Đò qua bến sông
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Đò qua bến sông
Vừa thu xong , lại có bài cho các bạn chém nửa đây ... Mại dzô ...Mại dzô ...TongueTongueTongue

http://www.youtube.com/watch?v=-EhO1s23Ek0
Mình bóc tem trước nha!~ nghe hay quá. like like!! mong rằng bạn có nhiều bài up lên cho anh em thưởng thức!
bác này tích cực thiệt, nhưng sao âm thanh hơi nhỏ thì phải,
YH!: tanlatan_17@yahoo.com.vn
Facebook
MCN - Bến Tre - VN
(07-16-2012, 09:03 AM)Don.Quixote Đã viết: Mình bóc tem trước nha!~ nghe hay quá. like like!! mong rằng bạn có nhiều bài up lên cho anh em thưởng thức!

Cám ơn bạn ủng hộ . Chúc dzui hén .
(07-16-2012, 09:54 AM)newroyal Đã viết: bác này tích cực thiệt, nhưng sao âm thanh hơi nhỏ thì phải,

Chắc có lẻ mình không biết chỉnh volume nhạc beat , mình phải dọc cái chương trình thu âm này mới được .

Hình như mình nghe bạn lạm dụng kỹ thuật vuốt láy với miết hơi nhiều thì phải, nghe nó hơi "rên rỉ" ... ko có dứt khoát cho lám. Sr nếu chém gió Smile
ôi hay quá hamzui ơi!mình dang say rồi ...trời ơi! tuyệt vời! ngân nga hết ý!.........bài này chơi sáo j vây? tuyệt.... tuyệt vời cho mình cái beat này về tập nha!
Bài này thật hay và sâu lắng. Bài hay hay nhất trong các bản thu của bác đấy Big Grin
Meet you is my fate!!!
1 cao thủ lại xuất hiện, tiếng sao kiểu này chắc tu luyện cũng lâu rồi ah` !?
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
(07-16-2012, 12:31 PM)lanphihong Đã viết: Hình như mình nghe bạn lạm dụng kỹ thuật vuốt láy với miết hơi nhiều thì phải, nghe nó hơi "rên rỉ" ... ko có dứt khoát cho lám. Sr nếu chém gió Smile

Cám ơn bạn góp ý, mình sẽ rút kinh nghiệm .
(07-16-2012, 01:34 PM)cuonglong Đã viết: ôi hay quá hamzui ơi!mình dang say rồi ...trời ơi! tuyệt vời! ngân nga hết ý!.........bài này chơi sáo j vây? tuyệt.... tuyệt vời cho mình cái beat này về tập nha!
Cám ơn bạn, bài này mình chơi sáo C , làm sao gửi beat cho bạn đây, mình không biết cách chèn MP3 vô đây, hay là bạn để lại email mình sẽ gửi thẳng qua cho bạn .

(07-16-2012, 03:31 PM)kutanhhinh Đã viết: Bài này thật hay và sâu lắng. Bài hay hay nhất trong các bản thu của bác đấy Big Grin

Hi bạn hiền , quá khen, quá khen . Làm sao so được với cây sol trầm của bạn được chứ ...Big GrinBig Grin
(07-16-2012, 06:42 PM)honsoLee Đã viết: 1 cao thủ lại xuất hiện, tiếng sao kiểu này chắc tu luyện cũng lâu rồi ah` !?

Cám ơn bạn , mình chuyên về saxophone, mình chuyển qua tập sáo khoảng 4 tháng nay thôi .
ilail cua minh nah! thu_sang_lang_thang@yahoo.com cam on truoc hihi

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Flute - Cantonese traditional song BaGaiLeeLỳ 1 4,897 07-15-2015, 02:06 AM
Bài mới nhất: David Dang
  Thiên Hạ Vô Song ( 2ngày đầu tập tiêu) gioyeugacon 2 6,283 06-29-2012, 12:05 PM
Bài mới nhất: gioyeugacon
Video Gửi em ở cuối sông hồng nangtienxauxi2000 6 11,986 05-21-2012, 06:37 PM
Bài mới nhất: anhdinh

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách