Miền Nam Offline Tất Niên Cuối Năm
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Miền Nam Offline Tất Niên Cuối Năm
mai e sang đó sớm rồi đưa a beat luôn kè kè
Ninh Smile !
@damsan.net:http://damsan.net/forumdisplay.php?fid=60
= = = = = =
@facebook: https://www.facebook.com/groups/276128682422586/
= = = = = =
@gmail: saotruc.spkt
vai ca linh hon sao ko moi tui
Vậy là chương trình Offline Tất Niên đã diễn ra thành công ngoài sự mong đợi của BTC RolleyesShyRolleyes... Thay mặt BTC, Quyết JB xin cám ơn tất cả mọi người đã không quản ngại đường sá xa xôi ^^, với tất cả niềm đam mê đã đến tham dự màn "tra tấn cuối năm" của chúng tôi...TongueTongueTongue

Trong khi chờ đợi hình ảnh, videos của buổi off, mời mọi người cùng lên chia sẻ cảm xúc cũng như đóng góp thêm ý kiến với BTC về buổi off nhé... SmileSmileSmile
FB: https://www.facebook.com/nguyenquyet90
E-mail: nguyenquyet90@gmail.com
Phone No: 0974836029
rất vui vẻ, thân mật Smile
Hi vọng Quảng Ngãi năm sau sẽ có off cùng anh em damsan. Mọi người up hình nhanh nào. Nghe thông tin là CN lại nhận hết quà.hic.hic
Hi vọng Quảng Ngãi năm sau sẽ có off cùng anh em damsan. Mọi người up hình nhanh nào. Nghe thông tin là CN lại nhận hết quà.hic.hic
bọn e bị btc ép..........................nhận giải Smile
Cảm ơn mọi người đã để BTC sống sau những tệ hại của khâu tổ chức, cảm ơn MHM đã tài trợ 2 phần thưởng tiêu sáo ! Sinh nhật năm sau chắc sẽ tổ chức hoành tráng hơn và đi lại dễ dàng hơn !
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
(01-20-2013, 07:04 PM)honsoLee Đã viết: Cảm ơn mọi người đã để BTC sống sau những tệ hại của khâu tổ chức, cảm ơn MHM đã tài trợ 2 phần thưởng tiêu sáo ! Sinh nhật năm sau chắc sẽ tổ chức hoành tráng hơn và đi lại dễ dàng hơn !

hôm nay được nghe sư phụ Lee biểu diển "1 màn tra tấn khá ấn tượng", làm cho em được ngưởng mộ cây tiêu của chú.
em xin góp 1 ý kiến này: để đảm bảo tài chính cho BTC DamSan. chúng ta có thể mở 1 TK Ngân hàng (hay lấy TK của 1 Smod) cho damsan để các thành viên nào có lòng sẻ chuyển tiền vào gây quỹ. (em chỉ mạn phép nói vậy, nếu không khả thi thì mong BTC bỏ qua)
Lời Chưa Nói!!!!
Lần đầu tiên em tham gia buổi Off của một Forum. Và em đã có những giây phút vui vẻ, hào hứng mà ít khi nào có được. Trước tiên em xin gửi lời cảm ơn chân thành đến Ban Tổ Chức đã cho anh , chị em, các bạn sinh viên có một ngày Off tất niên cuối năm tràng ngập ý nghĩa và niềm vui. Em mong rằng những buổi off như thế này ngày càng được tổ chức thường xuyên hơn cho anh chị em, sinh viên được giao lưu gặp gỡ và thể hiện, chia sẻ niềm đam mê âm nhạc đặc biệt là nhạc cụ truyền thống Việt Nam. Để có những giây phút hôm nay những người tiền thân sáng lập ra diễn đàn được to lớn như hiện nay là một phần công lao rất rất lớn và tâm huyết niềm đam mê mãnh liệt. Thật vậy, họ đã truyền cảm hứng, dam mê như chính tên damsan vì thế đã được tạo ra. Xin chân thành cảm ơn Ban tổ chức, anh chị em , sinh viên đã góp vui cho buổi Off tất niên thành công tốt đẹp. Mong diễn đàn ngày càng lớn mạnh, thế hệ trẻ sẽ ngày càng yêu quý nhạc cụ dân tộc Việt Nam. Damsan.net góp phần tạo nên sân chơi lành mạnh, khơi dậy niềm tự hào dân tộc, yêu nước. Một lần nữa xin cảm ơn Ban Tổ Chức, chúc Ban Tố Chức nhiều sức khỏe và có những ngày cuối năm đón tết Hạnh Phúc, An Khang, Thing Vượng cùng với tất cả thành viên trong diễn đàn damsan.net. Xin Cảm ơn!!!
(01-20-2013, 06:22 PM)nhoc_style Đã viết: Hi vọng Quảng Ngãi năm sau sẽ có off cùng anh em damsan. Mọi người up hình nhanh nào. Nghe thông tin là CN lại nhận hết quà.hic.hic

Sự thật CN nhận hết quà là thật đó bạn. Hehe, mình là mem CN nè, Hehehe! Lần Off sau cùng nhau cố gắn dành giật quà nhe! ^_^

HiHi, Ban Quản Trị úp clip Off nhanh nhanh nha! Nhiều tiết mục hay mà muốn nghe lại lắm! Thanks Ban Quan Trị nhiều nha! ^_^
Em xin chân thành cáo lỗi với anh Quyết vì em về quê mà anh phải chạy sô mệt nghĩ lun. Mong anh em lượng thứ. Buồn vì CN có nhiều quà. Hic. Mọi người ai có hình thì up lên em xem ké với nào, đợi chờ là hạnh phúc. Hic

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Cuộc Thi Tiêu Sáo Dịp Tất Niên 2013 - Kết Quả Trao Giải BaGaiLeeLỳ 30 67,699 01-26-2014, 11:25 PM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ
  Hình ảnh và Video Offline sinh nhật lần 7 saotruc 108 212,569 09-18-2013, 09:21 PM
Bài mới nhất: dinhcongtruong
  Offline sinh nhật Damsan lần 6 admina 92 190,106 07-21-2012, 02:07 AM
Bài mới nhất: BaGaiLeeLỳ
  Topic Đăng Kí Tiết Mục Tham Gia BIểu Diễn Hôm Sinh Nhật DamSan Miền Nam nhoc_style 49 102,244 06-23-2012, 06:13 AM
Bài mới nhất: my life

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách