Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh)
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh)
coi clip mà hồi hộp ưa' Smile
địa chỉ của mình nè
7/113 Lê Đức Thọ phường 15 Quận Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
cho mình đổi sáo la đc ko???
thế là ko có duyên với sáo anh Minh rồi, chờ dịp sau vậy, dù sao cũng thanks anh đã bày ra trò này hehe
YH!: tanlatan_17@yahoo.com.vn
Facebook
MCN - Bến Tre - VN
vào một buổi sáng ngày 28. trên lịch thì ngày này tôi phải đi học lúc 12h nhưng sáng đó ngồi nhà tôi không biết làm gì cả. mở cái laptop lên và đang ngồi nghe những bài nhạc hoà tấu thì tự dưng tôi mở trang youtobe lên và gõ vào đó 1 chữ "Sáo" và tôi đã thấy 1 cái clip của một người mặc áo màu vàng đang giới thiệu về cây sao trúc của Việt Nam sau đó tôi đã lần mò theo những clip của anh và nhìn thấy cái địa chỉ: damsan.net trong một clip anh đang giới thiệu về cây sao Trung Quốc. Liền sau đó tôi đã tạo một cái tài khoản tại địa chỉ này nhưng lúc tạo xong cũng là lúc tôi phải đi học. Mấy ngày sau tôi có lên trang google để tìm các của hàng bán sáo thì lúc đó tôi thấy một cái clip "Tặng sáo cho thành viên - Xưởng Cao Trí Minh". Sau đó lần mò theo cái địa chỉ và tìm đến topic này và tôi sực nhớ ra cái địa chỉ mà tôi đã đăng kí nhưng lúc đó cũng là lúc mà thời hạn đăng kí bốc thăm cũng đã hết mặc dù là đã chậm chân nhưng dù sao cũng chúc mừng 4 bạn đã nhận được phần quà và cảm ơn anh Minh đã bày ra trò này. hà hà... Chúc cho damsan.net ngày càng phát triển hơn nữa và chúc mọi thành viên của damsan.net có sức khỏe dồi dào...!!!
Thà Hành Động Mà Thất Bại Còn Hơn Ngồi Chờ Mà Chết.!
hic, bùm wa', xưa nay toàn xài xáo cùi tui, hi vọng anh Minh sẽ tổ chứa thêm nữaBig Grin À, mà có pak nào nhườn sáo cho bạn gái, à bạn nữ ko nhể kakakakaBig Grin
(05-04-2012, 08:24 PM)mitdoc_dieuluyen Đã viết: hic, bùm wa', xưa nay toàn xài xáo cùi tui, hi vọng anh Minh sẽ tổ chứa thêm nữaBig Grin À, mà có pak nào nhườn sáo cho bạn gái, à bạn nữ ko nhể kakakakaBig Grin

ac, tặng thì cũng tốt thui, nhưng tui nghĩ lâu lâu có dịp mai mắn, sáo tặng quý hơn sáo mua nhìu nên sẽ ko ai nỡ tặng đâu.hihi,
(05-04-2012, 08:11 PM)vanhongty Đã viết: vào một buổi sáng ngày 28. trên lịch thì ngày này tôi phải đi học lúc 12h nhưng sáng đó ngồi nhà tôi không biết làm gì cả. mở cái laptop lên và đang ngồi nghe những bài nhạc hoà tấu thì tự dưng tôi mở trang youtobe lên và gõ vào đó 1 chữ "Sáo" và tôi đã thấy 1 cái clip của một người mặc áo màu vàng đang giới thiệu về cây sao trúc của Việt Nam sau đó tôi đã lần mò theo những clip của anh và nhìn thấy cái địa chỉ: damsan.net trong một clip anh đang giới thiệu về cây sao Trung Quốc. Liền sau đó tôi đã tạo một cái tài khoản tại địa chỉ này nhưng lúc tạo xong cũng là lúc tôi phải đi học. Mấy ngày sau tôi có lên trang google để tìm các của hàng bán sáo thì lúc đó tôi thấy một cái clip "Tặng sáo cho thành viên - Xưởng Cao Trí Minh". Sau đó lần mò theo cái địa chỉ và tìm đến topic này và tôi sực nhớ ra cái địa chỉ mà tôi đã đăng kí nhưng lúc đó cũng là lúc mà thời hạn đăng kí bốc thăm cũng đã hết mặc dù là đã chậm chân nhưng dù sao cũng chúc mừng 4 bạn đã nhận được phần quà và cảm ơn anh Minh đã bày ra trò này. hà hà... Chúc cho damsan.net ngày càng phát triển hơn nữa và chúc mọi thành viên của damsan.net có sức khỏe dồi dào...!!!
theo tui đoán chắc là clip hướng dẫn của bác Rùa, lúc trước tôi cũng như bạn, muốn tìm 1 nhạc cụ để làm phong phú cho cuộc sống, tôi đã nghĩ đến cây sáo mộc mạc. trong 1 lần seach google tui đã bắt gặp clip của bác ấy, tui thật sự bị cuốn hút và đam mê cây sáo. thế là cái duyên của tui với cây sáo bắt đầu từ đó. nghĩ lại vui thiệt, cây sáo đầu tiên trong 6 tháng của tui có 3k ngoài nhà sách thui đó
YH!: tanlatan_17@yahoo.com.vn
Facebook
MCN - Bến Tre - VN
hì hì. cũng hok bít là ai nữa nhưng ấn tượng là cái bài mà anh ấy dạy cách truyen hoi trong thoi sao ak. hì hì. ngậm nước thổi và mình đã thử ngậm không khí để thổi và kết quả chỉ sau vài phút đã thổi đc.@@
Thà Hành Động Mà Thất Bại Còn Hơn Ngồi Chờ Mà Chết.!
xin chúc mừng 4 bạn đã trúng thưởng nha. có cả bạn ẽciter2011 đó hic. nhìn mà tiếc quá. đăng kí muộn
Big GrinSáo là vũ khí tốt nhất để biến cảm xúc thành tâm trạng[b]
Tôi yêu Sáo trúc
Heart
4 bạn bốc thăm trúng vô rinh giải kìa? xin chúc mùng 4 bạn
EXciter2011red
loccub123
cuasotamhon_205
vudinhloihd
Nếu $ bạn không ai chịu nhận giải thì em xin đứng ra nhận giải thay các bạn đó vậy =)) =))
Big GrinSáo là vũ khí tốt nhất để biến cảm xúc thành tâm trạng[b]
Tôi yêu Sáo trúc
Heart
e zô nhận giải đây Big Grin

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
Star CLB Sáo Trúc Bình Thạnh vohnam 5 10,741 06-24-2014, 10:18 AM
Bài mới nhất: vohnam
  Mở nhóm sinh hoạt sáng chủ nhật hằng tuần tại công viên Gia Định ,Gò Vấp Cô Khách 5 11,181 04-26-2014, 06:52 PM
Bài mới nhất: vctvonline
  kỉ niệm 2 năm thành lập - sinh nhật Tiêu Sáo Biên Hoà 14/12/2011 - 14/12/2013 zerobg 0 3,848 11-30-2013, 05:08 PM
Bài mới nhất: zerobg
  tập sáo ở công viên Nghĩa Đô blackrose 1 5,082 12-23-2012, 12:53 PM
Bài mới nhất: thanhcntt
  [Dạy sáo] - Lớp học sáo trúc - kí xướng âm - NSUT Đức Định StaylorStar1925 4 10,274 08-24-2012, 06:59 PM
Bài mới nhất: nhoc_style

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 2 khách