Hà Nội - Tặng vài cây sáo C
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Hà Nội - Tặng vài cây sáo C
Trong mấy năm qua mình có sở thích sưu tầm và mua khá nhiều sáo, chủ yếu của các bạn ở Đam San, bây giờ thì sáo C quá nhiều nên muốn tặng cho các bạn nào đang cần hoặc đang muốn tập sáo mà chưa có.

Đã tặng hết sáo rồi, cảm ơn các bạn

Thân mến

[Hình: IMG_0425.jpg]
hi bạn tốt quá, hình bị lỗi r mình coi k dc, sáo mình có rồi . Hy vọng mấy cây sáo sẽ đến đúng dc với người cần nó
Big Grin
bác ở đâu vậy bác.em mới học thổi,muốn có 1 cây sáo Đô chuẩn.bác có thể nhượng bộ lại cho em 1 cây k.^^
cây đen đen nhìn phê quá
Big Grin
chắc k tặng cây ấy rồi.^^
Cảm ơn tình thân nhường cơm sẻ sáo của bác ^^!.
Chúc cho những cây sáo này của bác tìm được chủ nhân biết yêu quí và sử dụng chúng chứ không phải xin về để sưu tập Big Grin
mìn cũng khoái sưu tập , nhưng thổi dở ẹc hihi
Big Grin
nếu tặng thì mình lúc nào cũng cần sáo cả, vì có cả đám bạn chưa có tiền mua sao, nếu được mình muốn nhận 1 cây,
YH!: tanlatan_17@yahoo.com.vn
Facebook
MCN - Bến Tre - VN
(08-05-2012, 09:07 PM)newroyal Đã viết: nếu tặng thì mình lúc nào cũng cần sáo cả, vì có cả đám bạn chưa có tiền mua sao, nếu được mình muốn nhận 1 cây,

Bạn của bạn có bao nhiêu người? cần bao nhiêu cây? Ở cổng đền Ngọc Sơn có anh bán sáo mù, sáo làm ra không đẹp lắm nhưng dễ thổi và âm thanh cũng hay, mình có thể tặng các bạn sáo đó được. Cốt là các bạn tập tành nghiêm túc và yêu sáo
nếu mà nói thật cũng có tới 5 đứa có ý định học mà ngán tiền mua sáo, nhưng nếu được bạn tặng mình 1 cây là được rồi, mình ở tận Nam chứ đâu có gần bạn
YH!: tanlatan_17@yahoo.com.vn
Facebook
MCN - Bến Tre - VN

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Tặng 2 cây sáo Đô - 1 cây trúc tím - 1 cây thường ! fortisbull 2 6,558 01-29-2014, 03:14 PM
Bài mới nhất: fortisbull
  Bán đàn tranh 17 dây mới giá 600k (tặng bộ móng đồi mồi) tranthanhhai229 6 15,643 11-22-2013, 05:07 PM
Bài mới nhất: kientrungck
  Quà tặng âm nhạc quốc tế huonghamho 1 5,383 02-29-2012, 04:27 PM
Bài mới nhất: newroyal

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách