[Event] - CLB Sáo trúc ĐHBK TPHCM
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Event] - CLB Sáo trúc ĐHBK TPHCM
Việc chọn bài cho Club đã diễn ra 1 cách âm thầm - Không có bài dự thi nào nhưng các bạn đều nhất trí chọn 1 bài - Bài gì thì khi hoàn thành sẽ rõ ^^
Đang tiến hành giai đoạn chờ đợi bài hòa tấu .

2. EVENT GIÁNG SINH ẤM ÁP

[Hình: giangsinh.jpg]

Các bạn trong Club BK thân mến - Giáng Sinh sắp đến rồi, nay mình tổ chức cuộc thi này nhằm cho các bạn thỏa sức thể hiện ý tưởng

Hình thức : Viết 1 bài văn ngắn ( Không quá 500 từ ) Về 1 kỷ niệm giáng sinh của bạn hoặc 1 câu chuyện về lập đông này . Các bạn có thể chèn thêm hình ảnh + âm thanh cho bài văn thêm sống động - Điểm thêm cho bạn nào tự chuẩn bị nhạc nền cho bài viết bằng chính giọng hát của mình - Giọng đọc của mình hoặc tiếng sáo của chính bạn.

Các bạn tạo 1 file Word rồi upload lên club nhé
Ghi là:
[Giáng Sinh Ấm Áp] - Chủ đề bài viết - Tên người tham gia
Thời gian từ nay đến 25-12 Sẽ tổng kết và trao giải

Giải thưởng:
1 Giải nhất: 1 Giá nhạc new 100% + 1 cây sáo loại tốt + 1 phần quà (bí mật)
1 giải nhì : 1 cây sáo loại tốt

Hình thức chấm thi - BGK sẽ thông qua ý kiến số đông của các anh em diễn đàn và club khác ( cái này mình sẽ tổng kết - các bạn cứ yên tâm về mức độ công bằng nhé )

Mình tạo topic này đề mong tạo sân chơi cho anh em trong CLUB và nhờ Anh ,chị và các bạn trong diễn đàn làm BGK cho công bằng ạ ^^ . Các bài thi tuị em sẽ update tại đây

Các bài viết trong chủ đề này
RE: [Event] - CLB Sáo trúc ĐHBK TPHCM - bởi StaylorStar1925 - 11-24-2012, 10:38 PM

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  [Lịch tập & kết quả] CLB Sáo trúc BK TPHCM StaylorStar1925 37 75,593 12-13-2012, 08:00 PM
Bài mới nhất: StaylorStar1925

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách