Lịch sinh hoạt của các anh em ở công viên Tao Đàn .
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Lịch sinh hoạt của các anh em ở công viên Tao Đàn .
chào các bạn, mình thành viên mới, cho mình tham gia với nhé Wink
(09-17-2012, 04:48 PM)tuilahienhehe Đã viết: chào các bạn, mình thành viên mới, cho mình tham gia với nhé Wink

Nhất tiêu nhất kiếm tẩu giang hồ
Thiên cổ tình sầu tửu nhất hồ
Lưỡng cước đạp phiên trần thế lộ
Vĩ thiên vi cái địa vi hồ
(02-11-2012, 10:02 AM)KTS_CHUYEN Đã viết: Anh em chơi sáo ở công viên Tao Đàn dạo này thường bắt đầu từ 11h trưa chơi đến chiều - vào ngày chủ nhật hàng tuần . Nhóm chỉ hoạt động vào 1 ngày chủ nhật thôi . Các bạn muốn tham gia với nhóm chúng tồi hãy đọc thông tin giờ hoạt động để biết mà tham gia nhé . Nhóm sẵn sàng đón chào tất cả các bạn , không phân biệt nam nữ , độ tuổi , khuyết tật , biết chơi hay không biết chơi sáo . Ai thích chơi sáo thì chơi hổng thích thì giao lưu ngồi nghe và nói chuyện với nhau cũng được ^^ . Chủ yếu tạo một sân chơi giao lưu lành mạnh giúp chúng ta thư giãn và kết giao thêm nhiều bạn bè tốt ^^. Chỉ đơn giản vậy thôi .
Còn về việc học thổi sáo thì ai chưa biết thổi thì những người biết sẽ chỉ cho các bạn mới tập . Biết gì chỉ nấy , hổng biết thì giới thiệu các bạn những chỗ học uy tin để các bạn có thể đi học để nâng cao .

Ai muốn tham gia thì hãy liên lạc với mình qua số điện thoại : 0909576322

Các bạn đến công viên Tao Đàn nên đi cổng ở đường Huyền Trân Công Chúa, gửi xe rồi đi bộ chừng 100m nhìn phái tay trái có cái chòi duy nhất đó là nơi anh em đam san tụ tập .

Hy vọng càng ngày sẽ có càng nhiều người tham gia và phong trào tiêu sáo sẽ càng ngày càng phát triển .
ak thì ra anh chuyên bên này,cn tới em qua tập vs nghen P/s:em tên võ hôm qua có mua cây si giáng bên anh Big Grin
Qua tham gia đi bạn! Các anh em bên Tao Đàn sinh hoạt đông vui lắm! "Chúa Chòi" KTS_CHUYEN hầu như CN nào cũng có mặt đấy! ^^
FB: https://www.facebook.com/nguyenquyet90
E-mail: nguyenquyet90@gmail.com
Phone No: 0974836029
(11-07-2012, 03:27 PM)jibber0403 Đã viết: Qua tham gia đi bạn! Các anh em bên Tao Đàn sinh hoạt đông vui lắm! "Chúa Chòi" KTS_CHUYEN hầu như CN nào cũng có mặt đấy! ^^

hjk...nghe các bác off som tụ wa' mà em them..hôm nào vào báo danh mới được
nghĩ.....nghiêm..............giải tán...khỏe
Em mới mua cây sáo nhưng chưa biết thổi, trưa mai e qua tham gia với nghen. Mong các bác chỉ giáo cho em
(12-01-2012, 12:01 PM)threel Đã viết: Em mới mua cây sáo nhưng chưa biết thổi, trưa mai e qua tham gia với nghen. Mong các bác chỉ giáo cho em

Vâng chào mừng bạn ghé thăm nhé !
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
cho em tham gia mới mới tập thổi mong chi giáo
cho em hoi wa tet mung may CLB Tao Dan sinh hoat lai vay
(02-07-2013, 11:03 PM)hyhyemne1 Đã viết: cho em hoi wa tet mung may CLB Tao Dan sinh hoat lai vay

Chắc khoảng mùng 8 đó bạn! Bạn lưu ý nên gõ Tiếng Việt có dấu nhé!
FB: https://www.facebook.com/nguyenquyet90
E-mail: nguyenquyet90@gmail.com
Phone No: 0974836029

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Video sinh hoạt tại Tao Đàn chap 1 nhoc_style 9 17,745 10-14-2013, 09:18 AM
Bài mới nhất: hainammar
  Video một ngày sinh hoạt tại Tao Đàn nhoc_style 25 49,464 09-13-2012, 08:57 PM
Bài mới nhất: tieuthien92

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách