Gọi Đò
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Gọi Đò
Xin chào cả nhà
Đặc biệt lần này xin anh chị em chém nhẹ tay dùm . Bởi vì mình chỉ cần được 5 hay 6 phần công lực của nghệ sĩ Dương Tuấn là mình dzui rùi á ...TongueTongueTongue

http://www.youtube.com/watch?v=VsYJIpqu2...e=youtu.be
bác thổi bài này hay lắm, em không dám chém, hì hì^^
(08-10-2012, 12:24 PM)nhoc_style Đã viết: bác thổi bài này hay lắm, em không dám chém, hì hì^^

Cám ơn Nhoc_Style , Nhoc không chém thì thôi, chứ Nhoc mà chém đâu thì đúng tới đó hè . Mình thích Nhoc chổ đó .......
nốt Mi3 nghe "phô" quá! Nghe thành F luôn rùi, nốt đó bạn lăn sáo vô chút...
đúng như bạn nói,bạn thổi chỉ bằng 5,6 phần của Dương Tuấn thôi,mình cũng thấy vậy.
em thấy bác rất giỏi về lĩnh vực âm nhạc, nắm bắt rất nhanh, nhưng có lẽ đến với sáo chưa lâu, nên thổi còn phô note cao như jibber nói, chứ theo thời gian thổi các note tốt lên, bác sẽ thổi rất.... siêu.
YH!: tanlatan_17@yahoo.com.vn
Facebook
MCN - Bến Tre - VN
(08-10-2012, 12:57 PM)jibber0403 Đã viết: nốt Mi3 nghe "phô" quá! Nghe thành F luôn rùi, nốt đó bạn lăn sáo vô chút...

Quả đúng là kẻ tri âm của mình, note Mỉ 3 cây sáo mình làm phô wá, hôm nay thử cây 10 lổ của MaoMeo thì mới thấy ..... Bái phục ......
(08-10-2012, 01:45 PM)trưởng lão. Đã viết: đúng như bạn nói,bạn thổi chỉ bằng 5,6 phần của Dương Tuấn thôi,mình cũng thấy vậy.

Hehehehe .... Như dzậy là mình dzui lắm rùi ... Cám ơn lời nhận xét chân tình của bạn ....
(08-10-2012, 01:55 PM)newroyal Đã viết: em thấy bác rất giỏi về lĩnh vực âm nhạc, nắm bắt rất nhanh, nhưng có lẽ đến với sáo chưa lâu, nên thổi còn phô note cao như jibber nói, chứ theo thời gian thổi các note tốt lên, bác sẽ thổi rất.... siêu.

Đúng vậy bạn à . Mình đến với sáo chưa tròn nửa năm , Cám ơn bạn khuyến khích . Chúc dzui hén .....

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách