PHƯƠNG BẢO MUSIC SHOW - THE TOUCH OF THE MASTERS' HANDS
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
PHƯƠNG BẢO MUSIC SHOW - THE TOUCH OF THE MASTERS' HANDS
Xin chào tất cả anh chị em thành viên yêu quý trong diễn đàn mình. Hôm nay Mod có một sự kiện đặc biệt muốn chia sẻ với các anh chị.

Tuần sau, công ty PHƯƠNG BẢO MUSIC của cô mình, NSND Phương Bảo, sẽ khai trương chương trình âm nhạc dân tộc hằng tuần với tên gọi: THE TOUCH OF MASTERS' HANDS.

Thời gian tổ chức: 7:30 (nên đến sớm để có thể chụp hình hay chọn cho mình chỗ ngồi đẹp), ngày 18/2 hoặc 21/2 (tức thứ 3 và thứ 6 tuần sau) tại 11Bis Nguyễn Thị Minh Khai, phường Bến Nghé, quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh.

Chương trình lần này được diễn ra trong một không gian phòng trà ấm cúng, đậm màu dân gian: ngay trong cửa tiệm của PHƯƠNG BẢO MUSIC. Với sự chỉ đạo của NSND Đỗ Thị Phương Bảo, chương trình hứa hẹn mang lại nhiều nét hay xoay quanh các vùng miền của Tổ quốc ta, từ Bắc tới Nam, từ đồng bằng lên vùng thượng. Đặc biệt hơn, tất cả âm thanh đều là âm MỘC, không sử dụng micro hay kĩ thuật, công nghệ nên chắc chắn sẽ mang đến cho các bạn những ngón đàn thật nhất, chất nhất.

Cùng với tiếng đàn là phần thưởng thức các loại trà và thức ngọt của cả ba miền như một món quà gửi đến người xem, để bạn có thể hiểu thêm phần nào âm nhạc và ẩm thực phong phú của Việt Nam ta.

Nếu bạn nào có quan tâm thì gọi điện thoại cho Nhật: 01204433007 hoặc gặp anh Phương: 0908361368.

À quên, về phần giá cả. Đây là chương trình có cả người nước ngoài đến tham dự nên giá vé là 15$ một vé thường, 18$ một vé cao cấp (cả 2 loại đều được thưởng trà và mời bánh nhé). Vé cao cấp thì được ngồi ngay hai hàng ghế đầu, nên số lượng có hạn, chỉ có 8 vé thôi. Đặc biệt nếu ai mua 3 vé thì sẽ được tặng kèm một vé (hợp với ai muốn share tiền đó).

Do Nhật cũng là Mod Đàn Tranh của Đamsan nên được cô Bảo cho thêm các anh chị em trong Đamsan thêm một discount 10% đầu năm, và CHỈ ÁP DỤNG cho tuần sau, vào 2 ngày 18/2 và 21/2 thôi. Thế nên các bạn nhanh tay đăng ký nhé Wink

Chân thành cảm ơn các bạn Big Grin
1 vé đã là của mình rồi nhé mod Lợn sữa !!!
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Ok a, vé của a e đã giữ ạ
Hiz, giá vé quy ra tiền Việt chát quá bạn ơi T_T!
mà 7h30 chắc là tối hả bạn ?
(02-14-2014, 09:11 PM)thandaolua Đã viết: Hiz, giá vé quy ra tiền Việt chát quá bạn ơi T_T!
mà 7h30 chắc là tối hả bạn ?

đúng r bạn, 7:30 tối. Nếu bạn đi xem các show diễn nhạc cổ điển chuyên nghiệp nước ngoài thì giá này là rẻ rồi đó bạn. Mình là Đamsan nên được deal 20% nữa đó, còn có 12$ thôi, tính ra để bạn đi thưởng thức và hiểu về âm nhạc chuyên nghiệp thì là ok lắm đấy chứ
Đã đăng kí 1 slot với Mod Nhật rồi nhé hehe! Sẽ ghé coi cô Phương Bảo trình diễn!
FB: https://www.facebook.com/nguyenquyet90
E-mail: nguyenquyet90@gmail.com
Phone No: 0974836029
Cảm ơn anh Quyết nhiều ạ Big Grin
Hình như chiều này bắt đầu chương trình phải ko mod nhỉ ?
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Dạ đúng rồi a, a tới sớm 15 tới 30 phút nhé
hôm nay buổi diễn thế nào rồi ạ, có clip j cho e xem với, e cũng mún đi xem mà ko đc
Nhất tiêu nhất kiếm tẩu giang hồ
Thiên cổ tình sầu tửu nhất hồ
Lưỡng cước đạp phiên trần thế lộ
Vĩ thiên vi cái địa vi hồ

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
Tongue Shop MUSIC PHƯƠNG BẢO lonsualangxang 25 54,565 06-08-2014, 09:35 AM
Bài mới nhất: truongtailinh1993

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách