Tìm bạn đổi tiêu lấy sáo ( có tiêu )
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Tìm bạn đổi tiêu lấy sáo ( có tiêu )
(08-17-2012, 09:23 PM)music_heal_mysoul Đã viết: Nếu bạn nói Bbf ko phải là thành viên Đamsan thì mình xin đính chính lại cho bạn rõ Bbf là thành viên kì cựu của Damsan 3 4 năm rồi bạn nhé. Còn việc tiêu lên La3 không được như bạn nói thì chuyện đó bên tieusao nên mình không rõ và không có quyền xử lý.

vậy a Mod lục trong cơ sở dữ liệu hiện tại của damsan.net xem thành viên này còn hoạt động ko? Bên tieusao ra sao a ko rành, newbie mua nhầm đồ dỏm ra sao thj a ko biết, vậy mà a nóng nảy và đòi ban nick ak, e chỉ dựa trên thực tế mà nói, nếu tên Bbf kia dám ra mặt đối diện với những bạn mua tiêu bị lỗi kia thj đã ko có chuyện gì. E ko tranh cãj vớj a mod nữa, dừng ở đây
Tui theo dỏi cả hai diễn đàn thường xuyên, không thấy bất cứ bài nào dẫn chứng cụ thể.Chỉ toàn thấy các bác đua nhau lên diễn đàn công kích mà không biết phân biệt trắng đen trái phải ra sao. Bạn nói tui nóng tính, tui nóng tính chỗ nào? Bài viết bạn post lên đã kích thành viên như vậy, tui có quyền để xử lý chứ. Mà tui chỉ mới có nhắc nhở bạn thôi chứ chưa có hành động cụ thể gì nhé. Tui cũng ko muốn tranh luận với bạn làm gì, chung quy cũng là diễn đàn âm nhạc,cũng chung một niềm yêu thích, tranh cải nhau chi cho mất hòa khí .
Ack, có thể là tui không định đổi cây sáo lấy cây tiêu, vì thực tế, kiếm cây tiêu ngon thì dễ, chứ kiếm cây sáo ngon thì cực khó, mà nhà tui thì tiêu xịn có quá nhiều rồi, nhưng dù gì cũng phải gặp mặt thiếu niên anh kiệt chris phan và test qua thử cây tiêu khủng cho thỏa chí vậy, còn mấy bác kia đề nghị ko vào topic của tui chém gió nữa nha, cảm ơn mọi người !
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
nhà có chuyện gì ồn ào vậy ta, di hòa dĩ quý đi bà con
@@ anh Lee : chủ nhật này mang cho em xem ..... với nhé, nghe nói mà em thèm chảy giải, có rì em hốt luôn cho, hé hé
vậy mai 3h đúng ko anh ? để em biết em chạy xe xuống
Coi bộ bác hóisờl... Mún mang tiêu BBF về thật rồi...
Kì này kây tiêu mún 1 đi ko comeback dưới tay bác ý quá!
Không để BBF thân bại danh liệt thì bác hóisờl... không chịu buông tay đây mà... Haiz... Tiếc cho số phận mộc tiu...
(08-17-2012, 11:26 PM)Killlee_hd Đã viết: Coi bộ bác hóisờl... Mún mang tiêu BBF về thật rồi...
Kì này kây tiêu mún 1 đi ko comeback dưới tay bác ý quá!
Không để BBF thân bại danh liệt thì bác hóisờl... không chịu buông tay đây mà... Haiz... Tiếc cho số phận mộc tiu...

Mô phật, lee em thật không có dã tâm này, chuyện cũ đã qua, Lee em ko có bận tâm nữa, thật lòng chỉ muốn có 1 sản phẩm của BBF để chiêm ngưỡng và tìm hiểu, nhưng đặt hàng mới thì giá chát quá Lee em nghèo với không tới, nên phải dùng hạ sách đổi sáo lấy tiêu, hic, mong anh em thông cảm dùm, xin chân thành đa tạ !
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Quả nhiên cái chữ ký của bác hóisờl... Linh nghiệm quá nhỉ?
Thủa trước còn chém BBF không còn miếng giáp, kứ kiểu ăn tươi nuốt sống cho bằg được, kái title kũg gây sok lắm...
Nay có cái chữ ký nhắc nhở nên ngôn từ qủa là có khác, cao siêu quá, chắc em kũg phải thế thôi!
Mog bác luôn làm đúg kái mà bác đã tự vạch ra cho mình! Đối nhân xử thế cho đẹp, tiêu tán đi đại hận, kẻo "hận trả hận" thì chỉ muối mặt thôi...
với tôi cây sáo của mình là một tài sản vô giá. chỉ có thể tặng, cho mượn chứ ko bao giờ trao đổi. tôi có thể cho bạn mượn điều quý giá này và tôi sẽ mượn cây tiêu của bạn. sáo của tôi chính là sản phẩm của Bác Trọng ở Phùng Hưng. giờ thực sự nó là vô giá vì không thể có được cây sáo thứ hai nữa rồi.
đã đổi nhờ mod close topic nhé !

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
Thumbs Up SHOP TIÊU SÁO CỦA KTS_CHUYEN . KTS_CHUYEN 1,152 2,992,678 03-25-2023, 02:51 PM
Bài mới nhất: akiaphuong
Music Shop Tiêu Sáo trúc made by Độc Cô tử Độc Cô Tử 30 95,893 11-16-2016, 03:26 PM
Bài mới nhất: trangoneland
  Cao Trí Minh: Bán Sáo Trúc,Nứa,Tiêu Trúc Chất Lượng, Giá Rẻ,tại Hà Nội và Toàn Quốc caotriminh_hp 261 849,715 11-10-2016, 05:16 PM
Bài mới nhất: manhtkv
Thumbs Up Tiêu Sáo MHM ( chuyên cung cấp tiêu sáo chất lượng, giá tốt ). music_heal_mysoul 595 1,440,906 06-26-2016, 08:39 PM
Bài mới nhất: khoaphuc3012
  Shop Tiêu trúc Ngũ Âm (góc nhỏ cung cấp Tiêu-Sáo chất lượng) Lão tè 181 401,865 01-28-2015, 10:51 PM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ
Music Cần bán 2 trong 4 loại: Panflute, sáo bầu, tiêu trúc tím và flute mới giá rẻ quocbinhnguyen 3 23,140 01-21-2015, 01:55 PM
Bài mới nhất: Cosmic_Pro_90
  Tiêu, sáo tàu, sáo mèo trúc tím, ocarina Trung quốc babyheart 12 30,863 10-29-2014, 10:17 PM
Bài mới nhất: samkaka
  Cần bán cây tiêu Đô 25 tr BaGaiLeeLỳ 0 5,630 09-23-2014, 01:04 PM
  Shop Yeah6868 ! Dizi, tiêu, sáo bầu và ocarina giá sinh viên!!! werewolf 17 35,339 08-24-2014, 01:14 AM
  Cần trao đổi hoặc bán 1 cây tiêu si3 trúc tím song than 3 7,858 07-11-2014, 08:28 PM
Bài mới nhất: s0l0nely49

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách