XIN THÀNH LẬP CLB NHẠC CỤ DÂN TỘC ĐHQG THỦ ĐỨC
Xin chào quý khách! Đăng nhập Đăng kí

Đam San.net -Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bình chọn: Tiêu hay sáo thổi hay hơn?
Bình chọn đã bị khoá.
sáo
50.00%
4 50.00%
tiêu
50.00%
4 50.00%
Tổng cộng 8 bình chọn 100%
* Bạn đã bình chọn cho mục này. [Hiển thị kết quả]

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
XIN THÀNH LẬP CLB NHẠC CỤ DÂN TỘC ĐHQG THỦ ĐỨC
Rainbow 
Ngày càng có nhiều bạn sinh viên ở Làng Đại Học yêu thích sáo trúc,mà hầu như Anh Em không có cơ hội để biết nhau và trao đổi kinh nghiệm lẫn nhau cũng như hướng dẫn các bạn yêu thích bộ môn này.Nay Mình lôi kéo,rủ rê được mấy bạn biết chơi sáo trúc xin được phép thành lập CLB tiêu sáo ĐHQG Thủ Đức nhằm thỏa mãn nhu cầu về tiêu sáo của các bạn.Vậy bạn nào ở Làng Đại Học Thủ Đức hay xung quanh muốn tham gia CLB thì xin mời vào báo danh nhé:
Thành Viên: [họ và tên]-[mail hoặc số điện thoại liên lạc]-[chức vụ]
1.ÔNG:TRẦN CHÍ TRỌNG-0988969210-Chức vụ:Chủ nhiệm CLB
2.ÔNG:NGUYỄN THÁI LỘC-[đang câp nhật]-Chúc vụTonguehó chủ nhiệm CLB
3.ÔNG;PHẠM DŨNG-01229930444-cùi bắp
4.ÔNG:NGUYỄN THANH LÂM-0996779598-Chức Vụ:thủ quỷ
5.ÔNG.CHÚ BA-megai@yahoo.com-pro
6.ÔNG: LÊ MINH THUẬN-01287983138-tân thủ
7.ÔNG:CỔ THIÊN THẠCH-thienthach@gmail.com-tân thủ
8.ÔNG:BuiHongTran-[cập nhật]-pro
Địa điểm sinh hoạt:
Ban ngày(13h-17h)-shop sáo của A.Trọng ngay cổng sau trường ĐH Nhân Văn
Buổi tối(18h-21h)-sinh hoạt tại Cơ Sở 2-cũng 1 shop sáo gần cổng ĐH Tự Nhiên
Nếu hôm nào trời đẹp ra hồ đá sinh hoạt,phong cảnh như trong tranh ra đó thổi sáo đúng bài vở luôn
Về thời gian sinh hoạt là ngày nào cũng sinh hoạt hết,ai rãnh thì ra mà luyện tập lúc nào cũng có người hướng dẫn và trao đổ hết.
Ngoài ra CLB còn dạy thêm về ghita,đàn tranh,hecmonica,đàn ghita cổ,ảo thuật,võ thuật.
Tất cả chúng tôi đều là sinh viên ở Làng DH có cùng 1 đam mê,xin Ban Quản Trị cho chúng mình được phép thành lập CLB,chân thành ảm ơn.
--------------[/font]nếu có gì thắc mắc hay không biết chỗ sinh hoạt ác bạn gọi Phạm Dũng nha----------------

Nghe hoành tráng quá, vậy tiêu chí hoạt động của câu lậc bộ là phi lợi nhuận, đam mê, san sẻ hay là trọng tâm ở shop sáo.....và....."ghita,đàn tranh,hecmonica,đàn ghita cổ,ảo thuật,võ thuật" ? Các bạn thành lập clb ra sao cũng được vì thực tế các bạn tự quản, nhưng nếu không vì sự vô tư và phi lợi nhuận, đam mê, san sẻ thì xin đừng liên quan đến đam san, chỉ vậy thôi, mong các bạn sớm có câu trả lời !?
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
CLB dạy toàn free không mà kinh doanh gì bạn.Shop của mình ở đây bán hàng lưu niệm chứ có bán sáo đâu mà nói vậy.Tại sợ không có chỗ chơi nên mang về nhà chơi luôn cho tiện chứ hoàn toàn không có ý gì khác.Vui vẻ là chính.
hi, ở bên ktx ĐHQG cũng có 1 clb đó bạn , hi
trường này ở đâu chả biết,anh cho cái bản đồ Smile
bên ĐHQG có club sáo ktx đhqg rồi mà, thành lập thêm nữa loạn mất @@
Có ông nào tên BuiHongTran - pro nghe giống cái nick của Duy nhoc-style bên Tiêu Sáo thế nhỉ?
Để cân nhắc lại xem, 1 thanh viên mới có 3-4 bài post đúng là chưa đủ niềm tin để BQT duyệt, mời bạn ghé lên Tao Đàn chơi vài buổi cho anh em biết mặt và trao đổi thì dễ hơn! Và nếu được thì mong bạn sát nhập để sinh hoạt chung với CLB ktx ĐHQG cho vui luôn !??
.
Đẳng cấp là cái chi chi
Cũng chỉ một mớ tử thi bấy nhầy......

Zeroman Vo Quan
(10-04-2012, 01:13 PM)jibber0403 Đã viết: Có ông nào tên BuiHongTran - pro nghe giống cái nick của Duy nhoc-style bên Tiêu Sáo thế nhỉ?

thèn cha BuiHongTran đó sao vậy anh, có cần em qua bên đó quăng bom hộ anh không^^?
Bác ấy nói cũng lơ tơ mơ quá nhỉ?? Thời gian sinh hoạt từ 13h~17h hoặc 18h~21h... Vậy là mở mỗi ngày luôn à???

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Bán Nhạc Cụ gửi đi nước ngoài... ontophehe 4 10,867 06-17-2014, 12:09 PM
Bài mới nhất: sameer
  ý kiến về việc chữ kí của thành viên nhoc_style 6 15,614 02-10-2012, 12:17 AM
Bài mới nhất: nguyenquyet

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách