Em gái miền Tây
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Em gái miền Tây
Xin chào cả nhà
Có ai còn dư gạch , ném cho mình với .....TongueTongue

Cám ơn đã lắng nghe .
http://www.youtube.com/watch?v=71Fysn3gQ...e=youtu.be
tui thấy bạn thổi cũng tiến bộ nhiều lắm, bạn nên bắt đầu vào nâng cao đi, phương pháp là chọn ra 2 bài mình thích nhất: 1 bài giai điệu chậmnhẹ nhàng, lưu luyến như dân ca chẳng hạn và 1 bài nhanh, vui tươi để tập chuyên cho 2 bài đó, đừng học nhiều bài thêm như vậy, như thế sẽ ko tiến bộ được đâu, các bác cao thủ vẫn thường bảo thế đấy.
YH!: tanlatan_17@yahoo.com.vn
Facebook
MCN - Bến Tre - VN
em thấy bác tiến bộ nhanh quá, bài này bác thổi hay quá, bác cũng nên chuyển qua nâng cao đi ạ, chắc sẽ sơm đạt được nhiều thành tựa ạ, chúc bác thổi ngày càng hay ah
To: Newroyal , Nhoc_Style
Cám ơn hai bạn khuyến khích , Mình sẽ cố gắng thêm , nhưng mình chỉ muốn chơi sáo theo lối tài tử để giải trí và giúp vui cho anh em mà thôi , không muốn gò bó , bởi vì mình chuyên về bộ môn khác, tập luyện còn găng hơn nhiều .... Cám ơn hai bạn nhé .
Mình thấy bài này bạn thổi chưa được tình cảm lắm, nghe còn hơi "trơ" bạn ah... Em gái miền Tây phải "dịu dàng" hơn chứ nhỉ ^^ Mình còn có cục gạch đó ném cho bạn đó Smile
(07-31-2012, 10:11 AM)jibber0403 Đã viết: Mình thấy bài này bạn thổi chưa được tình cảm lắm, nghe còn hơi "trơ" bạn ah... Em gái miền Tây phải "dịu dàng" hơn chứ nhỉ ^^ Mình còn có cục gạch đó ném cho bạn đó Smile

He ... he ... he ... lượm liền, để dành cất nhà TongueTongueTongue Cám ơn nhiều hén .

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Miền Trung yêu dấu cmt8 25 54,084 08-14-2014, 01:02 PM
Bài mới nhất: vannam01
  Sương Trằng Miền Quê Ngoại (Sáo La) wanabe00 7 14,979 08-09-2012, 06:59 PM
Bài mới nhất: laomuc
  Sương trắng miền quê Ngoại hamdzui123 4 10,458 07-09-2012, 08:47 PM
Bài mới nhất: hamdzui123
  [Sáo] - Anh về miền tây songUIT 4 9,736 06-13-2012, 04:21 PM
Bài mới nhất: bambooflute

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách