Khoá hướng dẫn sáo, tiêu miễn phí tại công viên Gia Định và Tao Đàn
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 3 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Khoá hướng dẫn sáo, tiêu miễn phí tại công viên Gia Định và Tao Đàn
(08-20-2014, 06:48 PM)huynhphuchanhctag Đã viết: Em dang o quan nhat thi den dau hoc duoc vay anh

Thứ nhất là bạn vui lòng sử dụng tiếng Việt có dấu, thứ 2 là bạn vui lòng về trang đầu để xem lịch và địa điểm phù hợp nhất với mình nhé !
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Có ai có nhã hứng đổi tiêu VN lấy tiêu Bát khổng không nhỉ. Mình có 8 khổng nhưng không thích lắm. Cây mình thì cùi thôi, trước mua 300k ợ Big Grin
(08-20-2014, 09:20 AM)honsoLee Đã viết:
(08-19-2014, 07:35 PM)Dao hoang Đã viết: Anh Lee ới, em chưa bit tí ti lào về tiêu cả, mà cái tiêu em đặt là tiêu bát khổng (của đáng tội xem nhiều phim tàu). Zị e có ra Tao Đàn chủ nhật được không ạ??? Nếu được, em ra lần đầu thì ngoài tiêu và người ra còn cần thêm gì nữa không ạ?
Cảm ơn anh trước nhé Big Grin

Thoải mái nha bạn, bạn thích học hệ tiêu nào cũng đươc, với mình không thành vấn đề trong việc hướng dẫn.

(08-20-2014, 06:48 PM)huynhphuchanhctag Đã viết: Em dang o quan nhat thi den dau hoc duoc vay anh

Anh Lee ơi, vậy cho em đăng ký học buổi chủ nhật ở công viên Tao Đàn nhé (bắt đầu từ 24/8) ạ. Nhưng tình hình là bạn tiêu của em chắc vẫn đang trên đường chưa đến nơi, nên anh cho em mượn 1 tiêu bát khổng vào buổi đó để tập được không ạ? Cảm ơn anh rất rất nhiều ạ Big Grin
(08-22-2014, 03:39 PM)Dao hoang Đã viết:
(08-20-2014, 09:20 AM)honsoLee Đã viết:
(08-19-2014, 07:35 PM)Dao hoang Đã viết: Anh Lee ới, em chưa bit tí ti lào về tiêu cả, mà cái tiêu em đặt là tiêu bát khổng (của đáng tội xem nhiều phim tàu). Zị e có ra Tao Đàn chủ nhật được không ạ??? Nếu được, em ra lần đầu thì ngoài tiêu và người ra còn cần thêm gì nữa không ạ?
Cảm ơn anh trước nhé Big Grin

Thoải mái nha bạn, bạn thích học hệ tiêu nào cũng đươc, với mình không thành vấn đề trong việc hướng dẫn.

Anh Lee ơi, vậy cho em đăng ký học buổi chủ nhật ở công viên Tao Đàn nhé (bắt đầu từ 24/8) ạ. Nhưng tình hình là bạn tiêu của em chắc vẫn đang trên đường chưa đến nơi, nên anh cho em mượn 1 tiêu bát khổng vào buổi đó để tập được không ạ? Cảm ơn anh rất rất nhiều ạ Big Grin

Ok em ! Nhưng nhớ gọi nhắc anh trước khi lên Tao Đàn nhé.
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Thân gửi quý anh em,

Từ ngày 3/9 đến ngày 9/9 mình phải đi công tác xa, cho nên các lớp hướng dẫn rớt vào dịp này sẽ bị hoãn, hẹn anh em sau 10/9 nhé !

Leehonso
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
thông báo từ anh Leehonso:
tối nay, thứ 4 ngày 10/9/2014, vì lý do bận đi công tác, anh Sơn không lên hướng dẫn lớp tiêu sáo tại DHCN được, mọi người cố gắng tự luyện!
Do T7 và CN này ( 27 và 28/9/2014) mình phải đi xa nên ko thể hướng dẫn tập dc, hẹn lại các bạn từ ngày 29/9/2014 nhé!
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
(09-26-2014, 02:30 PM)honsoLee Đã viết: Do T7 và CN này ( 27 và 28/9/2014) mình phải đi xa nên ko thể hướng dẫn tập dc, hẹn lại các bạn từ ngày 29/9/2014 nhé!

hi! giờ em mới đọc
Hậu Bối
Big Grin
Xin lỗi các anh em nhé, thứ 3 đến thứ 6 tuần này (từ 30/9 -> 3/10) mình lại bận công tác ở tỉnh nên không thể hướng dẫn các anh em như lịch học được, mong thứ lỗi !

Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Cảm ơn Bác đã chia sẻ bài viết này, rất bổ ích,em đang cần thông tin này
Kính chúc Bác & GĐ luôn khoẻ, hạnh phúc & thành đạt nhé

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Nhạc lí căn bản (video hướng dẫn) Jibber 1 9,476 11-13-2013, 01:14 AM
Bài mới nhất: saopro

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách