Khoá hướng dẫn sáo, tiêu miễn phí tại công viên Gia Định và Tao Đàn
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 3 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Khoá hướng dẫn sáo, tiêu miễn phí tại công viên Gia Định và Tao Đàn
Thứ 7 và chủ nhật tuần sau ( ngày 2 và 3/1/2016) mình có chút việc về quê, vì vậy các bạn ở 2 lớp Gia Định và Tao Đàn nghỉ học nhé, tuần tới nữa chúng ta sẽ gặp lại.
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Anh em trong đó vẫn tụ tập đông vui hàng tuần quá bác Lee nhỉ
Cập nhật lịch nghỉ tết âm lịch 2016 anh em nhé :

Chúng ta sẽ bắt đầu nghỉ học từ ngày 26/1/2016 -> đến ngày 12/02/2016 thì ae quay lại để tập luyện tiếp nhé.

Khi nghỉ thì mọi người nhớ tự tập luyện đều đặn nhé và lưu ý mấy điều sau nhé :

- Trước khi tập thì nên xông hơi như mình đã hướng dẫn để cho cơ môi, lưỡi, phổi và cây sáo, tiêu ...được khởi động nhé.
- Ngoài ra khi tập thì nên tìm không gian thoáng đãng và không tập trong nhà nhé (lý do thì khi dạy mình đã giải thích rất cụ thể )
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Do có việc gia đình khẩn nên mình sẽ vắng mặt ở các lớp tập từ ngày 7/3/2016 đến ngày 17/3/2016, các bạn vui lòng ở nhà tự luyện chăm chỉ nhé, có gì bí thì vui lòng liên lạc với mình qua số này nhé : 0913.000.420 Sau ngày 18/3/2016 mình sẽ ra tập lại.
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Do mình sẽ đi công tác xa từ ngày 10 /4 đến 18 tháng 4,vì vậy những lớp học trong các ngày nay xin tạm ngừng nhé, sau 19/4 sẽ bắt đầu lại, mong các bạn thông cảm nhé.
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Do phải đi về quê vợ nên T7 và CN tuần này (18 và 19/6) mình sẽ không thể ra dạy được, xin cập nhật cho mọi người nắm lịch nhé. Tuần sau mọi người nhớ tham gia Offline 10 năm của Damsan.net nhé.
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Hiện mình mới có baby nên các lớp lúc 6h sáng sẽ tạm hoãn 1 thời gian nhé, khoảng năm sau mình sẽ tổ chức lại. Chân thành xin lỗi các bạn.
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Cập nhật 1 số hình ảnh trên sân tập Tao Đàn cho anh em nắm tình hình lớp hướng dẫn nhé :

[Hình: 20160320_154604_zpsfopcxtu0.jpg]
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
(03-16-2017, 08:58 AM)BaGaiLeeLỳ Đã viết: Hiện mình mới có baby nên các lớp lúc 6h sáng sẽ tạm hoãn 1 thời gian nhé, khoảng năm sau mình sẽ tổ chức lại. Chân thành xin lỗi các bạn.

LHS có baby rồi hả, xin chúc mừng nhé.
(03-22-2017, 01:36 AM)HatCatMeSao Đã viết:
(03-16-2017, 08:58 AM)BaGaiLeeLỳ Đã viết: Hiện mình mới có baby nên các lớp lúc 6h sáng sẽ tạm hoãn 1 thời gian nhé, khoảng năm sau mình sẽ tổ chức lại. Chân thành xin lỗi các bạn.

LHS có baby rồi hả, xin chúc mừng nhé.

Dạ vâng ạ,  Cũng là 1 chuyện đáng mừng, nhưng nghiệp tiêu sáo coi như chao đảo luôn bác à !!! Hic
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nhạc lí căn bản (video hướng dẫn) Jibber 1 9,448 11-13-2013, 01:14 AM
Bài mới nhất: saopro

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách