Về Quê
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 2 Votes - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Về Quê
hay lắm bạn ơi! bài này bạn thổi ton la ha?
Ngẫm nhìn lại cuộc đời như giấc mộng
Được mất bại thành bỗng chốc hóa hư không.[/font]
(02-27-2012, 08:09 AM)aviaiva Đã viết: nhiều đoạn chưa rõ note lắm vì bạn không đánh lưỡi, thổi khớp với nhạc nền thế này chắc phải tập đi tập lại nhiều lắm, khâm phục, khâm phục

Thanks bạn, có mấy chỗ luyến nên m ko đánh lưỡi. M cũng nghe với beat nhiều nên tạp đc cả nhịp luôn, tuy còn mấy chỗ chưa ổn. Hihi
(02-27-2012, 10:49 AM)hư_trúc Đã viết: hay lắm bạn ơi! bài này bạn thổi ton la ha?

Chính xác Big GrinBig Grin
Meet you is my fate!!!
(02-26-2012, 11:39 AM)quanghieu Đã viết: ai có shoet ko?
bài này trong mục sheet nhạc đã có rồi đấy, bạn cứ vô mục chữ V tìm nha, hoặc tìm bằng cách nhập tên bài hát trong thanh tìm kiếm
YH!: tanlatan_17@yahoo.com.vn
Facebook
MCN - Bến Tre - VN
Chào các bạn ! Mình mới biết thổi sáo ! Minh muốn xin cảm âm bài về quê có ai post cho mình với
(02-29-2012, 06:04 AM)mta_dracula Đã viết: Chào các bạn ! Mình mới biết thổi sáo ! Minh muốn xin cảm âm bài về quê có ai post cho mình với
mới biết thổi sáo mà sao bạn tập bài khó vậy

YH!: tanlatan_17@yahoo.com.vn
Facebook
MCN - Bến Tre - VN

à bác thổi sáo cho em hỏi có dùng lưỡi kép k thế??? VD như ở đoạn 0:47 bác luyến sao gê wa zay...Confused
Láy thôi chứ không có lưỡi kép đâu bạn ơi .
mặc dù mình thổi bài này rất tệ nhưng mình khuyên bạn là nên giữ nhịp thật chặt vì khi biểu diễn thì vấn đề về tường độ rất quang trọng. bạn thổi hay lắm!
(02-24-2012, 05:57 PM)thanhna Đã viết: hay lắm bạn !!!

bạn giúp mình cái cảm âm nha!mình cũng nghiền bài này mà giốt nhạc lí quáWink.
Hay quá!

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách