CLB Bình Thạnh offline giao lưu cùng CLB HUI FLUTE
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
CLB Bình Thạnh offline giao lưu cùng CLB HUI FLUTE
CN tuần này nhân đón chào Noel và năm mới sắp đến, CLB Bình Thạnh và CLB HUI FLUTE kết hợp tổ chức một buổi offline giao lưu, kết hợp để gắn kết các thành viên của 2 clb "giếng làng" với nhau. Thân mời các anh em Đam San tới tham dự. 

Thời gian: 14h ngày 7/12/2014
Địa điểm: K'Bing Coffee số 312 Nguyễn Văn Lượng, P.16, Q. Gò Vấp (gần ngã tư Nguyễn Oanh giao Nguyễn Văn Lượng...)

FB: https://www.facebook.com/nguyenquyet90
E-mail: nguyenquyet90@gmail.com
Phone No: 0974836029
Mai sẽ tới, nhưng mà lớp sáo sẽ lên trễ 1 chút nhé, 3h chiều sẽ kéo lớp sáo Tao Đàn lên cung kính nghe mấy cao thủ thổi nghen!
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
BQT xin chân thành cảm ơn tất cả các anh em đã tham gia buổi offline giao lưu với CLB ĐHCN ngày hôm qua! Chương trình đã diễn ra thành công tốt đẹp!... Với nhiều tiết mục thú vị và bất ngờ, các thành viên của 2 CLB cũng như các CLB khách mời và các anh chị em trong band Nét Việt đã mang đến một bầu không khí náo nhiệt, sôi nổi và vui tươi cho chương trình!!!

Dù chỉ là chương trình nội bộ của 2 CLB nhưng BTC đã không thể ngờ là các CLB và các thành viên diễn đàn Đam San lại tham gia nhiệt tình đến thế khiến cho anh em trong BTC không tránh lúng túng trong vấn đề sắp xếp chỗ ngồi khiến một vài anh em đã phải bỏ về vì không gian chật hẹp, nóng nực! BTC sẽ rút kinh nghiệm trong những lần tổ chức sắp tới!

Một lần nữa xin cảm ơn anh em Tiêu Sáo rất nhiều và chúc anh em sẽ luôn giữ lửa đam mê với Tiêu Sáo nhé! Thân ái!
FB: https://www.facebook.com/nguyenquyet90
E-mail: nguyenquyet90@gmail.com
Phone No: 0974836029
Tình hình là hôm qua tui quá kết cái khoản biểu diễn của bác Đinh Nhật Minh với 2 bài Suối Nguồn và Hoa Nắng. Đề nghị BQT sớm up cái video lên cho bà con chiêm ngưỡng cái nghen !!! Mong chờ, mong chờ.

P/s : tình hình là hôm qua quán quá nóng và thiếu các trò chơi trúng thưởng, làm Lee tui ngồi mốc mỏ rình quà suốt buổi mà hổng thấy có "bất ngờ" gì ráo, thiệt là bùn á !!!
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  CLB Bình Thạnh chính thức đến với đại gia đình Đam San! Jibber 8 16,689 03-10-2015, 02:56 PM
Bài mới nhất: Jibber

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách