Chú ý các bác ơi!!! Nhận những đơn đặt hàng các nhạc cụ từ Trung Quốc về VN!!!
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 3 Votes - 4.67 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Chú ý các bác ơi!!! Nhận những đơn đặt hàng các nhạc cụ từ Trung Quốc về VN!!!
(09-06-2013, 12:28 AM)Buông Đã viết: Khoảng 2 tuần nữa em cố gắng gom đủ,mổ lợn rồi đặt bác,bác cho em cái số tk nhé,mà chừng đó bác ở bển rùi thì em ck có khó lắm ko vậy? Khoản này em cũng dốt nốt,ít khi dính dáng đến nhà băng ah!

E liên lạc a bằng mail e nhé. Trước ngày 8 gọi điện cho a thì được. Sau ngày 8 là a đi rồi. Chuyển tiền dễ ấy mà, đến lúc đó a sẽ nhắn cho e số tk ngân hàng của a và số tiền tổng cộng ( A sẽ gom lại hết cho chú ! ). Xong sau đó e đặt cọc trước cho a 50% và sau khi e nhận được hàng rồi thì e trả cho a 50% còn lại. ( thanh toán cho a ).
Em ko phải là chú nhé,hi hi,bác hỏi cho em sách dạy người mới học,kèm những bản nhạc có thể tự luyện được bác nhé,xong báo em luôn một thể,sách này về thì em phải vác đi thuê dịch vậy!
(09-06-2013, 11:54 PM)Buông Đã viết: Em ko phải là chú nhé,hi hi,bác hỏi cho em sách dạy người mới học,kèm những bản nhạc có thể tự luyện được bác nhé,xong báo em luôn một thể,sách này về thì em phải vác đi thuê dịch vậy!

OK. E add nick yahoo a vao nhe.

Các ae có ai muốn hỏi thêm thông tin hay đặt hàng thì add nick yahoo này của mình nhé
flute_dream3396@yahoo.com
Cảm ơn bác,hôm nay bác đi phải ko? Chúc bác thượng lộ bình an nhé,phần em,tiếp tục lót dép chờ ngày mổ lợn,đàn về,hi hi!
Hầy,em quên khuấy mất bộ dây đàn< mua luôn dự trữ>. Vậy set của em là: 1 cây Đôn Hoàng 694DQ,1 hộp đàn,1 bộ móng tốt,băng keo,bộ dây,1 quyển sách cho tân binh cổ tranh.Nhé! Bg mới biết bác chủ top là con nhà nòi nhe,hi hi!
Em có mail cho bác rồi nhé,việc em nhờ bác,mong bác giúp giùm em! Cảm tạ bác nhiều!!!
Bác chủ top sửa lại cái địa chỉ mail flute_dream ở trang 1 đi nhé,lộn số 3 với số 9 mà làm em gửi mãi ko được,hóa ra nhầm!
Em Pm cho bác luôn rồi nhé,vậy bác giúp em vụ cây tiêu đó được ko ah?
thế bạn qua đó, hỏi giá cả thế nào nhỉ
(09-09-2013, 10:34 AM)phamhung Đã viết: thế bạn qua đó, hỏi giá cả thế nào nhỉ

Bác cứ gửi mail qua yahoo cho bác chủ top hoặc PM trên này,hôm qua em cũng vừa trao đổi với bác ấy xong,bằng 2 cách đều ổn mà!Smile
E vừa mới qua đây mà dạo này bận bịu quá nên không có thời gian onl. Các bác cứ gửi mail hoặc yh cho e. E sẽ trả lời trong thời gian sớm nhất ạ.
Trước hết rất cảm ơn dịch vụ của bạn. Rất hay và bổ ích bạn à.
Cho mình hỏi cây DIZI như trong video giá khoảng bao nhiêu và chất lượng thế nào bạn nhé!
TB: Mình thấy bạn nên qua bên tieusao.com, chắc sẽ có nhiều đơn đặt hàng đấy, lượt truy cập bên đó nhiều hơn bạn à! Smile
http://www.youtube.com/watch?v=sEkWeCm18tA
http://www.youtube.com/watch?v=V8gmaLkonHw
(09-14-2013, 10:40 AM)single_prince Đã viết: Trước hết rất cảm ơn dịch vụ của bạn. Rất hay và bổ ích bạn à.
Cho mình hỏi cây DIZI như trong video giá khoảng bao nhiêu và chất lượng thế nào bạn nhé!
TB: Mình thấy bạn nên qua bên tieusao.com, chắc sẽ có nhiều đơn đặt hàng đấy, lượt truy cập bên đó nhiều hơn bạn à! Smile
http://www.youtube.com/watch?v=sEkWeCm18tA
http://www.youtube.com/watch?v=V8gmaLkonHw

Bác cứ mail cho bác chủ top qua yahoo:
flute_dream3396@yahoo.com
Bác ý mới qua đó,chắc đang bận túi bụi với việc học hành nên ko reply kịp thời trên 4rum lắm!Chắc một tg nữa,ổn định xong thì sẽ lên đều!
Em cũng đang chờ cây tiêu bên bác ý,vì em thích nhạc Hoa nên đặt bác ý lấy giùm luôn,cây guzheng em phải nuôi lợn lại nên chắc 1 tg nữa mới lấy được,Guzheng Đôn Hoàng thì khỏi lăn tăn rồi!Angel

[undefined=undefined]Thưa toàn 4rum,Em chỉ rep hộ chủ top về những gì em biết,EM KHÔNG PHẢI CÒ MỒI HAY CHÂN GỖ GÌ ĐÂU NHÉ,ĐỪNG HIỂU NHẦM Ạ!Thanks![/undefined]

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Cao Trí Minh: Bán Sáo Trúc,Nứa,Tiêu Trúc Chất Lượng, Giá Rẻ,tại Hà Nội và Toàn Quốc caotriminh_hp 261 847,325 11-10-2016, 05:16 PM
Bài mới nhất: manhtkv
Star Bán đàn tranh Trung Quốc giá 6.5 triệu quocbaonguyen 0 10,584 11-02-2016, 01:54 PM
Bài mới nhất: quocbaonguyen
  Nhận order làm sáo và hộp đựng sáo bằng gỗ theo yêu cầu của khách hàng Hayabusa 0 4,453 09-11-2016, 01:08 PM
Bài mới nhất: Hayabusa
  Nhận order - ship các thiết bị âm thanh từ Anh, Mỹ, Đức về Việt Nam uy tín, giá rẻ Lehuyen2buy 0 4,385 08-29-2016, 03:20 PM
Bài mới nhất: Lehuyen2buy
  Bán shakuhachi (hàng xách tay từ Nhật về ) ngocle 0 4,091 07-26-2016, 08:45 PM
Bài mới nhất: ngocle
  Địa chỉ mua nhạc cụ truyền thống cao cấp roseblue 0 4,129 11-26-2015, 03:33 PM
Bài mới nhất: roseblue
  Thiết kế logo âm nhạc chuyên nghiệp đẹp mắt DamVan 0 4,804 12-03-2014, 08:59 PM
Bài mới nhất: DamVan
  Những điều cơ bản về Đàn tam thập lục springmusic 0 3,895 11-01-2014, 09:27 AM
Bài mới nhất: springmusic
  Tiêu, sáo tàu, sáo mèo trúc tím, ocarina Trung quốc babyheart 12 30,712 10-29-2014, 10:17 PM
Bài mới nhất: samkaka
  Shop Sáo Việt: Bán tiêu, sáo chất lượng tại Hà Nội và Toàn quốc saotrucviet.vn 0 6,410 06-11-2014, 09:11 AM
Bài mới nhất: saotrucviet.vn

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách