Offine CLB sáo trúc Hải Phòng tháng 3/2012
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Offine CLB sáo trúc Hải Phòng tháng 3/2012
[quote='khantun195' pid='2465' dateline='1331743941']
Luugia là ai vầy khỉ
[/quote/]

Công, phó bên tôi.
(03-15-2012, 07:19 AM)caotriminh_hp Đã viết: Hôm đó mình sẽ tiếp tục tặng clb 2 cây sáo đẹp

Ôi bác Triminh thật là hào phóng! Phen này chắc phải nhượng lại cho bên HH rui ak Monkey?
Hôm nào bác Triminh tặng riêng e cây đi. :-p

biết thế ko khai ra, vớ vẩn im cho anh em đc cây nữa >.<
Chắc lần này tới lượt m đây. Cho ae mượn đồ nghề. Giờ chẳng còn j.... T T
(03-16-2012, 08:38 AM)khantun195 Đã viết: Chắc lần này tới lượt m đây. Cho ae mượn đồ nghề. Giờ chẳng còn j.... T T

Không giấu gì anh em, mình cũng là 1 trong những thành viên kỳ cựu của Đam San, cũng tương đối tích cực với clb sáo trúc trên Hà Nội, nhưng ở HP thì hầu như chẳng ai biết mình. Mình rất vui vì 1 năm trở lại đây phong trào sáo trúc HP phát triển tốt(nhờ sự cố gắng của tất cả các anh chị em HP, trong đó mình cảm ơn nhiều hơn là bạn Monkey). Lần này về HP, mình xin "hối lộ" clb 2 cây sáo, mong ngày mai anh chị em nhường cho mình phát biểu đôi lời cảm nghĩ về clb và cho mình biểu diễn 2 bài sáo. Trên HN, mình thổi chẳng ai nghe cả, về HP mọi người hãy chiếu cố dùm
Cung cấp sáo chất lượng cao - hướng dẫn thổi sáo: http://saotructriminh.com/
Hối lộ e nài. Hờ hờ. Đồng ý kả 2 tay. Big Grin
(03-14-2012, 03:32 PM)khantun195 Đã viết: Ko pít bác Đức về có giải quít vụ kây tiêu còn dang dở của e nữa ko pít. Hí hí
Sad Xin thông báo với ae HP là buổi off hnay sẽ hoãn lại do lý do thời tiết nhé.... Hẹn ae vào 1 ngày khác....
Thực sự thì lần này rất đáng tiếc. Không chỉ là thời tiết mà còn là tâm lý chung,phong trào của CLB nữa.
Khó có thể lấy lại khí thế như khoảng thời gian sau hè năm ngoái.
Bản thân tôi cũng chỉ là người giữ liên lạc vs anh em,dù đã cố gắng nhưng do công việc,học tập,thời tiết...mọi người báo nghỉ nhiều quá nên buổi offline hôm nay tạm hoãn.Mong các ACE thông cảm.
(03-18-2012, 12:27 PM)Monkey Đã viết: Thực sự thì lần này rất đáng tiếc. Không chỉ là thời tiết mà còn là tâm lý chung,phong trào của CLB nữa.
Bản thân tôi cũng chỉ là người giữ liên lạc vs anh em,dù đã cố gắng nhưng do công việc,học tập,thời tiết...mọi người báo nghỉ nhiều quá nên buổi offline hôm nay tạm hoãn.Mong các ACE thông cảm.
Chiều nay clb chúng ta vẫn có 3 members đi offline tại quán RainBow. Và clb chúng ta có giao lưu với 1 clb Music ở HP, sau buổi offline 3 member tiếp tục ra bờ Hồ An Biên thổi sáo giao lưu tiếp. Ngày mai mình sẽ up ảnh và video buổi offline chiều nay.
Nhân tiện cũng thông báo 1 tin nội bộ hơi "hot" : sắp có 1 cửa hàng cung cấp sáo ở đầu đường Trường Chinh, gần chân cầu Niệm, sau này anh em tiện chọn mua sáo rồi.

(03-18-2012, 08:56 PM)caotriminh_hp Đã viết:
(03-18-2012, 12:27 PM)Monkey Đã viết: Thực sự thì lần này rất đáng tiếc. Không chỉ là thời tiết mà còn là tâm lý chung,phong trào của CLB nữa.
Chiều nay clb chúng ta vẫn có 3 members đi offline tại quán RainBow. Và clb chúng ta có giao lưu với 1 clb Music ở HP, sau buổi offline 3 member tiếp tục ra bờ Hồ An Biên thổi sáo giao lưu tiếp. Ngày mai mình sẽ up ảnh và video buổi offline chiều nay.
Nhân tiện cũng thông báo 1 tin nội bộ hơi "hot" : sắp có 1 cửa hàng cung cấp sáo ở đầu đường Trường Chinh, gần chân cầu Niệm, sau này anh em tiện chọn mua sáo rồi.

Video hôm offline ngày 18/03/2012 tại RainBow, 56 Ngô Gia Tự:

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nếu ai ở Hải Phòng ARN 9 18,598 09-29-2013, 05:20 PM
Bài mới nhất: dizi phươngnam
  17/3/2013 Hải Phòng - Offline Sáo Trúc VẠn Phong 1 6,315 03-02-2013, 05:02 PM
Bài mới nhất: caotriminh_hp
  OFFLINE sáo trúc Hải Phòng (24/6/2012) VẠn Phong 7 16,121 06-29-2012, 08:01 PM
Bài mới nhất: trongbach_vn
  Vài tấm hình CLB sáo trúc DH Hải Phòng Monkey 9 19,712 05-11-2012, 10:32 PM
Bài mới nhất: nhoc_style
  Liên hoan 8/3 cho các bạn nữ CLB sáo trúc ĐH Hải Phòng Monkey 3 10,139 03-09-2012, 09:24 PM
Bài mới nhất: luugia
  Sao mà lại là clb Sáo đại học Hải Phòng nhỉ VẠn Phong 6 16,097 02-09-2012, 02:15 AM
Bài mới nhất: Monkey

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách