Shop Yeah6868 ! Dizi, tiêu, sáo bầu và ocarina giá sinh viên!!!
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Shop Yeah6868 ! Dizi, tiêu, sáo bầu và ocarina giá sinh viên!!!
Em muốn đặt cây ocarina Taile mã số 5 giá 280k, em ở Hà nội thì hình thức mua bán, lấy hàng thế nào hà bác
Gửi Shop Yeah6868 :

Mình chuyển tiền mua mặt hàng 26 rồi nhé :

[Hình: IMG_20140805_143940_zps7ce3a8e2.jpg]
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
chờ clip test hàng anh Sơn thấy đẹp mà cũng rẻ ko biết chất lượng thế nào hay mua về để trang trí he he
chờ bác Lee kiểm hàng coi sao chứ bữa cũng kết mã số 26 như bác mà gọi điện thì đc nói là gửi mail đi.
Em gửi mail với sms mà 3,4 ngày ko thấy trả lời. Shop buôn bán có vẻ ko đc năng động cho lắm
Ack, bữa giờ tui bận quá nên quên béng báo anh em nhé, hàng vừa nhận dc vào thứ 3 tuần này, shop đóng gói kỹ lưỡng, giao đúng ngày, đúng hàng ! Trước mắt là vậy.

Còn riêng về cây sáo này thì tui nói trước là mua về có mục đích sưu tầm chơi thôi, chứ nhìn qua hình là đã biết nó sai âm tè le rồi, cho nên mua về cũng chẳng có gì thất vọng lắm, có điều thú vị là cây sáo này làm từ nguyên 1 thanh đá nhỏ thì phải, cầm trên tay nhìn và cảm giác không thấy giống lại đá bột ép hình !
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Bác lee đã " chuột bạch " thành công,hehehe. Quất thôi ae !
(08-22-2014, 11:22 PM)honsoLee Đã viết: Ack, bữa giờ tui bận quá nên quên béng báo anh em nhé, hàng vừa nhận dc vào thứ 3 tuần này, shop đóng gói kỹ lưỡng, giao đúng ngày, đúng hàng ! Trước mắt là vậy.

Còn riêng về cây sáo này thì tui nói trước là mua về có mục đích sưu tầm chơi thôi, chứ nhìn qua hình là đã biết nó sai âm tè le rồi, cho nên mua về cũng chẳng có gì thất vọng lắm, có điều thú vị là cây sáo này làm từ nguyên 1 thanh đá nhỏ thì phải, cầm trên tay nhìn và cảm giác không thấy giống lại đá bột ép hình !

Sáo đó là bột đá ép, note sai khá nhiều, tui mua về một mớ. Bỏ ở nhà hơn năm nay. Đá thiên nhiên, một cục dài cở đó còn thô là cả triệu bạc rồi. Lấy đâu ra ngọc mà mấy trăm ngàn.
Hiện nay loại bột đá ép rất phổ biến. Trên thị trường đã dùng loại này làm gạch không nung. Hầu hết những hàng đá phong thủy là đá ép, nó ép áp lực cao hơn loại này và gần như ngang với đá thật. Những sản phẩm này hiện đang là loại kinh doanh lời cực cao. Lời 17 đến 20 lần. Tui biết vì biết một ông chú kinh doanh loại này gần 20 năm nay. Và một ông anh đang bán máy ép đá công nghệ nhật bản.
Loại sáo này ép với áp lực không cao lắm, nên rẻ tiền.
Yahoo chat : duytantan
email : nguyentanduy@gmail.com
Face Book
(08-23-2014, 09:31 PM)saotruc Đã viết:
(08-22-2014, 11:22 PM)honsoLee Đã viết: Ack, bữa giờ tui bận quá nên quên béng báo anh em nhé, hàng vừa nhận dc vào thứ 3 tuần này, shop đóng gói kỹ lưỡng, giao đúng ngày, đúng hàng ! Trước mắt là vậy.

Sáo đó là bột đá ép, note sai khá nhiều, tui mua về một mớ. Bỏ ở nhà hơn năm nay. Đá thiên nhiên, một cục dài cở đó còn thô là cả triệu bạc rồi. Lấy đâu ra ngọc mà mấy trăm ngàn.
Hiện nay loại bột đá ép rất phổ biến. Trên thị trường đã dùng loại này làm gạch không nung. Hầu hết những hàng đá phong thủy là đá ép, nó ép áp lực cao hơn loại này và gần như ngang với đá thật. Những sản phẩm này hiện đang là loại kinh doanh lời cực cao. Lời 17 đến 20 lần. Tui biết vì biết một ông chú kinh doanh loại này gần 20 năm nay. Và một ông anh đang bán máy ép đá công nghệ nhật bản.
Loại sáo này ép với áp lực không cao lắm, nên rẻ tiền.

Kakaka, thì ra nó vẫn là đá bột ép, cảm ơn đại ca đã chỉ điểm, tuy nhiên thì nhìn qua hình vẫn biết là nó sai nốt tè le ấy mà, mua về sưu tập chơi thôi, ai dè đại ca có mà chẳng báo anh em, thôi thì vài trăm bạc cũng chẳng đáng mấy!
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
Thumbs Up SHOP TIÊU SÁO CỦA KTS_CHUYEN . KTS_CHUYEN 1,152 2,987,796 03-25-2023, 02:51 PM
Bài mới nhất: akiaphuong
Music Shop Tiêu Sáo trúc made by Độc Cô tử Độc Cô Tử 30 95,823 11-16-2016, 03:26 PM
Bài mới nhất: trangoneland
  Cao Trí Minh: Bán Sáo Trúc,Nứa,Tiêu Trúc Chất Lượng, Giá Rẻ,tại Hà Nội và Toàn Quốc caotriminh_hp 261 848,678 11-10-2016, 05:16 PM
Bài mới nhất: manhtkv
Big Grin Shop bán Huyên - Ocarina saotruc 157 384,391 10-21-2016, 10:16 PM
Bài mới nhất: thanhlong24
  Shop Sáo Thủy Tinh - HCM htt 0 8,324 09-05-2016, 09:56 PM
Bài mới nhất: htt
Thumbs Up Tiêu Sáo MHM ( chuyên cung cấp tiêu sáo chất lượng, giá tốt ). music_heal_mysoul 595 1,439,291 06-26-2016, 08:39 PM
Bài mới nhất: khoaphuc3012
  Shop Tiêu trúc Ngũ Âm (góc nhỏ cung cấp Tiêu-Sáo chất lượng) Lão tè 181 401,206 01-28-2015, 10:51 PM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ
Music Cần bán 2 trong 4 loại: Panflute, sáo bầu, tiêu trúc tím và flute mới giá rẻ quocbinhnguyen 3 23,126 01-21-2015, 01:55 PM
Bài mới nhất: Cosmic_Pro_90
  Tiêu, sáo tàu, sáo mèo trúc tím, ocarina Trung quốc babyheart 12 30,830 10-29-2014, 10:17 PM
Bài mới nhất: samkaka
  Muốn mua một cây sáo Dizi tuyetmuaha11a 0 3,163 10-25-2014, 05:04 PM
Bài mới nhất: tuyetmuaha11a

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách