Ý kiến về diễn đàn
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Ý kiến về diễn đàn
Sơn Sơn Sơn !
Anh có ý kiến thế này:
Đã qua Tết Đoan Ngọ rồi (ngày 5 tháng 5 Âm lịch), chuẩn bị chia tay năm 2015 - Ất Mùi để đón năm 2016 - Bính Thân rồi mà chúng ta vẫn để tấm hình cung chúc tân xuân hình con dê. Ngày dương cũng là 22 tháng 6 năm 2015 rồi, cuối năm rồi mà.
Hay là thay con khỉ (2016 - Bính Thân) vô chỗ con dê thì 6 tháng sau ta thay con gà ( 2017 - Đinh Dậu) vô chỗ con khỉ cho đỡ phải thay nhiều.
Cái gì cũ quá, không còn hợp lý nữa thì ta thay cái khác cho sinh động diễn đàn.

Muốn tìm hiểu về các nhạc cụ dân tộc
Hôm nay thấy diễn đàn ta có giao diện mới sinh động hẳn lên.
Mình có ý kiến nhỏ như thế này: Đã có bình mới thì nên có rượu mới đổ vô bình uống cho đã.
Hình thức diễn đàn đã thay đổi rồi, đẹp hơn rất nhiều. Ban Quản trị nên rà soát lại các chuyên mục xem các Mod nào còn có khả năng tham gia.v.v.. thì để lại, còn bận rộn gia đình. vợ con, công việc.v.v.. thì cho nghỉ ngơi, bổ sung thêm các bạn thành viên nhiệt huyết với diễn đàn làm Mod.
Ví dụ các chuyên mục: đàn nhị, đàn tranh, chế tạo sửa chữa..v.v...
Biết đâu chúng ta sẽ có gì đó hay hay cho mọi người, giảm bớt cãi nhau lảm nhảm và có cái mà diễn đàn khác không có.
Cám ơn các bạn.
(05-31-2016, 02:40 PM)lehuuhung Đã viết: Hôm nay thấy diễn đàn ta có giao diện mới sinh động hẳn lên.
Mình có ý kiến nhỏ như thế này: Đã có bình mới thì nên có rượu mới đổ vô bình uống cho đã.
Hình thức diễn đàn đã thay đổi rồi, đẹp hơn rất nhiều. Ban Quản trị nên rà soát lại các chuyên mục xem các Mod nào còn có khả năng tham gia.v.v.. thì để lại, còn bận rộn gia đình. vợ con,  công việc.v.v.. thì  cho nghỉ ngơi, bổ sung thêm các bạn thành viên nhiệt huyết với diễn đàn làm Mod.
Ví dụ các chuyên mục: đàn nhị, đàn tranh, chế tạo sửa chữa..v.v...
Biết đâu chúng ta sẽ có gì đó hay hay cho mọi người, giảm bớt cãi nhau lảm nhảm và có cái mà diễn đàn khác không có.
Cám ơn các bạn.

ok anh Hùng, tụi em sẽ rà soát lại điều này, nhưng sắp tới BQT định bầu cử mod mới, mong anh đảm nhận ạ, xin cho em biết ý kiến nhé.

Chân thành cảm ơn anh,
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
OK mà Sơn. Lúc nào anh cũng sẵn sàng đóng góp để diễn đàn damsan.net trở thành diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc..
Mình thấy diễn đàn khá đầy đủ, có thể thêm một số nhạc cụ nữa được không ạ?
Cửa nhôm xingfa vách nhôm tại http://vachnhomkinh.net/ [url=http://giuongmanhtung.com/san-pham/giuong-gap-da-nang-15.htm][/url]TPHCM.

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Tổng hợp lỗi của giao diện mới ! BaGaiLeeLỳ 11 20,037 05-20-2016, 09:43 PM
Bài mới nhất: trinhtam
  Diễn đàn mới nguyenvanduocit 1 7,473 05-04-2016, 01:16 PM
Bài mới nhất: Metallilu
  cài đặt ảnh đại diện cthanh98 3 9,946 09-23-2013, 10:58 AM
Bài mới nhất: phpilove
  Lỗi của diễn đàn! Monkey 13 32,870 02-13-2012, 04:48 PM
Bài mới nhất: hoangtube
  Về vấn đề UpLoad file lên diễn đàn! wanabe00 1 8,429 02-10-2012, 12:36 PM
Bài mới nhất: adminb