Liangxiao
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Liangxiao
Bản nhạc Liangxiao. Mình chuyển thành 5 dòng kẻ cho các bạn dễ tập.

Link: http://www.mediafire.com/file/sehofjlfqr...o.gp5/file

Chúc các bạn thành công.
Muốn tìm hiểu về các nhạc cụ dân tộc
Cho xin cái link file mp3 bản nhạc hay link youtube luôn đi anh, chứ để bản nhạc thì khó biết quá à !
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
(12-08-2020, 12:41 PM)BaGaiLeeLỳ Đã viết: Cho xin cái link file mp3 bản nhạc hay link youtube luôn đi anh, chứ để bản nhạc thì khó biết quá à !
Gớm! Bố cháu giả nai gớm quá. Thời buổi công nghệ cao bố cháu vào Youtube gõ "Liangxiao erhu" thì có mà ra hàng đống người chơi bản này. Gớm bố cháu giả nai làm chi cho nhọc. Bố cháu đúng là là là là là....
Hay là để tui síp hàng tận dạ dày ????
Bố cháu đúng là....
(01-18-2021, 03:42 PM)lehuuhung Đã viết:
(12-08-2020, 12:41 PM)BaGaiLeeLỳ Đã viết: Cho xin cái link file mp3 bản nhạc hay link youtube luôn đi anh, chứ để bản nhạc thì khó biết quá à !
Gớm! Bố cháu giả nai gớm quá. Thời buổi công nghệ cao bố cháu vào Youtube gõ "Liangxiao erhu" thì có mà ra hàng đống người chơi bản này. Gớm bố cháu giả nai làm chi cho nhọc. Bố cháu đúng là là là là là....
Bố cháu đúng là....

Thôi đi ông nội, bản Liang Xiao của nhị hồ, dân chơi tiêu sáo search ra thấy nhị hồ thì hoảng vì nghĩ rằng mình kiếm nhầm bản, cho nên làm mà ko quăng youtube cho anh em thị phạm thì không có tâm lắm đâu, kiểu ấy về chơi Facebook cho lành, lên forum làm gì anh?
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Ô hay ! Bố cháu nhầm rồi. Chuyển soạn sang 5 dòng kẻ cho mọi người dễ tập là tốt rồi. Còn tập trên nhạc cụ nào thì có làm chết ai đâu ?????? Luật nào cấm ????? Ô hay ????? Bố cháu kỳ quá !!!!! Càng nói càng mắc cười.
Hay là tớ phải nói thêm: Cấm mọi người tập bản nhạc này bằng tiêu sáo. Ai tập tiêu sáo bản này phạt 1 triệu. ( nộp cho tớ sử dụng).
Gớm 4.0 rồi mà bố cháu bắt bẻ gớm.
(03-23-2021, 09:57 AM)BaGaiLeeLỳ Đã viết:
(01-18-2021, 03:42 PM)lehuuhung
pid='25595'
dateline='1610959372' Đã viết:
Bố cháu đúng là....

Thôi đi ông nội, bản Liang Xiao của nhị hồ, dân chơi tiêu sáo search ra thấy nhị hồ thì hoảng vì nghĩ rằng mình kiếm nhầm bản, cho nên làm mà ko quăng youtube cho anh em thị phạm thì không có tâm lắm đâu, kiểu ấy về chơi Facebook cho lành, lên forum làm gì anh?
Bố cháu nghĩ thoáng cái đầu ra cho đỡ cực thân. Mà bố cháu hỏi vu vơ thì tập làm quái gì cho cực thân. Kkkka!!!!

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách