Khoá hướng dẫn sáo, tiêu miễn phí tại công viên Gia Định và Tao Đàn
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 3 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Khoá hướng dẫn sáo, tiêu miễn phí tại công viên Gia Định và Tao Đàn
nhớ sắm giá nhạc nha bạn
ok thanks các a
Vậy thì chuẩn quá rồi. Đang tập thổi sáo ở nhà học mấy pro trên youtube cũng khó khăn đến đó giao lưu học hỏi thì tốt quá.
công vien gia định mà ở tọa độ nào vậy mấy chú
(10-05-2013, 06:55 PM)Ngạo Thiên Đã viết: công vien gia định mà ở tọa độ nào vậy mấy chú

Toa do cong vien Gia Dinh
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
(10-05-2013, 06:55 PM)Ngạo Thiên Đã viết: công vien gia định mà ở tọa độ nào vậy mấy chú

(10-05-2013, 10:55 PM)honsoLee Đã viết:

Hình như ý bạn ấy là lớp sẽ được tổ chức ở đâu tại công viên Gia Định thì phải, chứ không phải hỏi công viên ở đâu (!)
(10-08-2013, 12:33 AM)neyiah Đã viết:

(10-05-2013, 10:55 PM)honsoLee Đã viết:

Hình như ý bạn ấy là lớp sẽ được tổ chức ở đâu tại công viên Gia Định thì phải, chứ không phải hỏi công viên ở đâu (!)
Bác đi tới công viên tới chỗ gửi xe rồi đi vô chỗ đài phun nước rồi nhìn qua bên tay trái theo hướng từ cổng đi vô sẽ thấy mấy bác ấy tò tí te ở đó.Híc busy quá không nghé được nhớ Anh Sơn quá.hi vọng sắp xếp được thời gian lên trả bài số 8 cho anh Sơn ( học 5 tháng rồi chưa trả bài hehe).
Hoạt động này vẫn đang tiếp tục phải ko mấy pro? mình chưa đụng vào sáo,tiêu lần nào hết. Nhưng rất thích nghe tiếng thổi du dương của sáo,tiêu. Cách thức tham gia thế nào? Mình cũng chưa biết phải mua loại sáo,tiêu nào hết. Xin chỉ giáo giúp!
(10-21-2013, 04:12 PM)mr2zozien Đã viết: Hoạt động này vẫn đang tiếp tục phải ko mấy pro? mình chưa đụng vào sáo,tiêu lần nào hết. Nhưng rất thích nghe tiếng thổi du dương của sáo,tiêu. Cách thức tham gia thế nào? Mình cũng chưa biết phải mua loại sáo,tiêu nào hết. Xin chỉ giáo giúp!

Nó vẫn sẽ được tiếp tục, bạn cứ lên theo lịch và gọi cho mình để chỉ lối vào, vậy là xong, lên đó thì tính tiếp !
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
cái này bác lee cho toạ độ gps luôn đi . chính xác trong khoảng 3m là ok
hehe

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nhạc lí căn bản (video hướng dẫn) Jibber 1 9,476 11-13-2013, 01:14 AM
Bài mới nhất: saopro

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách