Có khi nào rời xa - sáo HOH
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Có khi nào rời xa - sáo HOH
không biết yêu ai anh Rùa nhỉ, hí hí, nghi lắm
(05-02-2012, 03:33 PM)nhoc_style Đã viết: không biết yêu ai anh Rùa nhỉ, hí hí, nghi lắm

Cây sáo đó em tặng phải hong ?
Yahoo chat : duytantan
email : nguyentanduy@gmail.com
Face Book
(05-02-2012, 05:11 PM)saotruc Đã viết:
(05-02-2012, 03:33 PM)nhoc_style Đã viết: không biết yêu ai anh Rùa nhỉ, hí hí, nghi lắm

dạ của em tặng đó anh Rùa hí híBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig Grin ( không nghi ngờ gì nữa, he he)
(05-02-2012, 06:31 PM)nhoc_style Đã viết:
(05-02-2012, 05:11 PM)saotruc Đã viết:

dạ của em tặng đó anh Rùa hí híBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig Grin ( không nghi ngờ gì nữa, he he)
hahahha của cậu tặng thì đúng là ko nghi ngờ gì nữa rồi Big GrinBig GrinBig Grin
Zui nghen
không phải Tình Yêu đâu, HOH ý muốn ám chỉ là "thật yếu" !!! hiểu chưa nào s...ty....le
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
mời anh Lee đọc cái tiêu đề lại nha, HOH để là " sáo TY" anh dịch thành sáo thật yếu là sao hê, anh Rùa suy luận là đúng nhất, ka ka
(05-02-2012, 11:37 PM)honsoLee Đã viết: không phải Tình Yêu đâu, HOH ý muốn ám chỉ là "thật yếu" !!! hiểu chưa nào s...ty....le

Smile) Thật pó tay với bác Lee, sao lại có loại sáo là " thật yếu" Wink), trí tưởng tượng của bác thật phong phú quá ^^
Xin đính chính lại với bác rùa, bác Lee và Duy nhá. TY là tiểu yến đấy ạ ^^
Hãy tìm kiếm trước khi Hỏi... bạn sẽ Giỏi hơn mỗi khi Tìm
http://www.thegioitieusao.com/
(05-03-2012, 08:07 AM)Hoa Oải Hương Đã viết:
(05-02-2012, 11:37 PM)honsoLee Đã viết: không phải Tình Yêu đâu, HOH ý muốn ám chỉ là "thật yếu" !!! hiểu chưa nào s...ty....le

Smile) Thật pó tay với bác Lee, sao lại có loại sáo là " thật yếu" Wink), trí tưởng tượng của bác thật phong phú quá ^^
Xin đính chính lại với bác rùa, bác Lee và Duy nhá. TY là tiểu yến đấy ạ ^^

Ồ không, sáo thì không sao, nhưng chủ nhân của nó kìa, cái này hình như trong ngữ pháp Việt Nam gọi là hoán dụ thì phải (hay ẩn dụ nhỉ)?! Mượn vật nói người ấy, chứ sáo thì làm gì có "TY", "TY" là với chủ nhân của nó kìa!
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
"TY' với chủ nhân là sao thế bác lee Wink)
Hãy tìm kiếm trước khi Hỏi... bạn sẽ Giỏi hơn mỗi khi Tìm
http://www.thegioitieusao.com/
ôi cái bác Lee chỉ giỏi suy diễn thôi, có gì nói thẳng cho rồi, chỉ có người nghĩ bậy chứ không có nói bậy, hé hé,

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 2 khách