em moi lam duoc si3 ah!!
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
em moi lam duoc si3 ah!!
Từ ngày chơi tiêu đến giờ đây là lần đầu tiên em làm đến loại si3 này.. Và đã thành công với hệ bát khổng. Em định up ảnh từ lúc tối qua cơ nhưng ảnh nhiều MB nên em ko làm gì được. Ah Bác Lee ơi, cho em hỏi chút. Lỗ thổi của loại này khoảng bao nhiêu mm. Và các nốt khác đường kính khoảng bao nhiêu ah, em mù tịt về loại này ah..m
Cuộc đời,, là thật nhiều xác xuất và ngẫu nhiên
Bác dùng Microsoft Office Picture Manager trong MS Office Tools ấy.
Trong đó có chức năng nén ảnh Compress.Ảnh sau nén chỉ khoảng mấy trăm K.
Đề nghị bạn persephone đặt lại cái tên topic cho phù hợp nhé!
FB: https://www.facebook.com/nguyenquyet90
E-mail: nguyenquyet90@gmail.com
Phone No: 0974836029
(10-10-2012, 10:14 AM)persephone Đã viết: Từ ngày chơi tiêu đến giờ đây là lần đầu tiên em làm đến loại si3 này.. Và đã thành công với hệ bát khổng. Em định up ảnh từ lúc tối qua cơ nhưng ảnh nhiều MB nên em ko làm gì được. Ah Bác Lee ơi, cho em hỏi chút. Lỗ thổi của loại này khoảng bao nhiêu mm. Và các nốt khác đường kính khoảng bao nhiêu ah, em mù tịt về loại này ah..m

Dzạ theo ý kiến của em bác quất lỗ thổi 8mm là được, còn lỗ bấm khoảng 7mm, rồi xem coi nó có bị thấp ko thì khoét rộng ra thêm !
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
em cảm ơn bác sơn ah! nhưng tối qua nghịch em chót quất lên 9mm cua lỗ bấm rồi,,còn đường kính lỗ thổi em để 14mm ah,, thổi nghe cũng thấy lạ lạ,, chớm táng ngâm, với hồng đậu mà cứ mượt và ấm quá!! thanh bác sơn ah!!!
(10-11-2012, 05:08 PM)persephone Đã viết: em cảm ơn bác sơn ah! nhưng tối qua nghịch em chót quất lên 9mm cua lỗ bấm rồi,,còn đường kính lỗ thổi em để 14mm ah,, thổi nghe cũng thấy lạ lạ,, chớm táng ngâm, với hồng đậu mà cứ mượt và ấm quá!! thanh bác sơn ah!!!

Bác muốn cải thiện công lực thì chơi vậy cũng được ! Nhưng bác nên up 1 cai video lên cho anh em học hỏi thì hay hơn nữa đó !
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
(10-11-2012, 05:13 PM)honsoLee Đã viết:
(10-11-2012, 05:08 PM)persephone Đã viết: em cảm ơn bác sơn ah! nhưng tối qua nghịch em chót quất lên 9mm cua lỗ bấm rồi,,còn đường kính lỗ thổi em để 14mm ah,, thổi nghe cũng thấy lạ lạ,, chớm táng ngâm, với hồng đậu mà cứ mượt và ấm quá!! thanh bác sơn ah!!!

Bác muốn cải thiện công lực thì chơi vậy cũng được ! Nhưng bác nên up 1 cai video lên cho anh em học hỏi thì hay hơn nữa đó !

DẠ em cũng chưa quen lắm với cây tiêu b này nên không giám múa rừa qua mắt thợ. em xin up cho các bác một bản em thổi nghich bài nhạc trẻ bằng cây C4 sai nốt của em ah.

em cũng ít chơi nên hơi kém,, các bác co gì chỉ bảo thêm cho em ah!!

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách