AM)music_heal_mysoul Đã viết: Có dân Quảng Ngãi đây:
MHM 0962--663362
Hẹn một năm gặp một lần

không biết có ai không nữa chứ 1 mình thì chán lắm anh ui, hẹn anh sang năm gặp nhé, nếu mà đông đông thì sang năm làm luôn cái off cho hoành tráng, hì hìTongue

Xem ra chú phải tự đi gầy dựng băng đảng rồi.
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Tình hình là bạn muốn tìm dân Quảng Ngãi ở nơi khác hay ở tại Quảng Ngãi???
Nếu ở Quảng Ngãi thì cũng có cái hội bé bé đó. Tầm 5 người vẫn off thường xuyên 2tuần/lần Smile)
Add nick fb nhé Duy. "Xa Xăm"
ola la, em tìm đang ở Quãng Ngãi và tìm bạn tạp sáo ở Quảng Ngãi, vậy là có nhóm rồi à, cho em tham gia với nhé, mừng quá hồi chiều có 1 bạn cũng gọi cho em, anh cho em xin cái lich sinh hoạt với nhé
Lịch sinh hoạt là tùy hứng, kaka
Có khi một tuần, có khi nữa tháng, 1 tháng. Ae đều ở gần nhau nên alo là gặp thôi à
chủ nhật anh em nào ở Quảng Ngãi thì đi chơi nhé, thời gian khoản 8h
địa điểm tại công viên Ba Tơ TP Quảng Ngãi nhé.

Thân !!
anh em nào ở Quảng Ngãi giơ tay hè về off cái nào, còn hiện giờ có 1 nhóm nhỏ đang chơi ở công viên Ba Tơ khoản 8h chủ nhật hàng tuần nhé, anh em nào ở Quảng Ngãi thì tới chơi cho phong trào lớn mạnh nhé
Thân !!

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách