Hình ảnh và Video Offline sinh nhật lần 7
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 3 Votes - 4.33 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Hình ảnh và Video Offline sinh nhật lần 7
hì, bạn thông cảm, tại đông quá btc cập nhật ko kịp, tiết mục văn nghệ bạn nên dk trực tiếp trong topic
Hi các bạn,
Tôi thấy website tv.csmtalk.vn có hỗ trợ truyền hình trực tuyến. Chúng ta có thể tạo channel riêng mà trực tuyến buổi offline cho các thành viên diễn đàn trên mọi miền có thể xem.

Chủ yếu trên này mọi người đang trực tuyến về game, chúng ta có thể sử dụng dịch vụ này để trực tuyến buổi offline này thông qua webcam (hoặc camera kết nối với máy tính) ^^ & đường truyền internet.

Note: chúng ta có thể tạo kênh truyền hình trực tiếp của riêng mình Big Grin
Hix, năm ni ko tham gia cùng a e được rồi... Chúc buổi offline thành công tốt đẹp nhé Wink
Cứ thế ta ra người khắc bạc
Đánh mất niềm tin giữa chợ đờ
Tâm sự đời ta vùi hoang đảo
Đạn chỉ thần công bắt bướm chơi.
My facebook: http://www.facebook.com/thangkts
Tiêu trúc Ngũ Âm: http://damsan.net/showthread.php?tid=3534
http://www.facebook.com/tieutrucnguam
Minh moi tap thoi sao duoc hon thang.Chua tham gia clb nao ca.Di duoc khong moi nguoi.Muon den nghe ae chi bao kinh nghiem...hi
Điều kiện tham gia: yêu âm nhạc!
em xin tặng 2 cây sáo mèo tông đô (nứa) tay phải cho giải trò chơi nhé anh saotruc.
(06-06-2013, 10:41 PM)longphan Đã viết: em xin tặng 2 cây sáo mèo tông đô (nứa) tay phải cho giải trò chơi nhé anh saotruc.

Thay mặt diễn đàn cảm ơn Long rất nhiều. Nhưng trò chơi thì mình chơi theo đội, một đội 3 người, nên không biết phân chia thế nào. BTC đang đau đầu về việc này. hơn nữa sáo mèo cũng là quà tặng có giá trị Sad
Yahoo chat : duytantan
email : nguyentanduy@gmail.com
Face Book
(06-07-2013, 06:43 AM)saotruc Đã viết:
(06-06-2013, 10:41 PM)longphan Đã viết: em xin tặng 2 cây sáo mèo tông đô (nứa) tay phải cho giải trò chơi nhé anh saotruc.

Thay mặt diễn đàn cảm ơn Long rất nhiều. Nhưng trò chơi thì mình chơi theo đội, một đội 3 người, nên không biết phân chia thế nào. BTC đang đau đầu về việc này. hơn nữa sáo mèo cũng là quà tặng có giá trị Sad

Tự em thấy giải trò chơi còn đễ trống chưa phần thưởng nên tặng vào khoản đó.BTC cứ sắp xếp sao cho hợp lý là được,em cũng muốn góp thêm phần sôi nổi cho offline.
Vậy mình dùng trong đợt Offline sau nhé Long
Yahoo chat : duytantan
email : nguyentanduy@gmail.com
Face Book
Đóng sổ đăng ký bốc thăm trúng thưởng nha ! Danh sách được chốt lại đến thời điểm này là 60 người, và như vậy tỷ lệ là 1 chọi 60, chúc các bạn may mắn nhé, nhớ tham gia đầy đủ bữa Off và mang điện thoại để BTC đối chiếu nhé, nếu không thể đối chiếu được thì coi như bạn mất lượt và sẽ tiến hành bốc thăm lại !
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Cập nhật tính năng của diễn đàn traudat 0 7,702 08-14-2014, 09:28 AM
Bài mới nhất: traudat
  Sinh nhật ĐamSan.net lần 8 và Vòng chung kết hội thi tiêu sáo mở rộng ! BaGaiLeeLỳ 28 56,154 07-10-2014, 10:31 PM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ
  Miền Nam Offline Tất Niên Cuối Năm nhoc_style 105 212,223 03-25-2013, 07:48 PM
Bài mới nhất: cuonglong
  Offline sinh nhật Damsan lần 6 admina 92 190,070 07-21-2012, 02:07 AM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ
  Một số hình anh Sinh Nhật Damsan.net lần 6 thienthuymoc 3 13,070 06-30-2012, 11:36 PM
Bài mới nhất: Tài Robert
Photo CUỘC THI ẢNH MỪNG SINH NHẬT DAMSAN.NET LẦN THỨ 6 admina 23 58,710 06-28-2012, 12:15 PM
Bài mới nhất: duc212472
  Topic Đăng Kí Tiết Mục Tham Gia BIểu Diễn Hôm Sinh Nhật DamSan Miền Nam nhoc_style 49 102,161 06-23-2012, 06:13 AM
Bài mới nhất: my life

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 2 khách