Miền Nam Offline Tất Niên Cuối Năm
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Miền Nam Offline Tất Niên Cuối Năm
Giải nhì bình chọn Offline : Vũ Toái Giang Nam (Do bạn Đạt thành viên kỳ cựu của chòi Tao Đàn thực hiện)

Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
Bài 1 - Độc tấu sáo : Đón Xuân ( Do bạn Phúc, thành viên kỳ cựu của CLB ĐH SPKT, thực hiện)

Rồi đến tiết mục Lô Tô bốc thăm tìm khán giả may mắn !!!

Bài 2 : tiết mục giao lưu của Smod Jibber cùng anh Định đệm ghita - độc tấu sáo Matsuri

Bài 3 : thổi tiêu bài Turkish march (theo phong cách mới không đánh lưỡi kép)

Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
Còn cái công bố trao giải có Video hong ?
Yahoo chat : duytantan
email : nguyentanduy@gmail.com
Face Book
Dzạ .....máy hết pin, hổng quay được lúc đó, hic !!!!!
Đẳng cấp là cái chi chi

Zeroman Vo Quan
ngồi nghe từ hồi nãy giờ, vậy là buổi off đã thành công tốt đẹp, đối với bài giải nhất thì nếu ở ngoài có lẽ bác Ngọc sẽ thổi bài này ngọt ngào hơn,phê hơn, lên sân khấu nhiều rồi mà vẫn bị khớp nhiều nhỉ ^^, hơi run quá trời, ke ke, thích bài của anh Đạt lần này anh Đạt hết run thì phải thổi hay quá trời, ^^, còn bài của anh Lee thì em thấy hay hơn oánh lưỡi kép đấy anh, quá tiếc vì công việc đột xuất không ở lại off được không biết bao giờ mới được off với anh em trong đó đây, hu hu , các cao thủ của diễn đàn off lần này thấy vắng quá, chẳng thấy ai xuất hiện cả chắc là nhường sân chơi lại cho đàn em, hì hì
Kì này nhoc_style ko đi được là tiếc lắm đó nha, bị em CN cuỗm mất cây tiêu vs mấy phần thưởng rùi. offline rất vui, gần gũi, đơn giản,chỗ ngồi rộng rãi, âm thanh tốt lắm, chỉ có điều hơi xa, với lại thiếu mấy cao thủ của làng ta thôi. (nhờ vậy mà CN tụi em mới có cơ hội, há há). Cảm ơn anh Quyết (sorry anh vì đã trách oan anh chậm trễ trong buổi off nha), cũng như các anh trong BQT, dù thời gian gấp rút những đã "dàn xếp", tổ chức 1 buổi off thành công tốt đẹp. Sắp tới CN bọn em sẽ tổ chức, cần học hỏi nhiều kinh nghiệm.
Cảm ơn anh LeeHonSo đã dày công (comment +up clip). đợt này cái đt em nó chụp ko tốt lắm nên chưa up hình lên.

<hi vọng lần sau CN bọn em qua ĐH QG vs SPKT ko bị ném đá, tại BTC ép tụi em nhận quà thui, oan ức ~~>
nhoc_style: ko hiểu sao mà cứ run dù là đã quen sân khấu (trong khi trong tâm trí vẫn bình thản). Bài này lâu rồi em ko thổi lại, lần đầu em thổi là đây: http://www.youtube.com/watch?v=MqwSp5JzV8g&t=1h14m30s . Nhưng như vậy cũng tốt, có độ "run" tự nhiên. ^^
Bạn thổi bài này trong clip ở trường nghe run quá Big Grin Bữa thổi trong buổi offline hay hơn nhiều.
Đôi khi tìm
giữa đời thường
Gia tài vô tận,
Mà dường như không.
khiếp, cái hơi của mình như khúc mía ~~
thiếu part 11 đâu rồi anh Lee ơi
Tìm tiên giữa suối mơ.Rêu xanh đá trắng bụi lu mờ.Ân cần dạo bước cõi thiên thai.Tiên cảnh nay mong trở lại rồi.Bên suối buồn man mác.Trăng soi nước biết ánh trăng ngời.Tiên nữ hỡi nàng ở đâu sao không thấy?
(01-22-2013, 11:06 PM)Chicken Đông Lạnh Đã viết: Kì này nhoc_style ko đi được là tiếc lắm đó nha, bị em CN cuỗm mất cây tiêu vs mấy phần thưởng rùi. offline rất vui, gần gũi, đơn giản,chỗ ngồi rộng rãi, âm thanh tốt lắm, chỉ có điều hơi xa, với lại thiếu mấy cao thủ của làng ta thôi. (nhờ vậy mà CN tụi em mới có cơ hội, há há). Cảm ơn anh Quyết (sorry anh vì đã trách oan anh chậm trễ trong buổi off nha), cũng như các anh trong BQT, dù thời gian gấp rút những đã "dàn xếp", tổ chức 1 buổi off thành công tốt đẹp. Sắp tới CN bọn em sẽ tổ chức, cần học hỏi nhiều kinh nghiệm.
Cảm ơn anh LeeHonSo đã dày công (comment +up clip). đợt này cái đt em nó chụp ko tốt lắm nên chưa up hình lên.

<hi vọng lần sau CN bọn em qua ĐH QG vs SPKT ko bị ném đá, tại BTC ép tụi em nhận quà thui, oan ức ~~>
nhoc_style: ko hiểu sao mà cứ run dù là đã quen sân khấu (trong khi trong tâm trí vẫn bình thản). Bài này lâu rồi em ko thổi lại, lần đầu em thổi là đây: http://www.youtube.com/watch?v=MqwSp5JzV8g&t=1h14m30s . Nhưng như vậy cũng tốt, có độ "run" tự nhiên. ^^

Đâu có oan uổng gì đâu Ngọc, bữa đó do anh chậm trễ mà... Thành thật xin lỗi mọi người về những sơ suất của buổi off nhé!
FB: https://www.facebook.com/nguyenquyet90
E-mail: nguyenquyet90@gmail.com
Phone No: 0974836029

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Cuộc Thi Tiêu Sáo Dịp Tất Niên 2013 - Kết Quả Trao Giải BaGaiLeeLỳ 30 67,594 01-26-2014, 11:25 PM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ
  Hình ảnh và Video Offline sinh nhật lần 7 saotruc 108 212,460 09-18-2013, 09:21 PM
Bài mới nhất: dinhcongtruong
  Offline sinh nhật Damsan lần 6 admina 92 190,059 07-21-2012, 02:07 AM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ
  Topic Đăng Kí Tiết Mục Tham Gia BIểu Diễn Hôm Sinh Nhật DamSan Miền Nam nhoc_style 49 102,157 06-23-2012, 06:13 AM
Bài mới nhất: my life

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách