Hình ảnh và Video Offline sinh nhật lần 7
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 3 Votes - 4.33 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Hình ảnh và Video Offline sinh nhật lần 7
Trích dẫn:Không biết a saomuc kiếm cái beat ở đâu mà e thấy nó là lạ thế nào.
Em nghe đoạn đầu cảm giác là sai nhịp á Smile)
Cơ mà tiếng sáo của a rất hay.
Khúc dạo đầu và đoạn lên quãng 3 mình có chế thêm, do mới chế và bị khớp nên vài chỗ lỗi nhịp quá hihi.
(06-24-2013, 01:18 PM)smallshrimp Đã viết: tại em nhường thôi nhá, mắc công lại kêu là btc thiên vị gà nhà.. năm sau em tung các tinh binh ra hốt hết giải về cho coi.. hãy đợi đấy

Đọc bài tường thuật đã hấp dẫn rồi, đọc đến bài này của bạn Tép còn hấp dẫn hơn nữa. He he.
Cho hỏi là có bạn nào quay lại clip mình đánh Nhớ Quê ko ạ?

[Hình: _MG_4255_zps96fc00c4.jpg&newwidth=800&ma...size=60000]

Đây nè em, bạn nữ này bằng liệp hiệp 2 bài Lý Mỹ Hưng và Lý Qua Cầu đã giành giải nhất chung cuộc đó em, bạn ấy đến từ trường ĐH Bách Khoa TPHCM, và he he he....năm nay HUI ko có giải nào hết, đội HUI đã bị bên Bách Khoa làm cho kinh hồn bạt vía rồi em à !!!
[/quote]

Đừng chú ý vào bạn nữ nhiều, hãy chú ý vào cây sáo bạn ấy đang dùng.
Cảm ơn Phan Thanh Long, em đã giúp anh đi lại chương trình trong vòng 5 phút.
Quá hay.
[/quote]

chà chà, xinh tóa, em đợi nghe cờ nhíp, năm nay toàn là nữ nhân xinh xắn không nhỉ, chúc mừng em ấy nhé, cây sáo cũng đẹp nữa, của anh Duy tặng cho à, he he
(06-24-2013, 11:22 PM)lonsualangxang Đã viết: Cho hỏi là có bạn nào quay lại clip mình đánh Nhớ Quê ko ạ?

Clip của em chắc chắn là có quay rồi, em yên tâm, anh đang upload sẽ sớm đưa lên cho mọi người chiêm ngưỡng khả năng điêu luyện của Mod forum đàn Tranh.
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
hê hê, a quá khen ạ :3
chúc mừng đam san tròn 7 tuổi .

Nói theo kiểu lão Rùa thì Đạt mới chỉ ra ngang Bình Thuận chăn dê thôi, chưa thể ra tới Hà Nội, càng không thể mon men lên biên giới đọ với mấy chú chệt !
Khá nhiều sạn. Việc đầu tiên Đạt cần khắc phục đó là nhịp phách, mấy cái như hơi, lưỡi, ngón, tâm lý biểu diễn... để sau hẵng tính tiếp.
(06-27-2013, 08:38 PM)ninja Đã viết:

Nói theo kiểu lão Rùa thì Đạt mới chỉ ra ngang Bình Thuận chăn dê thôi, chưa thể ra tới Hà Nội, càng không thể mon men lên biên giới đọ với mấy chú chệt !
Khá nhiều sạn. Việc đầu tiên Đạt cần khắc phục đó là nhịp phách, mấy cái như hơi, lưỡi, ngón, tâm lý biểu diễn... để sau hẵng tính tiếp.

Lâu quá mới thấy bác ninja lên diễn đàn. Đúng là bác Đạt cần nhiều điểm cần phải trau dồi thêm ở bài này, nhạc beat nghe cũng có vẻ không khớp tone... với tiếng sáo. Nhưng đối với dân không chuyên như vậy cũng là sự đáng khích lệ. Dám chơi những bài soạn riêng cho sáo trên nền nhạc có sẵn. Dù không thể nào nghe như chuyên nghiệp nhưng đó cũng là bước tiến và động lực cho các thành viên nghiệp dư khác chinh phục những đỉnh núi khác nhau của sáo trúc.
bác ninja quánh giá rất đúng, nếu ai đã nghe bài này từ những nghệ sĩ nổi tiếng biểu diễn thì sẽ thấy bài em thổi có khá nhiều lỗi. E đang cố gắng khắc phục từng cái nhất là nhịp phách Big Grin

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Cập nhật tính năng của diễn đàn traudat 0 7,688 08-14-2014, 09:28 AM
Bài mới nhất: traudat
  Sinh nhật ĐamSan.net lần 8 và Vòng chung kết hội thi tiêu sáo mở rộng ! BaGaiLeeLỳ 28 56,094 07-10-2014, 10:31 PM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ
  Miền Nam Offline Tất Niên Cuối Năm nhoc_style 105 212,032 03-25-2013, 07:48 PM
Bài mới nhất: cuonglong
  Offline sinh nhật Damsan lần 6 admina 92 189,920 07-21-2012, 02:07 AM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ
  Một số hình anh Sinh Nhật Damsan.net lần 6 thienthuymoc 3 13,058 06-30-2012, 11:36 PM
Bài mới nhất: Tài Robert
Photo CUỘC THI ẢNH MỪNG SINH NHẬT DAMSAN.NET LẦN THỨ 6 admina 23 58,645 06-28-2012, 12:15 PM
Bài mới nhất: duc212472
  Topic Đăng Kí Tiết Mục Tham Gia BIểu Diễn Hôm Sinh Nhật DamSan Miền Nam nhoc_style 49 102,065 06-23-2012, 06:13 AM
Bài mới nhất: my life

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách