đặt sáo, quận 7, tp hcm
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
đặt sáo, quận 7, tp hcm
mình muốn đặt mua một cây sáo tone đô, mình mới tập thổi sáo. Các bạn tư vấn cho mình với, có ai làm sáo đặt hàng ship tận nơi không. mình thích sáo âm trầm tí xíu. Các bạn tư vấn giá cả giúp mình luôn, cám ơn các bạn rất nhiều
giá sáo tu` 100k -200k la` hang` thuong` ,sg có nhieu` shop như : kts chuyên , tinh noel , truong` sa , độc cô tử ... ,cậu có thể tham khảo thêm bang` cách tra google thông tin 1 số shop đó Big Grin
(06-06-2014, 01:22 PM)nobita0119 Đã viết: giá sáo tu` 100k -200k la` hang` thuong` ,sg có nhieu` shop như : kts chuyên , tinh noel , truong` sa , độc cô tử ... ,cậu có thể tham khảo thêm bang` cách tra google thông tin 1 số shop đó Big Grin

cậu ơi có tiệm nào ở nội thành không, những tiệm ngoại thành xa quá miình ko biết đường đi Sad
sáo tone đô trầm trầm là sao bạn tone đô là sáo tone trung mà đâu có cao và cũng đâu có trầm đâu...
sáo thì có lão chuyên quận 12 ,lão độc cô tử thì chả biết địa bàn hoạt động..
bạn vào bên trong chỗ mua bán mà xem >.<
giá từ 150k đến 200k là tạm ổn
(06-06-2014, 01:42 PM)thetwin123 Đã viết:
(06-06-2014, 01:22 PM)nobita0119 Đã viết: giá sáo tu` 100k -200k la` hang` thuong` ,sg có nhieu` shop như : kts chuyên , tinh noel , truong` sa , độc cô tử ... ,cậu có thể tham khảo thêm bang` cách tra google thông tin 1 số shop đó Big Grin

cậu ơi có tiệm nào ở nội thành không, những tiệm ngoại thành xa quá miình ko biết đường đi Sad

hehe , minh` cũng ko biết đâu la` ngoại la` nội , cậu google xem ,la` biết ai gan` thôi Big Grin
(06-06-2014, 04:44 PM)honsoLee Đã viết: Ở Sài Gòn mình lưu tâm bạn nên tham khảo 3 shop : ChuyênKTS, Độc Cô Tử, Nhạc cụ Trường Sa, tốt nhất là khi lựa nên dẫn theo thầy của bạn đi cùng là an tâm nhất !!! Ngoài ra còn shop của MHm cũng rất OK, nhưng lâu rồi không thấy động tĩnh, không biết còn bán không ???!
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  co ai ban truc lam sao o quan 12 tphcm ko viptuthanhk 1 5,880 03-24-2014, 09:25 AM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách