Ý kiến về diễn đàn
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Ý kiến về diễn đàn
Tớ gõ bài bằng tiếng Việt có dấu.
Bạn đọc bài tiếng Việt chưa hiểu ý tớ chỗ nào bạn hãy trích dẫn lại nội dung đó cho tớ đọc.
Muốn tìm hiểu về các nhạc cụ dân tộc
Hiến pháp cao độ nốt nhạc: http://www.mediafire.com/?svnjfvna7w3m4wj
Mình đã ngồi đọc lại các bài viết của mình ở chuyên mục này rồi, hoàn toàn dễ hiểu, con nít đọc cũng hiểu. Mình viết rất rõ ràng, rành mạch, đúng chính tả, chấm phảy ngắt câu rõ ràng, đúng ngữ pháp, đúng chính tả. Hoàn toàn sử dụng tiếng Việt có dấu. (Có từ Mod và từ Admin thì mình nghĩ là sự giao tiếp thông dụng trên INTERNET rồi) Không hề sử dụng tiếng Tày, Nùng, Khơ me, H' Mông, Campuchia, Lào, Nga, Mỹ, Anh, Sec, Đức, Trung Quốc, Ả Rập…
Font chữ thì sử dụng Times New Roman size 14. (Diễn đàn rất hay cãi nhau nên mình gõ 1 file trong Microsoft Word rồi đọc lại chính tả cẩn thận , tra soát nội dung rồi mới copy đăng bài lên diễn đàn).
@BaGaiLeeLỳ: Không hiểu bên máy tính của bạn Lê Hồng Sơn thì bài của mình nó hiện loại ký tự gì mà bạn đọc lại không hiểu ý? Bạn có thể copy lại phần bài viết của mình và đăng lên diễn đàn cho mình đọc lại nội dung xem. Biết đâu mình bị sai phạm gì.
@All: Nhờ các bạn khác đọc bài của mình có đọc và hiểu được nội dung không vậy?
Bài nào lên gõ diễn đàn cũng bị sửa lưng bắt giò. Cùng là người Việt Nam với nhau mà sao giao tiếp ở diễn đàn Damsan.net cực quá trời đất như vầy.
Em thấy mọi thứ bình thường, anh vui lòng tự kiểm tra lại trên máy khác nhé.
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Ồ không, tớ không rảnh đi kiểm tra máy khác làm chi. Thấy bạn Sơn đọc bài tiếng Việt mà không hiểu tớ mới đề nghị kiểm tra máy của Sơn. Chứ nội dung ở đây không phải là kiểm tra máy. Nội dung ở đây là: Ý kiến về diễn đàn.
Không ghi nhận ý kiến của anh, vậy nhé anh Hùng !

Chân thành cảm ơn,
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
OK Sơn. Nhưng mà các Mod bỏ đi hết cả, còn diễn đàn thì Sơn và Quyết thay nhau vào chăm lo, xóa quảng cáo, điều hành các chuyên mục..v.v.. nghĩ cũng tội. Nên chăng chúng ta đề cử các Mod mới thay thế các Mod đã bỏ đi như ý kiến của BQT từ năm 2016.
Người thì rất muốn làm Mod để đóng góp xây dựng diễn đàn.
Người thì làm Mod mà lại cãi nhau tùm lum và bỏ đi.
Chứ để cho có tên có danh tiếng mà không tham gia quản lý các chuyên mục nữa thì không nên, thà rằng nên rút, nên nghỉ ngơi để cho anh em khác có kiến thức, có trí tuệ hơn, có khả năng giao tiếp ôn hòa, nghiêm túc... họ làm cho thì tốt cho diễn đàn biết bao.
Bạn BaGaiLeeLỳ không ghi nhận ý kiến thì thôi, mình rất vui, không sao nhé, không để lời qua tiếng lại làm sứt mẻ tình cảm giữa 2 thành viên Sơn nhé.
Vẫn là ý kiến đóng góp của bạn lehuuhung, bạn Jibber xem thế nào. 
(06-13-2017, 12:06 PM)lehuuhung Đã viết: OK Sơn. Nhưng mà các Mod bỏ đi hết cả, còn diễn đàn thì Sơn và Quyết thay nhau vào chăm lo, xóa quảng cáo, điều hành các chuyên mục..v.v.. nghĩ cũng tội. Nên chăng chúng ta đề cử các Mod mới thay thế các Mod đã bỏ đi như ý kiến của BQT từ năm 2016.
Người thì rất muốn làm Mod để đóng góp xây dựng diễn đàn.
Người thì làm Mod mà lại cãi nhau tùm lum và bỏ đi.
Chứ để cho có tên có danh tiếng mà không tham gia quản lý các chuyên mục nữa thì không nên, thà rằng nên rút, nên nghỉ ngơi để cho anh em khác có kiến thức, có trí tuệ hơn, có khả năng giao tiếp ôn hòa, nghiêm túc... họ làm cho thì tốt cho diễn đàn biết bao.
Bạn BaGaiLeeLỳ không ghi nhận ý kiến thì thôi, mình rất vui, không sao nhé, không để lời qua tiếng lại làm sứt mẻ tình cảm giữa 2 thành viên Sơn nhé.
Vẫn là ý kiến đóng góp của bạn lehuuhung, bạn Jibber xem thế nào. 

Nick Jibber đã chết lâm sàng online, nhưng BQT quyết định vẫn lưu lại nick ấy tại forum này để vinh danh cậu ấy, thế nhé anh Hùng thích cà khịa !!!
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Quả thật là mình không biết Admin Jibber bị chết lâm sàng thì mới hỏi, chứ mình có rảnh đâu mà cà khịa làm chi. Sắp 21/6 rồi, thấy diễn đàn thế này mình không đành lòng mình mới đóng góp ý kiến cho diễn đàn, mình không cà khịa. Không rảnh thời gian đi cà khịa làm chi cho nhọc. bạn Sơn hiểu sai ý mình.
(06-13-2017, 03:26 PM)BaGaiLeeLỳ Đã viết: Nick Jibber đã chết lâm sàng online, nhưng BQT quyết định vẫn lưu lại nick ấy tại forum này để vinh danh cậu ấy, thế nhé anh Hùng thích cà khịa !!!

Mình xin lỗi, cho mình hỏi 1 câu không liên quan đến chủ đề nhé. "chết lâm sàng online" nghĩa là gì vậy?

Xin cảm ơn
Sắp 21/6/2017 rồi không thấy Ban Quản trị diễn đàn tổ chức gì cho anh em ta vui nhỉ? Mọi năm là dịp này tưng bừng lắm rồi. Đây là một diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam mà. Bạn BaGaiLeeLỳ phát động phong trào thử xem sao.

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Dọn vệ sinh cho diễn đàn lehuuhung 4 651 08-08-2017, 10:35 AM
Bài mới nhất: lehuuhung
  Tổng hợp lỗi của giao diện mới ! BaGaiLeeLỳ 11 3,091 05-20-2016, 09:43 PM
Bài mới nhất: trinhtam
  Diễn đàn mới nguyenvanduocit 1 3,013 05-04-2016, 01:16 PM
Bài mới nhất: Metallilu
  cài đặt ảnh đại diện cthanh98 3 3,314 09-23-2013, 10:58 AM
Bài mới nhất: phpilove