Cần chỉnh sữa giờ hệ thống trang web
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Cần chỉnh sữa giờ hệ thống trang web
Mình không biết là trang web của đamsan có thể chỉnh giờ hiển thị trùng với giờ hiện tại được không??? Nếu được thì mình hy vọng anh admin chỉnh lại vì như vậy mọi người dễ theo dõi thời điểm Post bài của mọi người hơn. Không biết người khác thế nào chứ mình thường dựa vào thời gian post bài để biết muc nào có bài mới và vào đọc. Smile
Hình như mới nãy mình đã thấy giờ hệ thống đã được cập nhật theo giờ hiện tại, nhưng sao hiện tại lại bị thay đổi nữa rồi :o
Anh Wanabe00 có thể nhấn vào Uer CP phía trên đầu trang, gần chổ đăng nhập.
Sau đó vào "sửa tùy chọn", Trong khung "Tuỳ chỉnh ngày và giờ" anh chọn múi giờ thích hợp. Ở Việt Nam thì chọn +7, mình cũng có thể nhìn cái giờ kế bên xem tương ứng với giờ hiện tại thì chỉnh lại, và nhấn cập nhật tùy chọn.
Yahoo chat : duytantan
email : nguyentanduy@gmail.com
Face Book
Oh, thì ra giờ hiển thị là do người dùng tự chỉnh à Big Grin. Hì hì .. không rành mấy cái vụ này nên không biết. Thanks bác saotruc nhá.

Mà sao diễn đàn mình không có cái nút THANKS nhỉ??? Tính bấm mà tìm tới tìm lui không thấy.
Hiện diễn đàn mình chưa có nút Thanks, muốn có phải tích hợp modun vào.
Tuy nhiên nó có một cách khác, là bình chọn tín nhiệm cho người viết bài, bằng cách click vào nick người đó và đánh giá "danh tiếng". Cũng có thể nhấn vào chữ "danh tiếng" phía dưới bài viết để đánh giá cho bài viết đó.
Yahoo chat : duytantan
email : nguyentanduy@gmail.com
Face Book

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách