Báo danh Đàn Nhị.
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 2 Votes - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Báo danh Đàn Nhị.
hoan nghênh bạn Tuấn đến với box đàn nhị Big Grin bạn còn rất trẻ mà có những thú đam mê thật đáng nển phục!
có gì đâu ạ! chẳng qua là em thấy cần phải phat huy truyền thống của dân tộc ta thôi ạ!
Chào các Bác ah. Cho em được báo danh. tình hình thế này: em giừ với món " NHỊ" vẫn như trang giấy trắng. nhưng cũng muốn học. sau tết sẽ bắt đầu. Em mong các bác chỉ giáo, em muốn tìm thầy hướng dẫn học ( ở hà nội ) và muốn mua đàn ( tốt 1 chút) nhờ các bác tư vấn . em nhìn cây đang Nhị Trung Quốc mà mê quá, thấy nó đẹp. em hám Sắc ( các bác thông cảm).
em Tên Hạnh. SN 1982. DT: 0975695969.
Cảm ơn các bác ah.
Em muốn học đàn nhị lâu lắm rồi mà giờ mới tìm được diễn đàn này. Các bác có thể cho em biết chỗ nào ở HCM bán và dạy đàn nhị hồ không ạ? Em chưa biết nhạc lý nên muốn biết chỗ nào dạy cơ bản chút ạ.
Cám ơn các bác
Tui cũng tìm nhiều lần mà chưa có. chổ có thì giá cao quá không học nổi đành tự học vậy.
Yahoo chat : duytantan
email : nguyentanduy@gmail.com
Face Book
#uyennha: anh saotruc có bán đàn Nhị Hồ đó, chị. Ảnh bán đàn bình dân. Ổng vô comment mà cũng không quảng cáo xí cho bà con biết Big Grin
Đôi khi tìm
giữa đời thường
Gia tài vô tận,
Mà dường như không.
anh #saotruc ban dan chac la biet choi? anh co the day lai cho cac anh em duoc khong a? Dia chi shop dan cua anh o dau vay a?
trong chữ kí của anh đó bạn ^^
Chào các anh (Chi),
Em đã biết Đàn NHị đã lâu mà chưa có duyên tiếp cận. Tết vừa rồi em thây Bác ở Đình chơi hay quá. Hum nay em được biết đến forum Đàn Nhị. Nhân đây các sư huynh sư tỷ cho em vào danh sánh nhé. Hiện em dang ở TPHCM.
Phạm Tiến Đỉnh
Nghề nghiệp: văn phòng
Bắt đầu tìm hiểu & học Đàn Nhị
Email: tiendinhtg@gmail.com
Báo danh ạ.

Tên: Tô Nguyễn Quốc Anh
SN: dd/11/1997
Nghề nghiệp: học sinh
Nhạc cụ: tiêu sáo, đàn nhị
Cư trú: TP.HCM
Email: quocanhbi97@yahoo.com.vn
Facebook: Diamond Seredy Dalson

Đôi lời: Em có niềm đam mê lớn đối với âm nhạc, đặc biệt là âm nhạc truyền thống Việt Nam, Trung Quốc, Nhật Bản, ngoài ra còn có nhạc cổ điển phương Tây. Em tìm tòi các loại nhạc cụ trên thế giới.
HeartYêu sáo, yêu quê hương !Heart

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  AI THÍCH HÁT XẨM VÀ KÉO NHỊ THÌ VÀO BÁO DANH NHA bailing 22 46,421 06-10-2016, 06:27 PM
Bài mới nhất: lehuuhung
Video 真的好想你 Video + Sheet dành cho erhu yuti 0 4,483 03-13-2013, 09:49 PM
Bài mới nhất: yuti

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 2 khách