Ai học lớp cô Hoan giúp mình với
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Ai học lớp cô Hoan giúp mình với
Question 
Mình muốn mua cuốn "Một số tác phẩm viết cho đàn tranh" đó. Mà không biết làm sao liên lạc để mua được cả. Các bạn học bên CVHLD giúp mình với dc ko?
Có link và hình về cuốn đó nè. Màu xanh da trời.
http://www.tienghatquehuong.com/SheetMus...guides.htm:huh:
Cái này bạn nên đi lên lớp thì dễ hơn, Sáng Chủ Nhật cở 8h ->11h, tại phòng số 3 cung văn hóa lao động. Tìm gặp cô và hỏi mua.
Yahoo chat : duytantan
email : nguyentanduy@gmail.com
Face Book
Cám ơn lonsualangxang mở ra topic này. Nhân tiện cho mình hỏi có bạn nào có thể giúp mình scan hoặc chụp lại quyển "sách học đàn tranh" do cô Đinh Thị Nội và cô Bích Vượng biên soạn với quyển "tuyển tập các tác phẩm viết cho đàn tranh" được không. Chân thành cảm ơn.
Tiệm đàn của cô Phương Bảo ở đường Minh Khai (sài gòn) có bán đầy đủ, nhất là có nhiều quyển các tác phẩm viết cho đàn Tranh (Cô Phương Bảo, Cô Thúy Hoan và các tác giả khác biên soạn). Bạn nào ở Sài gòn giúp Duy Ly nhé!

Bạn Lanmtn học cô Thúy Hoan chắc mua các tuyển tập của cô dễ hơn, chừng 5 - 6 quyển gì đó.

Do bạn Duy Ly ở xa nên không thể mua đươc, nếu bạn nào có lòng muốn giúp thì email riêng cho bạn Duy Ly nhé, không nên scan rồi để vô đây (tôn trọng quyền tác giả chút). Nếu bạn nào cần có thể tìm mua, cô Thúy Hoan bán bản photo (của cô) cũng chỉ có chừng 2 -3 chục ngàn thôi.
mấy tuần nay mình đang cúp học vì lí do sức khoẻ, để mình nhờ bạn mua dùm xem sao, có gì scan riêng cho Duy-Ly, chứ không dám public.
(06-16-2012, 10:14 PM)lanntm Đã viết: mấy tuần nay mình đang cúp học vì lí do sức khoẻ, để mình nhờ bạn mua dùm xem sao, có gì scan riêng cho Duy-Ly, chứ không dám public.

Cám ơn lanntm nhiều nhé Heart
(06-12-2012, 06:48 PM)Duy-Ly Đã viết: Cám ơn lonsualangxang mở ra topic này. Nhân tiện cho mình hỏi có bạn nào có thể giúp mình scan hoặc chụp lại quyển "sách học đàn tranh" do cô Đinh Thị Nội và cô Bích Vượng biên soạn với quyển "tuyển tập các tác phẩm viết cho đàn tranh" được không. Chân thành cảm ơn.

Gửi chị Duy Ly!
Em mới thấy được tin này của chị hôm nay, nhưng giờ đã là 1 năm trôi qua rồi, không biết chị đã có được sách chị cần chưa. Nếu vẫn chưa có sách, chị cho em địa chỉ mail, em sẽ gửi sách cho chị, em có nhiều sách về đàn tranh và sẵn sàng chia sẻ ạ.
Thân!
Chào bạn bmtt_xian, mình là thành viên mới trong forum này.
Mình cũng đã từng học đàn tranh. Tiếc rằng hiện mình đang ở nước ngoài nên không thể mua tài liệu hoặc theo học trực tiếp được. Nếu được, bạn có thể gởi cho mình sách về đàn tranh được không?
Địa chỉ email của mình là bich1987@gmail.com
Cám ơn bạn trước.
hihiih chỉ cần các dt cho cô và cô sẽ gửi tới nhà cho các bạn hihii

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  nhờ Giúp Lên dây đàn tranh ạ little_isabella 2 11,438 06-18-2015, 12:49 AM
Bài mới nhất: sonnu
  Mình hỏi chút đàn tranh. TrieuManLong 21 43,055 09-02-2014, 03:38 PM
Bài mới nhất: Swallow.sale1
  Mình muốn mua 1 cây đàn tranh và tài liệu hay đĩa video để học về nó Hoanglinh 7 15,013 08-02-2014, 10:42 AM
Bài mới nhất: Tiểu Kim Ô
  mem nao sanh dan tranh cho minh hoi niemdamme 3 8,324 03-21-2014, 01:24 PM
Bài mới nhất: x-youtoo
Lightbulb hướng dẫn mình mua đàn tranh và học đàn tranh ở đâu với!? kinikeo 13 40,188 10-02-2013, 09:03 PM
Bài mới nhất: nguyendiep
Sad Làm ơn tư vấn giùm mình :( GấuĐiên 6 11,198 07-17-2013, 10:58 AM
Bài mới nhất: lehuuhung
  Giúp đỡ - Dây đàn tranh! thaibinhvuong 1 4,971 06-01-2013, 10:59 PM
Bài mới nhất: truongtailinh1993
  Cần mọi người giúp đỡ ạ bolide91_hn 4 9,667 02-24-2013, 12:58 PM
Bài mới nhất: songngoc

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách