iEvan Polkka - Nhờ bác Admin Jiber kiếm hộ sheet bài này
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
iEvan Polkka - Nhờ bác Admin Jiber kiếm hộ sheet bài này
(08-05-2014, 02:28 PM)smallshrimp Đã viết: khúc lưỡi kép cứ như rải đạn anh Lee ah ^^

Vậy chú Tép và bác Admin Jiber vui lòng oánh giá khúc rải đạn mới này xem sao nhé !

Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Hay quá bác Lee ạ. Bản này ổn nhiều hơn bản trước Big Grin. Mà hình như có 1 số đoạn bác thổi hình như bị dư thì phải @@. Em không nhìn sheet chỉ là nghe nhạc rồi tự cảm nhận ạ. Nên có sai sót bác bỏ qua cho em nhé.

P/s: cái dàn tiêu sáo nhìn phê gì đâu á @@
(08-06-2014, 01:53 PM)nguoiban00 Đã viết: Hay quá bác Lee ạ. Bản này ổn nhiều hơn bản trước Big Grin. Mà hình như có 1 số đoạn bác thổi hình như bị dư thì phải @@. Em không nhìn sheet chỉ là nghe nhạc rồi tự cảm nhận ạ. Nên có sai sót bác bỏ qua cho em nhé.

P/s: cái dàn tiêu sáo nhìn phê gì đâu á @@

Cảm ơn bác nhiều, mình có phải là thánh nhân của nhạc viện đâu mà không sai sót được bác ơi, vì mình quyết định nhân đôi lưỡi kép của bài lên so với sheet của bác Jiber nên tính ra có vài chỗ sẽ bị trật nhịp. Cũng là do cảm âm nên quất luôn thành ra ko dc pro cho lắm, chắc phải đợi admin Jiber ghi lại cái sheet khác rồi tập cho kỹ lại vậy !
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
phần rải đạn đã gọn hơn, vào nhịp rồi. tuy nhiên vẫn có 1 số chỗ thấy nó gượng gượng sao ấy anh ah, cứ như bị ép cho vào nhịp á.
Em có 1 góp ý nho nhỏ là anh ko nên chơi đoạn "rải đạn" cả bài như vậy, nghe nó nhàm và mất chất của bài lắm, lâu lâu mình rải 1 tí tạo phong cách mới thôi.
Em không giỏi nhạc, nhưng nghe đánh lưỡi như súng liên thanh mà đã cái lỗ tai. Có điều nhạc nền hơi to, có lúc át tiếng tiêu, tiếc quá trời.
Cùng chiến nào lão hói :
Ievan polkka - Dân ca Phần Lan
[Hình: ievanpolkka_zpse55053ce.jpg]

Tham khảo nguồn của phổ trên qua link này, Ludenhoff chơi ở B moll :

tưởng đâu bác ninja xuất hiện để "chiến" với lão Lee hói chứ, đưa ra cái bản guitar ko liên quan gì Tiêu Sáo làm gì nhể?!!!
FB: https://www.facebook.com/nguyenquyet90
E-mail: nguyenquyet90@gmail.com
Phone No: 0974836029

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Việc tìm sheet của damsan trên google newroyal 3 9,936 06-17-2012, 07:30 PM
Bài mới nhất: kid_kaito
  Chức năng tìm kiếm newroyal 1 7,794 02-24-2012, 09:26 AM
Bài mới nhất: adminb

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách