Chơi hay như vầy mà ko thấy vô forum nhỉ
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Chơi hay như vầy mà ko thấy vô forum nhỉ
Xin mời các cao thủ.... ném đá Smile

nguồn: youtube
Bạn Này chơi hay quá.Phải nói là cao thủ.Ngón rất linh hoạt, thế tay đẹp ,đánh rất ra chất Nam Bộ.Tư thế ngồi đàn an nhiên tự tại.Chắc phải là học lâu và khổ luyện lăm đây.Wonderful! Thanx bác Lang_du!
Mà bạn ấy có phong thái rất bình dị, chả thấy ngạo mạn, vênh váo gì. Cũng không làm hàng, kiểu cách. Đặc biệt là nhìn rất trẻ -> tài cao, nể thiệt.
E hèm, nếu là mình thì chắc mình phải nổ... banh xác pháo mới được Big Grin
Chả có đá mà ném. Dù không hoàn hảo nhưng cũng đủ làm em tâm phục khẩu phục rồi ạ Smile
Với mình thì hay lém rồi, bạn ấy chắc chơi nghiệp dư. À, bài đầu tiên với cuối cùng là bài gì vậy Ly? mình nghe được 2 bài gần cuối cùng là Phi Vân ĐK and Đoản Khúc Lam Giang.
Ôi, đừng hỏi em tên mấy bài nhạc cổ bác ơi. Em chỉ nhớ tên tác phẩm và tên những bài em đã cày quốc vất vả để thi thôi. Còn lại thì em bó tay với tên bài đấy ạ.
uki, no problem Smile
cây đàn nhìn ngon quá, chất quá, người đánh thì thật là cao thủ, còn bài này thì chắc có thể là 1 phát triển của Lý Cái Mơn chăng ?
Bạn ấy đánh rất hay. Mình nghe được bài Lý Cái Mơn, Lý Mỹ Hưng , Đoản khúc Lam Giang.
Pro quá. Luyện đi cả nhà ơi

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Hướng dẫn ngồi chơi đàn tránh đúng cách roseblue 0 4,249 11-01-2014, 04:19 PM
Bài mới nhất: roseblue
  Cách chơi đàn tranh cho người mới tập roseblue 0 5,659 08-07-2014, 01:34 PM
Bài mới nhất: roseblue
  Thay đổi không khí chút, tay nhanh như chớp, dây cuối chắc phải nằm ra mới với tới lang_du 6 12,581 03-15-2013, 04:16 PM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ
  Chơi đàn Koto như thế nào saotruc 2 10,248 02-17-2012, 12:40 PM
Bài mới nhất: lonsualangxang

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách