MUA OCARINA O DAU,,TẠI HÀ NỘI
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
MUA OCARINA O DAU,,TẠI HÀ NỘI
xin thưa với các bác là em chỉ biết chơi Tiêu và một chút sáo.. Nhung dạo này ngứa ngáy lại thích nghịch một chút Ocarina..

Bác nào biết ở hà nội có bán loại này ở đâu cho em địa chỉ với ah,, em cũng tìm đến solg.vn roi nhưng hết hàng> và trông nó như loại cho trẻ trâu nghịch...[Hình: STL_Triple_Bass.jpg]

[Hình: Ocarina_Of_Time_Replica_2_by_Miiyamoto.jpg]

mong nhận được hồi âmớnms ah!!! thank các bác.[/font][/size]
Cuộc đời,, là thật nhiều xác xuất và ngẫu nhiên
(11-08-2012, 12:53 PM)persephone Đã viết: xin thưa với các bác là em chỉ biết chơi Tiêu và một chút sáo.. Nhung dạo này ngứa ngáy lại thích nghịch một chút Ocarina..

Bác nào biết ở hà nội có bán loại này ở đâu cho em địa chỉ với ah,, em cũng tìm đến solg.vn roi nhưng hết hàng> và trông nó như loại cho trẻ trâu nghịch...[Hình: STL_Triple_Bass.jpg]

Loại này là Ocarina Triple của TNG, Giá về tới VN từ 21-22 triệu VND. Nếu bạn có nhu cần thì đặt trước tiền, tui sẽ ship về và gửi ra Hà Nội cho bạn. Tiền ship ra Hà Nội cỡ 100k VND. Thời gian từ lúc đặt hàng tới khi có từ 3 tuần đến 1 tháng.
Loại này cũng có giá khác, cỡ 13-14 triệu 1 cái, nhưng có thể chất lượng nó khác. Còn loại như trong hình là loại giá khá cao.
Yahoo chat : duytantan
email : nguyentanduy@gmail.com
Face Book
(11-08-2012, 01:04 PM)saotruc Đã viết:
(11-08-2012, 12:53 PM)persephone Đã viết: xin thưa với các bác là em chỉ biết chơi Tiêu và một chút sáo.. Nhung dạo này ngứa ngáy lại thích nghịch một chút Ocarina..

Loại này là Ocarina Triple của TNG, Giá về tới VN từ 21-22 triệu VND. Nếu bạn có nhu cần thì đặt trước tiền, tui sẽ ship về và gửi ra Hà Nội cho bạn. Tiền ship ra Hà Nội cỡ 100k VND. Thời gian từ lúc đặt hàng tới khi có từ 3 tuần đến 1 tháng.
Loại này cũng có giá khác, cỡ 13-14 triệu 1 cái, nhưng có thể chất lượng nó khác. Còn loại như trong hình là loại giá khá cao.

Nếu tính loại khác, bạn thử tìm bên Noble hay STL ấy, TNG với STL có cùng 1 số mẫu như nhau, nhưng bên STL phát triển nhiều mẫu hơn nữa. Có điều Noble vẫn được đánh giá cao hơn bọn STL (STL bị chê khá nhiều).
tập thổi sáo cho bằng con người
Cảm ơn các bác đã đọc bài của em ah. Ảnh trên em chỉ để minh họa cho bài viết thêm sinh động thôi. Chứ em đâu dám mơ đến mấy loại đắt thế khi mà vẫn còn ti toe chưa thổi ocarina lần nào ah. Các bác cho em xin địa chỉ mua được cái loại màu xanh là tốt rồi ah..12 lo các bác nhỉ. Em cũng đang lấy đất sét để nhào nặn chút ah. Nói chung là không khó lắm, nhưng ko làm được ocarina tốt như người ta thôi..
(11-08-2012, 04:42 PM)persephone Đã viết: Cảm ơn các bác đã đọc bài của em ah. Ảnh trên em chỉ để minh họa cho bài viết thêm sinh động thôi. Chứ em đâu dám mơ đến mấy loại đắt thế khi mà vẫn còn ti toe chưa thổi ocarina lần nào ah. Các bác cho em xin địa chỉ mua được cái loại màu xanh là tốt rồi ah..12 lo các bác nhỉ. Em cũng đang lấy đất sét để nhào nặn chút ah. Nói chung là không khó lắm, nhưng ko làm được ocarina tốt như người ta thôi..

Bạn làm cả ocarina à bạn. Mình nghĩ phải khó hơn làm sáo, tiêu nhiều đấy nhỉ. Bạn làm thành công thì viết bài hướng dẫn anh em nhé Rolleyes
(11-08-2012, 01:11 PM)leisys ayu Đã viết:
(11-08-2012, 01:04 PM)saotruc Đã viết:

Nếu tính loại khác, bạn thử tìm bên Noble hay STL ấy, TNG với STL có cùng 1 số mẫu như nhau, nhưng bên STL phát triển nhiều mẫu hơn nữa. Có điều Noble vẫn được đánh giá cao hơn bọn STL (STL bị chê khá nhiều).

Bác ơi em cũng mù tịt về loại này, nhưng sao em xem một vài trang chuyên bán ocarina nổi tiếng trên quốc tế lại không khớp với giá các bác đua cho em>.. em xem loại mắc nhất cũng chỉ hơn 150 đô, cứ cho là vận chuyển về việt nam thuế tiêu thụ đặc biệt 100% đi, và phí vận chuyển 100 đô thì tất cả mới 350 đô,, cũnng chỉ gần 8 triệu làm gì có loại nào đến 22 triệu đâu ah!!! hix..
Nếu được, bạn cho tui cái link để tham khảo nhé. Nếu mua được tui sẽ mua vài cái về bàn thử. Cảm ơn bạn trước.
Face Book
(11-15-2012, 06:42 PM)saotruc Đã viết: Nếu được, bạn cho tui cái link để tham khảo nhé. Nếu mua được tui sẽ mua vài cái về bàn thử. Cảm ơn bạn trước.

Link đây bác,, em hỏi mãi không thấy có ai trong nước mình bán ocarina thằng solg em cung qua,.. di hỏi từng nhà phố Hào NAm cũng không,, chắc vì cái loại nhạc cụ này mà em phải làm visa card,, với master card để mua rồi .,, link đây ah,, nhiều nhạc cụ lắm bác thícch thi súc về nhà ah
Ocarina,, Xiao..

àh mà em mới tìm được cái này bán ocarina nữa ah
nhưng hơi mắc,, loại cao nhất gần 700usd
Ocarina, Xiao
Cảm ơn bạn nhiều, vì hôm trước tôi tìm không kỹ, nên chưa so giá của các shop. Tui tìm trong shop này là giá 20 triệu. Không biết do shop này bán giá cao hay hàng chất lượng hơn.
http://item.taobao.com/item.htm?id=13388...1438778600
Face Book
(11-15-2012, 09:40 PM)persephone Đã viết:
(11-15-2012, 06:42 PM)saotruc Đã viết: Nếu được, bạn cho tui cái link để tham khảo nhé. Nếu mua được tui sẽ mua vài cái về bàn thử. Cảm ơn bạn trước.

Link đây bác,, em hỏi mãi không thấy có ai trong nước mình bán ocarina thằng solg em cung qua,.. di hỏi từng nhà phố Hào NAm cũng không,, chắc vì cái loại nhạc cụ này mà em phải làm visa card,, với master card để mua rồi .,, link đây ah,, nhiều nhạc cụ lắm bác thícch thi súc về nhà ah
Ocarina,, Xiao..

àh mà em mới tìm được cái này bán ocarina nữa ah
nhưng hơi mắc,, loại cao nhất gần 700usd
Ocarina, Xiao
Hình ocarina mà bạn hỏi tương ứng với loại 700usd trên web, trên đầu trang nó ghi chỉ miễn phí shipping ở trong nước Mỹ với những loại trên 80 usd,còn về Việt Nam thì là chuyện khác nhé bạn. Nếu tính chi phí này nọ cũng sắp sĩ gần 1000 rồi.Chưa kể bị gì trong quá trình vận chuyển nhất là mua bán với tụi Trung Quốc ,khi nào hàng về sờ mó thổi thử mới an tâm là mua đúng hàng. Với lại buôn bán mà tính kiểu mua sao bán vậy thì lỗ sặc gạch luôn , anh Rùa đã tính giá gốc của tiền hàng và vận chuyển thôi đó, còn bán lại chắc không phải giá như vậy.

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
Big Grin Shop bán Huyên - Ocarina saotruc 157 382,719 10-21-2016, 10:16 PM
Bài mới nhất: thanhlong24
  Tiêu, sáo tàu, sáo mèo trúc tím, ocarina Trung quốc babyheart 12 30,682 10-29-2014, 10:17 PM
Bài mới nhất: samkaka
  Shop Yeah6868 ! Dizi, tiêu, sáo bầu và ocarina giá sinh viên!!! werewolf 17 35,173 08-24-2014, 01:14 AM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ
  Sáo Ocarina, Recorder, Tiêu trúc tím, sáo trúc 2 khúc, sáo mèo hàng đẹp.com mới về babyheart 4 10,915 01-22-2014, 10:11 AM
Bài mới nhất: newchuyennha
  Hà Nội Bán 2 Ocarina 6 lỗ + sách + đĩa !; Bán 2 Ocarina 6 lỗ + sách + đĩa ! KipBi 3 9,198 01-14-2014, 01:03 PM
Bài mới nhất: hieuphysic
  Thanh Lý Ocarina Hackers Flute 3 7,968 01-25-2013, 11:30 AM
Bài mới nhất: Hackers Flute
  Triple Ocarina Hàn Quốc quocbinhnguyen 0 3,912 09-26-2012, 05:01 PM
Bài mới nhất: quocbinhnguyen

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách