Rặng tre trước gió
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Rặng tre trước gió
Em Duy Ly này giờ coi như là dân nghiệp dư rồi, tuy là có học ít năm trong nhạc viện, nhưng chơi vẫn còn thua xa một số bạn trong forum.

Cái quả á xoẹt một cái rồi vuốt tóc ấn tượng ha Big Grin Đúng là trúc xinh trúc á kiểu gì cũng xinh Smile)

Nguồn: http://www.youtube.com/user/lylyrock
Dìm hàng mod là mod xóa bài, treo nick lên cột điện bây giờ đó nghen Smile
chị ơi chị chơi hay lắm, thật ngưỡng mộ chị lắm, em xem hết tất cả các clip của chị rồi, sau này nếu đam mê món này chắc nhờ chị giúp đỡ chị nhé, hì hì ^^
Cám ơn lời khen của "nhóc". Sung sướng và hạnh phúc quá đi. Hy vọng một ngày được thấy thành quả học tập của "nhóc" nhé. Trân trọng!
Hay quá chị Duy Ly ơi! Em kết chị rùi đó nhen... Phong thái rất tự tin. ^^
(08-21-2012, 10:52 PM)jibber0403 Đã viết: Hay quá chị Duy Ly ơi! Em kết chị rùi đó nhen... Phong thái rất tự tin. ^^

hay là hai anh chị song kiếm hợp bích làm bài nào cho anh em thưởng thức đi ạ, hì hì ^^TongueTongue
Anh là anh nào vậy hả Nhoc_style? anh Jibeber? nếu là anh Lãng Du thì ko ổn, chị Ly học đàn ròng rã 12 năm mới điêu luyện như vậy, còn anh chỉ tự mày mò tập chơi, chả bài vở gì, uýnh tùm lum tùm la, hợp bích thế nào được, e là phụ bé iu roài Smile
hơ hơ, hình như có gặp anh lang_du 1 lần rồi phải hok nhỉ, không biết em có nhầm lẫn gì không hì hì, em nghĩ sắp tới anh chị em nào chơi đàn tranh thì mang đàn ra Tao Đàn, anh em hòa tấu cho vui, sẽ rất vui đó, không biết anh chị em nào có nhã hứng không nhỉ, hì. Hay ngại vì mang đàn đi nặng, em thấy chúng ta nên lập một ban nhạc ở sài gòn đi ạ, mọi người thấy được không ? khi nào đi off thì mình tự đệm luôn, hì hì, chờ ý kiến mọi người,he he ^^
kể đi bé, bữa đó gặp ở đâu, ra sao Big Grin?
dạ có phải là 1 lần off ở quán caffe em quên tên rồi, lúc đó anh mặc áo xanh chơi bài gì ý nhỉ, hic, lâu rồi em không nhớ rõ lắm, để em kiếm lại cái video thử phải hok, hì hì

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách