ANH EMTRONG NHÓM TAO ĐÀN VÀO HỌP KHẨN CẤP NHA !
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 2 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ANH EMTRONG NHÓM TAO ĐÀN VÀO HỌP KHẨN CẤP NHA !
Vừa tạo diễn đàn mới là mấy bác đã chém gió rùi Big Grin
Cám ơn các bác đã có lòng đề cử nhưng nói thiệt là mình không có khả năng đâu.

-Thứ nhất là mình sợ mấy cái chuyện liên quan đến trách nhiệm này kia lắm, chỉ thích ra ngồi thư giản và trò chuyện thôi.
-Thứ hai là mình dạo này bị mất cảm hứng với Sáo, Tiêu rồi nên về sau sẽ hạn chế các việc liên quan đến sáo, tiêu (vì dạo này mình có nhìu cái môn khác cần khám phá để tìm cảm giác mới mẻ)
-Thứ ba là kiến thức về Sáo và Tiêu mình hoàn toàn mù tịt nên khi những bạn mới cần hướng dẫn thổi sáo hay tiêu thì mình cũng bó tay.

Vì vậy mình chỉ xin được làm 1 thành viên thường trực tại Tao Đàn như từ trước đến giờ thôi Big Grin

Mình nghĩ muốn làm chủ xị quản lí nhóm thì cần phải là 1 người có kiến thức chuyên môn khá. Mình thì thấy phải để những bác như lehonso, kts_chuyên hoặc là bác saotruc đảm nhiệm mới là phù hợp. Vì khi có những bạn mới muốn tìm đến với sáo thì những người dày dạn kinh nghiệm này mới có tiếng nói để hướng những bạn mới nghe theo và tập luyện cho đúng bài bản như vậy mới có hy vọng tiến bộ được. (các bác nghĩ kỹ xem mình nói có đúng không nhé)

Theo mình thì saotruc và lehonso đã có gia đình nên việc ra sinh hoạt đều đặn cũng có phần hơi bất tiện. Vì vậy người có khả năng nhất hiện tại là ku kts_chuyên Big Grin . Về chuyên môn thì tại TPHCM shop Tiêu, Sáo của ku chuyên là số 1. Để shop có danh tiếng như vậy thì về kiến thức là không còn gì để bàn nữa. Về mặt tích cực thì hầu như tuần nào ku chuyên cũng có mặt tại Tao Đàn, về mặt quan hệ quần chúng thì hầu như CLB nào trong SG (kể cả miền Bắc) thì ai cũng đều biết đến ku Chuyên. Chỉ với những điều này thì mình thấy để ku Chuyên là chủ xị tại Tao Đàn là hợp lí nhất.

Mình ủng hộ cho kts_chuyên Big Grin

Các bài viết trong chủ đề này
RE: ANH EMTRONG NHÓM TAO ĐÀN VÀO HỌP KHẨN CẤP NHA ! - bởi wanabe00 - 02-08-2012, 11:21 AM

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách