Khoá hướng dẫn sáo, tiêu miễn phí tại công viên Gia Định và Tao Đàn
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 3 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Khoá hướng dẫn sáo, tiêu miễn phí tại công viên Gia Định và Tao Đàn
:a á thankkk anhhhhh
á anh ơi khóa này hoạt động từ 12h-15h hả :| ....
(07-23-2012, 10:25 PM)chrisphan Đã viết: :a á thankkk anhhhhh
á anh ơi khóa này hoạt động từ 12h-15h hả :| ....

Bạn xem lại các bài viết trước để nắm rõ lịch nghen ! Có gì cứ call mình : 0984.000.331
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
anh sơn ơi anh có file tài liệu đó ko ? cho em xin ikkk
buổi đầu thổi dc 15 phút , hoa hết cả mặt mày ,đến bây giờ chửa làm nên trò trống gì nhưng đứng toe..toe...oe ..2 giờ đồng hồ mà vẫn tỉnh queo.....xin chia sẻ : bắt đầu thấy thích Smile
Hôm nay 03/08/2012, em dc rãnh buổi chiều, có bác nào rảnh thì ghé lên Gia Định với em nha, 16h30 - 18h, vậy hen !
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
nhớ hẹn chiều mai với H VÀ KTS_ Chuyên nhé Mr : Lee Smile không biết mấy giờ bắt đầu ah !
(08-03-2012, 01:22 PM)honsoLee Đã viết: Hôm nay 04/08/2012, em dc rãnh buổi chiều, có bác nào rảnh thì ghé lên Gia Định với em nha, 16h30 - 18h, vậy hen !

Hôm nay mới ngày 3 mà Lee
Yahoo chat : duytantan
email : nguyentanduy@gmail.com
Face Book
nhầm nha bà con, 03/08/2012
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Bác này có tình day để kinh doanh day mà.Minh thấy chỉ cần một cây sáo+ shet nhac là đủ rồi,Mua xong cay sao con tiên đâu mua cái giá đỡ ây,đem ve nhà cho trật nhà thêm,
(08-24-2012, 10:42 AM)bientinh1080 Đã viết: Bác này có tình day để kinh doanh day mà.Minh thấy chỉ cần một cây sáo+ shet nhac là đủ rồi,Mua xong cay sao con tiên đâu mua cái giá đỡ ây,đem ve nhà cho trật nhà thêm,

He he he, "cố tình dạy để kinh doanh" à? tuỳ bác suy nghĩ thôi! Nhưng bác nên đọc kỹ lại, em chưa bao giờ có khuynh hướng muốn "dạy" ai cả, ở đây chỉ là khoá "hướng dẫn" và em là người bạn "hướng dẫn", thế thôi, ko có thầy trò gì cả!!! Còn nếu bác là dân kinh doanh giá đỡ thì cứ cho cái giá tiền lên đây đi, nếu rẻ hơn tiệm Đức Vinh An thì em sẽ giới thiệu mọi người qua đó mua ngay.

Ngoài ra, giá nhạc bác có thể mua ở bất cứ đâu, em không quan tâm hoặc có thể mang cọc tre lên cũng được, miễn sao bác ko bị phân tâm khi tập nhạc là được, còn mọi hình thức tạm bợ khác và khiến bản nhạc cứ phấp phới theo gió thì đừng bao giờ gọi em lại "hướng dẫn", với em những người thiếu nghiêm túc như vậy thì em không có hứng để "hướng dẫn", rồi cuộc đời họ cũng sẽ phất phơ như cái bản nhạc đó thôi !!!

Cảm ơn bác vì đã "vạch trần" em 1 cách thú vị như vậy, he he he !
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nhạc lí căn bản (video hướng dẫn) Jibber 1 9,447 11-13-2013, 01:14 AM
Bài mới nhất: saopro

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách