Htt thăm chú Bôn
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Htt thăm chú Bôn
[undefined=undefined]Hôm rồi di Hậu giang có ghé thăm chú Bôn , ở chơi nhà chú 1 buổi, chú có gửi mấy cây sáo cho anh em Damsan Cần Thơ .
Tôi sẽ gửi cho Chủ nhiệm tặng cho các bạn mới không có điều kiện mua sáo, ai có sáo tốt thì nhường lại cho mấy bạn mem mới , đừng sưu tập tội nghiệp

Cám ơn Chú Bôn,
Hy vọng Damsan cần thơ ngày càng phát triển ,
chúc Chú Nhiều sức khỏe , niềm vui để tiếp bước san sẽ đam mê

tiếng sáo e gà mong anh em đừng chê, hehe
htt

[Hình: DSC_1725.jpg]

[Hình: DSC-1722.jpg]

cây sáo lòng ống hình chữ nhật nữa à? mới thấy lần đầu
YH!: tanlatan_17@yahoo.com.vn
Facebook
MCN - Bến Tre - VN
Cây sáo hình chữ nhật đen sẽ gửi bác Saotruc, test thử sáo trên này luôn , admin nào rãnh thì chỉn video xem trực tiếp dùm em,
Firefox nhả e hư nên ko post lên dc . thanks
cám ơn chú Bôn và anh Gia, tụi em sẽ cố gắng duy trì và phát triển damsan Cần Thơ hjhj mà bữa nào rảnh anh có xuống chú Bôn thì rủ a e xuống thăm chú cho vui đi a hjhj !! em mới cướp được cây sáo la của chú Bôn từ tay người khác, sáo của chú thổi nghe hay với thiết kế cũng đặc biệt nên em để luôn làm kỷ niệm chứ ko có sửa chữa gì hết hjhj
Cần Thơ gạo trắng nước trong
Ai đi đến đó,....đừng.....mong......trở.....về !Cool

Ninh Kiều-Cần Thơ
Pham_ngoc_khoe@yahoo.com
Trình độ: Mới biết cách cầm sáo
Chào bạn htt,
Bạn có thể nhắn vào email của mình là dotientrungbk@gmail.com địa chỉ nhà chú Bôn được không? Có dịp đi công tác mình sẽ ghé qua thăm chú. Mình là một trong số những người may mắn đã nhận được sáo tặng của chú. Tuy nhiên hiện tại mình vẫn chưa có thể làm nên một cây sáo hay một cây tiêu tốt để tặng chú Bôn.
Cám ơn Htt trước nhé!

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Thư mời tham gia demo Roland Bk-9 pianovietthanh 0 3,473 09-21-2013, 11:28 AM
Bài mới nhất: pianovietthanh

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách