Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh) - Bản rút gọn
Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam
Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh) - Bản rút gọn

+- Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam (http://damsan.net)
+-- Diễn đàn: Các Hội Nhóm (http://damsan.net/forumdisplay.php?fid=27)
+--- Diễn đàn: Offline - Giao lưu - Linh tinh (http://damsan.net/forumdisplay.php?fid=28)
+--- Chủ đề: Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh) (/showthread.php?tid=1096)

Số trang: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16

Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh) - caotriminh_hp - 04-07-2012

Lý do là thế này:
1. Em sinh tháng 4, tức là tháng này, tâm trạng em đang rất vui. Vì thế em muốn tặng 4 cây sáo cho 4 thành viên.
2. Coi như em tổ chức 1 "trò chơi có thưởng" nho nhỏ, để cho tinh thần Đam San vui lên, để cho Đam San có sự kiện gì đó bình luận, vừa là để em có cơ hội làm quen với mọi người, và từ đó mọi người cũng biết đến em để em "nổi tiếng" chút Angel.

Việc tặng quà này là có thực, em sẽ có video xác thực việc tặng quà. Tên tuổi, địa chỉ, liên lạc của người nhận sáo sẽ được công khai trong topic này.

Thể lệ: Mọi người sẽ đăng ký tên tại topic này, em sẽ ghi lại tên mỗi người vào 1 mảnh giấy, đến ngày 30/4 em sẽ cho hết các mảnh giấy vào hộp và bốc "xác suất" lấy 4 tờ, vào tên ai thì người đó được nhận sáo. Do tiềm lực có hạn nên em chỉ tặng 4 cây sáo được thôi, nên đành làm như vậy.
Chú ý: - Bạn nữ và các bạn học sinh từ cấp 3 trở xuống sẽ được ghi tên 2 lần vào 2 tờ giấy. Vì thế các bạn nhớ ghi trung thực giới tính của mình nhé Big Grin
- Video xác thực là video ghi lại việc bốc thăm và công khai tên, địa chỉ những người được nhận sáo. Việc bốc thăm sẽ thực hiện vào khoảng ngày 29 hoặc 30/4(Ngày 30 là sinh nhật em). Sau khi thành viên nhận được sáo thì sẽ vào topic xác thực lại giúp em là được.
- 4 cây sáo là 4 cây sáo trúc tone đô chất lượng cao, em sẽ đăng ảnh vào tối nay.
- Những bạn ở xa sẽ tự chịu khoản chi phí chuyển phát quà, tương đương 30 nghìn đồng.

Video 4 cây sáo:

Kết quả bốc thăm:

RE: Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh) - thoaingocpn - 04-07-2012

Số em hên lắm nên thôi không tham gia trò này Big Grin . Vote cho các bạn chưa có sáo đăng kí Big GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig Grin

RE: Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh) - tranduy - 04-07-2012

Oh..., "trò chơi có thưởng" của anh thật hay đấy ^^!.
Em xin phép tham gia để thử vận may xem sao Big Grin
Tên: Trần Duy
Đang là HS cấp 3 ^^!
---
Hy vọng may mắn Smile)
Cảm ơn anh.

RE: Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh) - exciter2011red - 04-07-2012

hehe. Vận may thường ít đến với mình, nhưng thử tham gia xem.biết đâu.......
Tên: Phạm Văn Nghĩa
sdt: 0977215923
Đang là sinh viên hj

RE: Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh) - nlphucson - 04-07-2012

Ây da. Bạn có ngày sinh cũng đặc biệt quá, trùng với đứa cháu của mình, tính ra còn vài ngày nữa nó tròn 4 tuổi
---------------------------------------------------------------------
Chúc các bạn tham gia vui vẻ!

RE: Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh) - xuanbinh038 - 04-07-2012

Mình xin một véSmile
Tên: Phạm Xuân Bình
SĐT: 0974262245 và 01225510434
Đang là sinh viên

RE: Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh) - nhoc_style - 04-07-2012

em thì em xui lắm nên đằng nào cũng miss thôi, hic,số em từ hồi giờ chưa được ai tặng cái gì, thôi thì up ủng hộ anh Trí Minh he he

RE: Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh) - BaGaiLeeLỳ - 04-07-2012

Cho em xin 1 cây nha bác, hĩ, dạo này em thiếu sáo trầm trọng lắm!!!!!

RE: Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh) - newroyal - 04-07-2012

cho em đăng kí với, hôm bữa đặt sáo mà cuối cùng vì kẹt tiền nên hồi, nên hụt cây sáo, mong là lần này ..hehe
Tên: Phạm Hoàng Tân
email: tanlatan_17@yahoo.com
Đang là hs lớp 1O

RE: Tặng sáo cho thành viên( Xưởng Cao Trí Minh) - mitdoc_dieuluyen - 04-07-2012

em là bạn của ông mitdoc_dieuluyen, vì em lập nick mà chờ lâu quá ko thấy admin gửi thư kích hoạt nên mượn nick ổng xài đỡ, hi vọng ổng tha thứ cho em zụ nàyAngel cho em đăng kí 1 vé:
Tên: Nguyễn Hồ Minh Hiếu
Địa chỉ: 737 Thống Nhất thành phố Phan Rang-Tháp Chàm tỉnh Ninh Thuận
Đang học lớp 8
Em xin cảm ơn anh trước